ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 504

เคยขี้ราดที่โรงเรียนกันมั้ยครับ.

เชื่อว่าทุกคนต้องเคย โดยเฉพาะตอนเด็กๆ+ที่โรงเรียน+ขณะสอบ ผมเองโดนกรณีนี้หลายรอบ 3ครั้งแรกตอนประถมปล่อยเต็มพิกัด
    รอบสุดท้ายไม่บอกว่าอยู่ชั้นไหน

บางคนอายมากไม่กล้าแต่ผมขอคนแรกเลยละกัน

ตอนประถม 3
    บางอันก็ลืมแล้ว ที่จำได้คือ ตอนนั้นผมเป็นโรคกลัวห้องน้ำโรงเรียน ไม่กล้าเข้าเลย ยอมขี้ราดดีกว่าเข้า
    ก็มานั่งเล่นบนห้องก่อนลงไปเข้าแถว ก็นั่งอั้นอย่างนั้นแหละ แต่สุดท้าย เขื่อนแตก!!!! ทะลักออกมา
    ตอนนั้นเอามือกำขอบกางเกงให้มันรัดขาให้แน่นก่อนเลยก่อนเลย เพราะหลายคนพอมันแตกแล้ว มันจะไหลย้อยลงมาตามขา
    เป็นน้ำตก แล้วเรื่องมันจะใหญ่กว่าเก่า กำมันไว้ ไม่ให้มันไหลลงมา อย่าไหลลงมานะ!!! ผมทำสำเร็จ แต่ 100ละ100ของ
    คนที่ขี้ราดแล้วถูกจับได้ คือ"กลิ่น"ครับ ฉลาดยังไง ก็ไม่สามารถหลบกลิ่นในขณะอยู่ในห้องได้
    ฟุ้งเลย ในห้องมี ผู้ปกครอง กับ ผม และ เพื่อน1คน ผมก็รอ"ลงไปเข้าแถวสักทีดิวะ"
    สักพัก"ไอ้......มันขี้แตก55555" เฮ้ย อย่าพูดดิวะ!!!!! พูดไม่ทันจบ ผู้ปกครอง พรวดมาหาผมอย่างเร็วเลยเลย
    "ทำไม่ไม่ไปเข้าห้องน้ำ??"แล้วเขาก็Clearให้ผมทุกอย่างเลย จบแล้วครับ

รอบแรกมีรอบสองก็มี
    สอบครับ กาข้อสอบเรียบร้อย เสร็จคนแรกในห้องด้วย นั่งเล่น กรณีเดิม ปวดมากๆๆๆๆ
    ไม่กล้าขอครู+กลัวห้องน้ำโรงเรียน ก็คิดประมาณว่า"กุจะอั้นอย่างงี้แหละจนกว่าจะได้ขี้ที่บ้าน ขี้ราดไม่ราดเอาไว้ที่หลัง"
    ก็ตามกรรมที่ก่อไว้ ตูม!!!! กลิ่นกระจายเป็นแก็สพิษเลยครับ เพื่อนก็มาหากันใหญ่"ใครขี้วะ??" ผมลุกมาหาครูที่โต๊ะ"คุณครูครับ หนู@#@" ครูก็ไล่ไปห้องน้ำ
    ก็เอากางเกงให้ห้องพยาบาลซัก กำลังเปลี่ยนชุด(ในห้องน้ำโรงเรียน) มีป้าภารโรงมา เห็นผมในสภาพดังกล่าว ผมก็ไม่สนใจ
    สักพัก
    "โอโห เลอะไปหมดเลย ถอดชุดออกให้หมดทุกชิ้น!!!!!"ป้าพูดกับผมในประโยคที่ทำให้ผมช็อคสุดขีด
    "หนูไม่เอา มันไม่เลอะมาก"ผมโต้ไปเลย
    "เหม็นขนาดนี้ เร็วๆ!!!!!!"ป้าเริ่มขึ้นละ
    จากนั้นก็จับผมแก้ผ้า เอาสายยางในห้องน้ำฉีดผมเลย (ห้องน้ำในที่นี้คือห้องน้ำรวม)
    เหมือนผมเป็นผู้ติดเชื่อไปเข้าห้องฆ่าเชื้อแล้วมีน้ำฉีดแรงๆหน่อยนะ ป้าฉีดผมแบบนั้นเลย
    ผมก็อายไปแอบในซอกโถฉี่ที่มีที่บังไว้ จากนั้นก็ยาววววววววววววววเลย
    ตอนนั้นไม่กล้าเข้าห้องเรียน กลัวเพื่อนเห็นหน้าเราแบบสุดๆ โคตรจะอายเลย
    เข้าห้องสอบพร้อม ตัวที่สะอาดกว่าใครเพื่อน พร้อมเสียงขำ จากเพื่อนและมันก็ล้อผมแบบเอาเป็นเอาตาย เรียกฉายาแทนชื่ออะ
    รอบนี้จึงกลายเป็นตำนานทันที

