ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 639

[PC] BLACK & WHITE I AND EXPANSION PACK [ONE2UP, 1.08GB] มาลองรับบทเป็นเทพเจ้ากัน!! (เกมแนวผจญภัยและมีปาฏิหาริย์ให้ใช้มากกว่า20ชนิด)

(09/12/2012) No.2

REQUIRED SYSTEM SPECIFICATIONS:

CPU: 350 MHz Intel Pentium II MMX processor
    RAM: 64 Mb RAM
    VGA: 8Mb 3D Hardware Accelerator Card with Direct3D(TM) support (PCI/AGP)
    DX: DirectX 7.0a
    http://gamesystemrequirements.com/
    HDD: 600 Mb free hard disk space
    Sound: DirectX 7.0a compliant sound card
    ODD: CD or DVD 4x speed drive

Introductions :

เป็นเกมแนววางแผนสร้างเมืองและระบบทรัพยากรคือไม้ ที่ดิน อาหาร โดยคุณจะรับบทเป็นเทพเจ้า พร้อมกับเลี้ยงสัตว์ประหลาดคู่ใจ โดยคุณจะใช้ความดี หรือความชั่วในการปกครองนั้น ขึ้นอยู่กับการกระทำของคุณ ต่อชาวเมือง เนื้อเรื่องจะเปลี่ยนไปตามวิธีการเล่นของคุณ รวมทั้งนิสัยของสัตว์ประหลาดคู่ใจด้วย แต่เพื่อจุดหมายเดียวกันคือ รวบรวมแผ่นดินโดยการเผยแพร่ศาสนา สร้างอาณาเขตให้ไกลยิ่งขึ้น และกำจัดศาสนาอื่นๆที่ไม่ดีโดยใช้ปาฏิหาริย์ที่มีอยู่อย่างมากมายกว่า 20 ชนิด เช่น ป่า ไฟ น้ำ สายฟ้า พายุฟ้าผ่า เกราะ และอื่นๆ

โปรดช่วยคลิก >>>>> กล่าวขอบคุณ <<<<< ที่มุมขวาล่างด้วยนะครับ/คะ !!

ไฟล์เสียให้เปิดไฟล์โดยใช้ Winrar แล้วกด Alt+R เพื่อทำการซ่อมแซมไฟล์

(Recovery Record 5% ทุกไฟล์)

Black&White I
    (Part 1 - Part 3 : 195 MB, Part 4 : 28 MB)

PART 1 = PART 2 = PART 3 = PART 4

Black&White I : Creature Isle
    (Part 1 - Part 2 : 195 MB, Part 3 : 113 MB)

PART 1 = PART 2 = PART 3

(ขณะเลือกแฟ้มในการเก็บไฟล์ ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ที่จะต้องการเซฟเช่น part1, part2.... เพื่อป้องกันการสับสน)

>>>>> DOWNLOAD GAMES อื่นๆจากเรา คลิกเลย !! <<<<<

PASSWORDS :: CLICK

Installation(การติดตั้งเกม) Black&White I :

0. แตกไฟล์ที่ทำการโหลดโดยใช้โปรแกรม Winrar
    1. เข้าไปในโฟลเดอร์ที่ได้ จากนั้นทำการติดตั้งโดย ดับเบิ้ลคลิกที่ Setup.exe
    2. เลือกสถานที่ที่จะทำการติดตั้ง
    3. ในกรณีที่ถามถึง CD-KEY ให้ใส่ 5615-5218520-3198589-3037 ลงไป
    4. รอจนการติดตั้งเสร็จสมบูณร์
    5. ทำการ Crack โดยเข้าไปในโฟลเดอร์ =NoCD= แล้ว copy ไฟล์ runblack.exe ไปทับในโฟลเดอร์ที่ลงเกมไว้
    6. เข้าเล่นเกม

Installation(การติดตั้งเกม) Black&White I : Creature isle :

0. แตกไฟล์ที่ทำการโหลดโดยใช้โปรแกรม Winrar
    1. เข้าไปในโฟลเดอร์ที่ได้ จากนั้นทำการติดตั้งโดย ดับเบิ้ลคลิกที่ Setup.exe
    2. เลือกสถานที่ที่จะทำการติดตั้ง
    3. ในกรณีที่ถามถึง CD-KEY ให้ใส่ 7622-1467955-6016762-0529 ลงไป
    4. รอจนการติดตั้งเสร็จสมบูณร์
    5. ทำการ Crack โดยเข้าไปในโฟลเดอร์ =NoCD= แล้ว copy ไฟล์ CreatureIsle.exe ไปทับในโฟลเดอร์ที่ลงเกม(ตัวเสริม)ไว้
    6. เข้าเล่นเกม

ถ้าหากพบว่ามีปัญหาไฟล์ใดเสีย ช่วยติดต่อกลับมาด้วยจะทำการอัพให้ใหม่ครับ/ค่ะ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rattakiad : 30th December 2012 เมื่อ 10:48
    OmegZ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    มา เจิม ให้ เด้อ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    ดันๆให้ครับ
    .:ll:.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ฮ่าาาาา ขอบคุณค๊าบบบ ^^
    OmegZ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ดันๆๆๆ ฮ่าาาาาา
    OmegZ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เจิม สัก หนอย อิอิ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Black&White I : Creature isle แตกไฟล์ไม่ได้คับ ขึ้น error ประมาณว่ารหัสผ่านไม่ถูกต้องคับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mill : 16th January 2013 เมื่อ 21:32

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    หาโคตรยากครับ จริงๆ หาโหลดไม่ได้แล้วตอนนี้
    แอดมาได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,902
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ่าาาาา สุดยอดเกมภาคแรกเลยนะเนี่ย ผมขอบอกว่าภาคแรกจะสนุกกว่าภาคสองตรงที่สัตว์เยอะกว่านะครับ แต่เสียดายตรงที่เล่นยากกว่ามาก แต่สนุกเหมือนกันนะครับ แนะนำๆ ลองเล่นดูๆ
    I SEE BLOOD A YOU

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    พอจะลงใหม่ให้หน่อยได้ใหมครับ หาซื้อไม่ได้เลย ทั้งสอง ภาค ขอบคุณครับ

Tags for this Thread