ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440

Cool [ข่าวลือ]เกม Assassin’s Creed ในภาคต่อไปจะเป็นเรื่องราวใน บราซิล ?

[ข่าวลือ]เกม Assassin’s Creed ในภาคต่อไปจะเป็นเรื่องราวใน บราซิล ?

เว็บไซต์สัญชาติบราซิล Techtudo ได้ออกมาเปิดเผยว่าเกม Assassin’s Creed ในภาคต่อไปจะเป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นในประเทศ บราซิล โดยข้อมูลนี้ได้มาจาก
    Ubisoft Brazil’s โดยตรงจากนาย Bertrand Chaverot ตำแหน่ง Managin Director ถึงแม้ว่าตอนนี้ทาง Ubisoft จะยังไม่ออกมายืนยันแบบทางการก็เถอะนะครับ
    ก็ฟังหูไว้หูกันก่อนละกันครับ เหมือนคราวก่อนที่บางคนเดาว่า AC3 จะเกิดขึ้นที่ฝรั่งเศส ไปไปมามาก็มาเป็น อเมริกา ซะนี่

ต่อด้วยวีดิโอเทรลเลอร์ด้านล่างของตัว DLC ตัวต่อไปที่จะลงให้กับเกม Assassin’s Creed 3 ที่ชื่อว่า The Tyranny of King Washington โดย DLC ตัวนี้เราจะได้เล่นโหมด
    Single Player ใหม่เลยล่ะครับ โดยจะแบ่งย่อยเป็น 3 ตอน(ยังจะซอยอีกนะ) ซึ่งจะเป็นเรื่องราวในช่วงที่อเมริกาเกิดการปฏิวัติครั้งใหญ่

ปล จากรูปด้านบนมีใครคิดเหมือนผมไหมว่าหัวไม้เท้ามันเหมือน Apple of Eden?

ที่มา JUROPY.COM,DSOGAMING

ใกล้หมดเวลาร่วมสนุกชิงแผ่น Call of Duty:Black Ops 2 แผ่นแท้ แล้วครับ ใครอยากร่วมกิจกรรมก็เข้าไปอ่านกติกาที่ FB Fanpage โพสบนสุดเลยจ้า

FOLLOW US ON FACEBOOK FANPAGE CLICK

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Assassin’s Creed 3 ยังเล่นไม่จบเลยนี่จะมี DLC ใหม่มาอีกแล้วแม่เจ้า!!!!
    ไม่ว่าจะเห็นอะไรก็ตามแต่ถ้าอยากจะให้คนรอบข้างมีความสุข... ก็จงยิ้ม

League Of Legend
    กล่าวขอบคุณ
    3,609
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อยากดู Abraham ฆ่าแวมไพร์ //ฮา
    BLOODY~~

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    กดไปที่ 1:04
    i'm not Selfish, just Possessive of what i think is Mine...

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    บราซิลตึกบ้านมันเยอะมากๆๆๆ อาจจะเป็นไปได้ก็ได้ ปีนแหลกอะงานนี้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ถ้ามาจริงก็ดีสิจะได้เล่นมันส์ๆ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    มันเป็น apple of eden นะคับ ถ้าดูในคลิป

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mardkung อ่านกระทู้
    ชุดหมานี่นา

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    จากอเมริกาเหนือ สู่ อเมริกาใต้ เผ่าอินเดียแดง ไป เจอกับเผ่าอินคา ถ้าจะเข้ากันได้ดี

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Still .
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mardkung อ่านกระทู้

****ดดด
    ไม่ใช่ "เป็นต่อ" แต่รู้จัก "พอใจ"

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    ทำมายาวๆแล้วให้บู๊เยอะๆนะ เจอ DLC lost mayan ไป เงิบเลยให้ปีนๆๆ เพื่อเอาดาบ = =a

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โอ ผมอีกหน่อย สร้างไปเรื่อย แล้่วก็มาไทย ทำ เรื่องราว อาโยธยา

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เกมนี้หายกระตุกรึยังอะครับ หรือคอมผมกาก