ล่าสุด ไม่บอกเวลาเกิดเหตุ รอบนี้ได้อารมณ์แบบ Agent 47 เพราะอะไร???
    สอบเหมือนกัน สอบเลือนชั้น วันนั้นไม่สบาย อาการคือ ปวดขี้ทุกๆ10นาที ขี้ออกมาประมาณหนึ่งช้อนชา เป็นน้ำเลย น้ำแบบจ๊อกๆเลย
    วันนั้นห้องน้ำจะมีผมเป็นBackgroundประจำวัน เพราะเข้าทุก10นาทีอะ พอตอนสอบก็สอบปกติ
    มันจะปวดเป็นละรอก นั่งๆสบายๆอยู่ ปวดมาทันที ก็ข้อสอบวิชาคณิตศาสตร์ กลายเป็นวิชา อันขี้ศาสตร์ นั่งต่อสู้กันอยู่สักพัก
    อาการก็หาย กำลังเคลิ่มจะหลับ

ทันใดนั้น!!!!!

อาการมาแบบไม่ทันตั้งตัว!!!!
    ปรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!
    เต็มกางเกงเลยครับ!!!
    ตอนนั้นออกเป็นน้ำ แบบพุ้งปรี้ดปุ๊บ ไหลซึมกางเกงนองเก้าอี้ทันที
    ภายใน1วินาที แต่ไม่เหม็นมาก ถ้าลองเอามือลูบแล้วดมก็เหมือนใช้ได้ ผมก็นั่งคิดแผน ก็คิดได้

แผนคือ
    รอให้เพื่อนมันเก็บข้อสอบเสร็จ ให้ห้องโล่ง เพื่อนจะไปพักกัน ทีนี้ผมก็จะเป็นAgent 47เดินออกมา
    อย่างไม่มีอะไรเกิดขึ้นในที่เกิดเหตุ แต่ปัญหาคือ เพื่อนมันชอบมายืนออกันหน้าห้อง ผมก็คิดแผน
    เดินย่อตัวผ่านเพื่อนไป ทำเป็นเล่นกับเพื่อน ก็ออกมาได้ ไปห้องน้ำกางเกงในทิ้งทันที
    เพราะมันถูกย้อมด้วยสีทองเฉพาะด้านหลัง ใส่ไปก็ไม่ได้ดูดีแต่อย่างใด แถมเหม็นอีกต่างหาก

