อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bbb อ่านกระทู้
ผมโหลดตัวนี้มาใช้แต่ว่าผมเข้าไปพิมพ์ t ตามวิธี หรือ รัน คัว 0-0 KMS micro normal ไม่ได้อะครับ คลิกแล้วเด้งขึ้นมาแล้วหายไป ไปตั้งค่าในตัววินโดแล้ว ก็ยังเปิดไม่ได้ ก็เลย Crack ไม่ได้ พอจารุ้วิธีแก้ไหมครับ ขอบคุณครับ
ลองคลิกขวาเลือก Run as administrator ดูก่อนครับถ้า ไม่ได้ให้ลองเปลี่ยนภาษาเป็นภาษาอังกฤษดูครับ และปิดแอนตี้ไวรัสด้วยครับ ถ้าไม่ได้ยังไงก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