ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268

[iphone][ipad]แอพแท้แอพฟรีไม่ต้องjail ฿฿Freeappdaily฿฿

มือใหม่หัดโพส ถ้ามีข้อผิดพลาดอะไร ขออภัยนะครับ(แถมมู้นี้ผมโพสในiPhone ด้วยนะสิ)
    ถ้าคุณหาแอพแท้แอพฟรีโดยไม่อยากเสียเงินต้อง FreeAppDaily (ใช้ควบคู่กับ FreeMyApp ได้)
    ง่ายๆเลยอย่างแรก(ต้องใช้ id ของ usเท่านั้น)
    1.เข้าเว็บนี้ http://freeappdaily.me/ (เปิดใน iPhone หรือ iPad เท่านั้นนะครับ)
    2.คลิกที่ sign in ด้านขวาครับ
    3.หลังจากนั้นก็จะให้Install Profileลงเครื่องครับ (ไม่มีปัญหาต่อเครื่องแน่นอนครับ เค้าใช้ในการยืนยันว่าคุณได้ลงappจากพวกเค้า)
    4.ติดตั้งเสร็จแล้ว จะมีหน้าเด้งขึ้นมา ช่องแรกให้ใส่โค้ด H33UL0 (ใส่แล้วมันจะได้เงินในนั้น 200)(ผมก็ได้)
    5.เลือนลงมาจะมีให้อ่าน ไม่ต้องอ่านก็ได้ คลิกปุ่มเขียวๆด้านล่างเลยครับ
    6.เสร็จแล้วครับ
    7.มันจะมีแอพให้โหลดก็โหลดมาแล้วใช้งานแค่ 1-2 นาทีก็ได้แต้ม
    8.โหลดแอพเสียเงินฟรี (ถ้าแต้มถึงนะครับ) กดด้านบนตรง use points
    9.ถ้าอยากได้แต้มจากการชวนคนอื่นก็ เลือนลงมาในหน้าแรกจะเจอคำว่า invitation คลิกเข้าไปจะเจอคำว่า Invite your friend คลิกเข้าไป จะเจอโค้ดให้เอาโค้ดนั้นไปให้เพื่อนที่จะสมัครครับ หรือ ว่าจะเลือนลงมาจะเจอลิ้งก็เอาลิ้งไปให้เพื่อนก็ได้ครับ

เป็นไงก็ลองมาบอกนะครับ (ถ้าได้ใช้คอมจะลงรูปเพื่อความเข้าใจครับ)
    joker123

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    XADPTY ขอหน่อย ชัก 3 คน 555+ อยากได้ what app

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 11
    ของผมเข้าไม่ได้ครับ อันนี้กระทู้ผม เก็บแต้มได้เหมือนกัน แลกได้หลายอย่างด้วย ^^
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=149441