กลับมาที่ห้อง เก้าอี้ผมมีรอยด่างปริศนาอยู่ ครูก็สั่ง ให้ทุกคนเปลี่ยนโต๊ะนั่ง
    "อ่าวเฮ้ย!!! แผนที่นั่งคิดมา ถ้าเพื่อนรู้ว่ากุขี้แตก ศักดิ์ศรีกุไปกับกางเกงในสีทองตัวนั้นแน่"ผมคิดในใจ
    แต่ด้วยดวงที่ดี ขี้มันระเหยไปแล้ว เพื่อนก็จะได้นั่งต่ออย่างมั่นใจ ไร้กลิ่นติด ไร้สารตกค้าง
    ก็วันนั้น ถือว่าเป็นเป็นวัน สยิวแห่งชาติ เลย เพราะ No Briefs and my Pant have a zipper ก็นั่งถูกันทั้งวัน
    เดินไปกินข้าวกับเพื่อนนี่แบบ นาฬิกาลูกตุ้ม เลยครับ
    เหตุการณ์ครั้งนี้ไม่มีใครรู้เลย วันนั้นถือเป็นความภูมิใจ ที่ยิ่งกว่าสอบไม่ตกอีก

แถม ทำไมถึงกลัวห้องน้ำโรงเรียน??
    ไม่ใช่ผีแน่แล้วก็ไม่ใช่เพื่อนแน่ แต่มันเป็นความอดติส่วนตัวครับ เพราะอะไรก็ไม่รู้
    อาจเพราะผมติดบ้านก็ได้ครับ ขี้แต่ที่บ้าน ตอนประถมขี้ด้วยกระโถน รูปรถการ์ตูน volkswagen สีเขียว
    ชักโครกไม่แตะเลย กลัวที่จะขี้นอกบ้าน โรคนี้แปลกมาก แต่ตอนนี้หายละ พอแม่เอากระโถนทิ้ง หายเลย
    จากนั้นก็เริ่มเข้าห้องน้ำโรงเรียนบ่อยขึ้นๆ

ใครเคยราดที่โรงเรียนก็มาเล่นได้ครับ ถือเป็นกระทู้วัดความกล้าไปในตัวด้วย

พอดีมันว่างนะครับ ก็ถ้าผมทำอะไรโพสท์อะไรที่มีด้านลบต่อเว็บนี้ก็ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aventador : 11th December 2012 เมื่อ 22:18 เหตุผล: ผิดพลาด
    Lamborghini Aventador LP700-4

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    ไม่รู้กับเคนสิครับ ฮี่ฮี่

ผมเกือบเคยนะ ดีวิ่งเข้าห้องน้ำทัน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ฮามากครับ ก๊ากกก กรั่กๆๆ ปล.แล้วตอนนี้ยังเป็นอยู่ไหมครับ 55

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946
    ไม่อาว ไม่พูด

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QWER Gaming, DOTA2
    กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    เล่าได้เห็นภาพจริงๆครับ โคตรฮา 55555555555555555
    DOTA 2

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    จำตอนสมัยเด็กไม่ได้อ่ะ 555555555555
    <<<<####ไม่มีใครที่เดินไปบนเส้นทางของตนเองโดยไม่มี "ความผิด" ใดๆ####>>>>

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OXYGENz อ่านกระทู้
    ฮามากครับ ก๊ากกก กรั่กๆๆ ปล.แล้วตอนนี้ยังเป็นอยู่ไหมครับ 55
    ตอนนี้ปวดปุ๊บวิ้งเข้าเลย ไม่รอดูเชิงแล้ว 555555+

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    แหม่ ฮาดีครับ ครายเครียดเลย ชอบครับ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    ขี้แตกจนชินแล้วครับ ๕ ๕ ๕ + พอโตมานึกแล้วยังหัวเราะตัวเอง
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    ผมมีแต่แบบ อั้นตั้งแต่ 10 โมงเช้ายัน 4 โมงเย็นครับ เดินจะถึงบ้านอยู่แล้ว พรวดหน้าบ้านเลย รู้สึกอายมากกกก