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 509
    มาไทยดิ รู้เลยตัวเอกเปนใคร " ชายชุดดำ " แน่นอน
    ปั้มกระทู้หาพ่อเธอหรือ เห็นเธอตะโกนไม่ได้ปั้มๆ แต่เธอก็ยังจะทำ ปั้มมันแล้วบอกกดพลาด แล้วยังจะมาอิอิ เห็นทีต้องแจ้งแบน7วัน แต่ถ้าไม่เลิกก็ช่างมัน ไม่นานคงโดนถาวร

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    เคยอ่านที่เว็บอะไรซักอย่าง เขาบอกว่านี่เป็นภาคสุดท้ายแล้ว อยู่ที่ว่าจะซอยเท่าไรนั้นเองครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    หวังว่า ubi จะให้มีระบบco-op ซะทีนะ
    ไม่งั้นมันรู้สึกน่าเบื่อไปนิดนึงอ่ะ
    (ถ้ามีจริงๆก็ดีนะ)

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 539
    อาจจะมาช่วงปฏิวัติ รัฐประหารแถวบ้านเราก็ได้นะครับ 5555+

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อิตาลี่ก็แล้วอเมริกาก็แล้วนี่จะบราซิลอีกชอบมากเกมนัเ^^
    DDDDDDDDD

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepdiehard อ่านกระทู้
    โอ ผมอีกหน่อย สร้างไปเรื่อย แล้่วก็มาไทย ทำ เรื่องราว อาโยธยา
    ASSASSIN'S CREED IV

AYUTAYA FIGHTER'S

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ดูจากเนื้อเรื่องภาคนี้เหมือนยังไม่จบนะครับจริงๆ เพราะตอนจบที่ตาม๊อนส์ล้มลงไม่ได้หมายถึงว่าตาย อาจจะต่อด้วยการออกมเพื่อจะหยุดยั้งJunoก็ได้ แฃ้วก็มีเนื้อเรื่องใหม่อีก

ปล.บนหัวไม้เท้าเป็นPiece of Edenครับผม อย่าลืมว่ามันไม่ได้มีอันเดียว
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    เห้ยยยย หวังว่าคงไม่มีถึงยุคน้าเชนะ - -"

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    อืม.... พระเอกนี่มีบรรพบุรุษหลายเชื้อขาติจัง

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suradet55 อ่านกระทู้
    เคยอ่านที่เว็บอะไรซักอย่าง เขาบอกว่านี่เป็นภาคสุดท้ายแล้ว อยู่ที่ว่าจะซอยเท่าไรนั้นเองครับ ^^
    ภาคสุดท้ายของเดสมอนด์ครับ อ่านข่าวอะไรให้ละเอียดหน่อยนะครับ ภาคใหม่ตอนนี้มีข่าวลือสองแบบ คือเมืองไทยกะบราซิล และตัวละครใหม่ด้วย ผมหมายถึง Subject 18 อ่ะนะ(บางทีเดสมอนด์อาจโผล่ในภาคใหม่แบบ Subject 16 ก็ได้)

ข้างล่างมันสปอยครับ เลยซ่อนไว้ เล่นจบแล้วคลุมดำเลย

ปล.เดสมอนด์ตายแล้วนะครับ Ubi บอกว่าจบแล้ว เพราะเดสมอนด์ได้ทำการกู้โลกเอาไว้ได้จากคำทำนายชาวมายันครับ(มีข่าวลืออีกว่าอาจมีการเก็บ DNA ของเดสมอนด์แล้วแช่แข็งไว้ต่อเรื่องราวของ Conner ครับ เป็นไปได้สูงมาก

ว่าแต่ท่าน 360mins นี่ตั้งข่าวบ่อยเกินไปหรือเปล่าครับ เห็นตั้งกระทู้เมื่อสามนาทีก่อน เอ๊ะ สิบนาทีต่อไปตั้งอีกละ หุ่มยนต์หรือเปล่าวะเนี่ย(อ่อ ก็อปวางๆ นี่เอง ลองพิมพ์เองดูนะครับ บางทีอาจได้ซึมซับความเป็นนักข่าวไปโดยไม่รู้ตัว แบบทีม Space Frontier ไงครับ จัดกระทู้กะแปลข่าวเอง เก่งทุกคนเลย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dadvader : 10th December 2012 เมื่อ 18:32

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 170

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    มันเป็น dlc นี้ครับ