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ฮาครับ ฮ่าๆๆ
    สมัยประถมผมก็มีครั้งนึง ตอนนั้นก็กำลังสอบเหมือนกัน อ่านข้อสอบไม่เข้าหัวเลยสมาธิลงไปอยู่ที่่กล้ามเนื้อหูรูดหมด
    แล้ววันนั้นมันเป็นตอนที่ผมเป็นคนเหลวไหลซะด้วยสิ(ท้องเสีย) พอหนักมากๆเข้าไม่ทงไม่ทำมันละข้อสอบกาดิ่งแล้ววิ่งไปส่งแม่ม แต่พอลุกจากเก้าอี้เท่านั้นแหละ "พรวด" ครับ
    เลยโดนล้อไอ้ขี้แตกจนจบป.2เลยอายมากๆ
    God's Right Seat

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    โอ๊ย ผมเคยครับ ตอนที่ไปแข่งกีฬาอะไรสักอย่าง พอแข่งจบมานั่งที่สแตนด์ ปวดขี้ครับ จะลุกก็ไม่กล้า จนขี้แตกเลยครับ!! จนมีเพื่อนทักว่าเหม็น ครูจึงพาไปล้างตูด 555
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    เป็นโรคติดขี้บ้านเหมือนกันครับ จนทุกวันนี้ยังไม่หายเลย อายุ 20 แล้ว เคยคิดว่าถ้าเกิดได้เป็นทหารจะเอาเวลาไหนไปขี้วะเนี่ย (ขี้บ่อยด้วย)
    จขกท.เล่าได้อารมย์มาก 5 ดาวเลย

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    เล่าได้ฮามากเลยครับ กางเกงในสีทอง มันถูกย้อมด้วยสีทองไปหมดเลยหรอครับ
    Edit : ผมก็เคยนะ ครั้งเดียวแล้วไม่อั้นอีกเลยเข็ดยาววว...

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    376
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ผมเป็นคนตอน เด็กปวดขี้ที ต้องแอบเพื่อนกลัวเพื่อรแอบดู 555555555

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    มาเขียนด้วยดีกว่า ประสบการณ์เดียวกัน

เรื่องแรกเกิดขึ้นเมื่อ อนุบาล 2
    ไปโรงเรียนกี่ครั้งแล้วจำไม่ได้ แต่จำได้ว่าตอนนั้นครูจัดกิจกรรมครูจัดโต๊ะให้ล้อมกันเป้นวงกลม แล้วเล่นกันนี่ล่ะ จำได้ว่าเป็น ส่งแก้วนํ้าไม่ให้หก แล้วตอนนั้นผมปวดขี้มากแต่ด้วยความเป็นเด็ก ไม่กล้าเข้าห้องนํ้า กลัวผีมากๆ (+ห้องนํ้าอนุบาลไม่มีประตู เขาสร้างไว้สำหรับเด็ก ) แล้วด้วยประสบการณ์ขี้ครั้งแรก ก็ขี้แตกตามปกติแหละครับ ไม่ได้อั้นไม่ได้อะไรเลย ปล่อยพรวดมาเลย ซักพักไปกลิ่นมันเริ่มฟุ้ง แล้วเกิดเหตุการณ์โกหกครั้งแรกในชีวิต ครูเริ่มถามมาว่าใครขี้แตกก็มีแต่ผมคนเดียวที่ชี้เพื่อนว่าขี้แตก ตอนนั้นผมรู้เลยว่าครูต้องรู้แน่ๆ ต่อมาเป็นไปตามนั้น ครูดมก้นทีละคน แล้วทันใดคนร้ายก็ถูกจับ ครูเลยส่งเจ้าหน้าที่มาเก็บหลักฐาน [ภาโรง(ไม่รู้เขียนถูกป่าวนะ)] พอเคลียเสร็จกลับมาที่ห้องผมกลายเป็นบุคคลเสื้อผ้าระดับแรร์ในห้อง (เสื้อนักเรียน กางเกงขายาวโรงเรียน)

เรื่องต่อไปเกิดตอน อนุบาล 2 เช่นเคย

ตอนนี้ไม่มีไรมากครับ มันปวดมาตั้งแต่บนรถโรงเรียนอยู่แล้ว เป็นวันแรกของการเปิดเทอมสอง (น่าจะนะครับ) สั้นมากๆครับ ผมขี้ราดตามเดิม แต่ว่าวันแรกในปกติเด็กๆต้องรีบมาจองที่ ผมเลยมาตอนไม่ค่อยมีคนเยอะๆ ผมเคยควัก (ขี้) ออกมาทิ้งถังขยะ แล้วก็เดินไปล้างเล็บ (มันติดในซอกเล็บ )

ตอน ป 2
    ตอนนี้เป็นครั้งแรกที่เป็นแรงบันดาลใจให้ผมกล้าเข้าห้องนํ้าครับ คือเป็นวันเปิดเทอมวันแรกของ ป2 ครับ เหตุการณ์ครั้งนี้เกิดจากท้องเสียและไม่กล้าเข้าห้องนํ้าเหมือนกันครับ คือไปจองโต๊ะที่นั่งแล้วรู้สึกปวดท้อง ผมไม่กล้าเข้าห้องนํ้าด้วยเพราะกลัวผีมากๆ นั่งทำสมาธิอยู่นานทีเดียวสุดท้ายมันก็ไม่พ้น พรวดดดดดดดดด ! หลุดมาเป็นเหลวครับผม ผมก็คิดเหมือนเดิมคือเอาไปล้างที่ห้องนํ้าน่ากลัวนั่นล่ะ พอเดินออกห้องไป กลัวมันจะไหลเป็นนํ้าตกเลยดึงขากางเกงไป แล้วระหว่างทางเจอเพื่อน เพื่อนก็ทักทายกันตรึม ตอนแรกเนียนไม่มีใครรู้พอ ซักพัก มันหลุดไปหยดนึง เพื่อนคนนึงเห็น มันตะโกนลั่นชั้นเลยว่า " ไอ ███ (ข้อมูลปกปิด ) ขี้แตก " ทันใดนั่นผมนี่ใจหายแล้ววิ่งร้องไห้ไปห้องนํ้าเลยครับ ตอนนั้นเลยกลายเป็นมนุษย์คนแรกของเทอมที่ขี้แตก ตั้งแต่ตอนนั้นมาผมสำนึกได้ว่าต้องเข้าล่ะ ไม่ไหวละ จึงเริ่มกล้าเข้าห้องนํ้าแต่ตอนนั้นมา (พกทิชชู่)

อยากบอกเจ้าของกระทู้ว่าถ่ายบ่อยเป็นช้อนชาผมเคยเป็นครับมันคืออาการ ลำใส้อักเสบ + ติดเชื้อในลำไส้ (มันไม่ได้น่ากลัวหรอก) ผมนี่เข้าประมาณ 5 นาทีครั้ง จนเบื่อเลยครับ (เป็นตอนมัธยมต้นด้วย อายโคตรร) เป็นประมาณ 3 วันแห่งนรก จึงได้ไปหายามา แล้วก็รอดตายมา

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    บ่อยเลยครับ ห้องน้ำน่ากลัวไม่กล้าเข้า โดนเพื่อนล้อประจำ บางทีเวลาเข้าเพื่อนก็ชอบปีนดูจนผมเป็นปมด้อยเลยไม่เกล้าข้าห้องน้ำสาธารณะ
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    ใจเด็ดมาก!!! มาก มาก อ่ะ

ปล.ผมเคยแค่ทีเดี่ยวเท่านั้นแหละ
    [I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    343
    ผมเกือบหลายรอบละ ห้องน้ำโรงเรียนผมไม่มีสายฉีดตูด+ขัน จะเข้าก็หยอดเหรียญเอา ตอนนั้นไม่มีเศษ เลยลงทุนแบกถังขากอีกห้องไปอีกห้อง

Chris Redfield
    กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เจาะจงไปเลยครับ ใครเคยขี้ราดตอนมัธยม ผมอยากรู้ 5555

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    แหม่

ของผมก็เคยนะครับ นานมาแล้ว ตอนนั้นไปเดินสวนสุขภาพกับลูกพี่ลูกน้อง เราจะสนิทกับมาก 4คน ชาย3หญิง1 อายุก็ห่างกันไม่เกิน2ปี จะเรียกว่ารุ่นเดียวกันก็ได้

ผมเดินๆปวดขี้ครับ ไม่ได้ทันคิดอะไรมันก็ไหลมาเลย เลยรีบกลับไปขี้ที่บ้านป้าที่อยู่ตรงข้าม ล้างก้น เขารู้กันทั้งสามบ้านเลยแถวนั้น อายมาก แต่ตอนนี้ไม่มีใครจำได้แล้ว

ส่วนตอนนี้มัธยม เวลาผมปวดขี้ก็บอกเพื่อนไปว่า เห้ย ตูเจ็บขี้/ปวดขี้วะ แล้วก็เดินไปห้องน้ำ บางทีก็ไปคนเดียว แต่ไอขี้นี่แหละครับ ตัวนี้ ทำเอาผมสอบเข้าร.ร.จังหวัดไม่ได้เลย มันมาทั้งตอนม.1และม.4 ผมไม่มีสมาธิเลย สรุป อด

เคยมีครั้งนึง ครูก็สั่งงานให้ทำ มันเป็นคาบก่อนพักด้วย ตอนนั้นก็ขี้มาอีก ผมก็รีบปั่นๆ ผมก็บอกอาจารย์ว่าขอไปก่อน ครูถามว่าไปไหน ผมบอกไปขี้ ฮาแตกกันทั้งห้อง

อ้อ อีกครั้งนึงก็ตอน สอบTMEอะไรนี่แหละ สอบไปเรื่อยๆผมก็รู้สึกอีกแล้ว คิดในใจ เขาจะให้ตรูไปไหมฟร่ะ และแล้วก็บอกครูว่าขอเข้าห้องน้ำ ก็เดินเข้าไป ตอนลุกขึ้นเพื่อนก็บอกเลย

เห้ยไอ XX ไปขี้เหรอวะ แล้วก็หัวเราะกัน

เรื่องขี้ๆกับชีวิตผมนี่เยอะเลยครับ
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031
    เคยแต่อั้นจนถึงบ้านหวุดหวิดเลย ตอนเด็กๆผมก็เป็นนะไอ้กลัวห้องน้ำที่อื่นเนี่ยวันไหนปวดจะนั่งขลึม ดูสงบเป็นพิเศษไม่พูดไม่จากับใครทั้งนั้น แต่ปัจจุบันพอปวดปุ๊บเข้าได้ทุกที่ว่าแต่มีห้องน้ำ 555+
    ผมโชคดีหน่อยเพื่อนผมแต่ล่ะคนไม่ล้อเรื่องแบบนี้กัน เพราะงั้นเวลาปวดผมสามารถตะโกนบอกพวกนี้ได้ทุกเวลา

ปล. จขกท เล่าได้ฮาโคตรเห็นภาพเลย 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย retroriankidskids : 11th December 2012 เมื่อ 22:33

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    933
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ผมฮา ควักขี้ทิ้งถังขยะอะ 555 โอ้ยท้องแข็ง

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เคยขี้ราดนะ เเต่เป็นที่บ้าน พ่อเเม่รู้เลยไม่ค่อยอายเท่าไร
    ใครสนใจเล่น sd gundam capsule fighter online กดลิงค์เลยhttp://sdgo.goldensoft.co.th/Reg ... 1.aspx?Ref=1f8f8a47

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    เจ้าของกระทู้เขียนได้ตลกมากเลย 5 5 5 ถ้าถามผมเคยไหม ตอบได้ว่าเคย 555

L o V e You

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: