ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpeeDSperM อ่านกระทู้
    เอ้า!!! เอาแบบสบายๆบ้าง
    -----------------------------------------

-----------------------------------------

ตอนเปิดตัวสุดยอด 1 อาทิตย์ผ่านไป -_-

เป็นหนังภาคแรกแต่
    มี Timeline กับเรื่องอื่น

โดนสับยับผู้กำกับภาคอื่นก็ไม่ใยดีโดยเฉพาะเรื่องล่าสุดที่เป็น"เรื่องแยกของเรื่องนี้แต่เป็นภาคต่อของเรื่องเดียวกัน" (
    งงมั๊ย ^^)

แต่ผมชอบดูเพลินๆสนุกดีถึงจะดีน้อยกว่าเรื่องที่เกี่ยวข้องกันก็เถอะ ^^
    LOST อสูรกายดงดิบ
    ไม่แน่ใจนะ แต่ผมดูจบ season 3 เองง่ะ 4-5-6 ยังไม่ได้ดู
    แต่ลองมาเดาเนื้อเรื่องดูน่าจะมีเรื่อง Timeline มาเกี่ยวด้วย
    อธิบายซะยาวถ้าผิดละก็ ผมคงหน้าแหก 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpeeDSperM อ่านกระทู้
    เอ้า!!! เอาแบบสบายๆบ้าง

ตอนเปิดตัวสุดยอด 1 อาทิตย์ผ่านไป -_-

เป็นหนังภาคแรกแต่
    มี Timeline กับเรื่องอื่น

โดนสับยับผู้กำกับภาคอื่นก็ไม่ใยดี โดยเฉพาะเรื่องล่าสุดที่เป็น"เรื่องแยกของเรื่องนี้แต่เป็นภาคต่อของเรื่องเดียวกัน" (
    งงมั๊ย ^^)

แต่ผมชอบดูเพลินๆสนุกดีถึงจะดีน้อยกว่าเรื่องที่เกี่ยวข้องกันก็เถอะ ^^

แหกแล้วละท่าน ฮา ฮา จำตรงนี้ไม่ได้จริงๆอะ คำถามผมไม่มีซีรี่แน่นอนครับเพราะผมไม่ค่อยได้ดูหนังใหญ่ล้วนๆ

เอ้าๆมี
    ควีน ในรูปอะ ห่วงสีเหลือง กับ ส่วนนึงของอีกฝ่าย

--------------------------------------------------------------------------------------

เพิ่มอีกก็ได้มี ไข่ พีระมิด ล่องหน แถมขุดรู้วันเดียวเป็นกิโลๆอีกต่างหาก

เอ้านึกไม่ออกจริงดิ -_-

เพิ่มๆ
    ควีน ตัวโตมากๆ เคยอยู่ในภาค 2 ของหนังเรื่องนึงที่มี Timeline เกี่ยวข้องกัน แล้วก็ออกไข่ออกมาจนแพร่พันธ์ เพราะควีนตัวนี้มีหน้าที่ออกผลิตผลไว้ให้ Hunter

ส่วน Hunter เคยเป็นเทพเจ้าของเผ่าที่สาม
    alien vs predator
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Low-Techz : 8th January 2012 เมื่อ 20:28
    ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    เห็นคำถามตั้งแต่เมื่อวาน ตอนนี้ก็ยังนึกไม่ออก 5555

-----

Rep ข้างบนผมน่าจะถูกแล้วมั้ง ไม่มีเรื่องอื่นและ ประหลาดขนาดนี้ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Noir : 8th January 2012 เมื่อ 23:53

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    เอาง่ายๆไปเลยภาพนี้มาจากเรื่องอะไร

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kiririn อ่านกระทู้

เรื่องนี้ผมจำได้ ๆ เรื่อง Hurt Locker สินะ ผมชอบมาก
    ถูกต้องเอาไป +1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuiduidui อ่านกระทู้
    The Hurt locker หน่วยระห่ำ ปลดล็อคระเบิดโลก เมียเจมส์ คาเมรอน กำกับ
    ถูกครับเอาไปอีก+1
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonyhero : 8th January 2012 เมื่อ 15:37

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonyhero อ่านกระทู้
    เอาง่ายๆไปเลยภาพนี้มาจากเรื่องอะไร

เรื่องนี้ผมจำได้ ๆ เรื่อง Hurt Locker สินะ ผมชอบมาก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonyhero อ่านกระทู้
    The Hurt locker หน่วยระห่ำ ปลดล็อคระเบิดโลก เมียเจมส์ คาเมรอน กำกับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    เรื่องต่อไปง่ายๆอีกแว้วมันคือเรื่องอะไร

ใบ้อีกตามคำขอ "ปล้น" ครับ
    นี่ขนาดภาพเต็มนะนี่ งั้นผมเพิ่มภาพไปอีกคราวนี้น่าจะตอบได้แน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonyhero : 8th January 2012 เมื่อ 20:21

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ^
    ^
    เคยดูๆ แต่นึกไม่ออก แต่ที่จำติดตาก็ฉากนี้นี่แหละ (รอคนอื่น ฮา ฮา)

เขาทำอะไรกับแหวนรึเปล่านะ - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpeeDSperM : 8th January 2012 เมื่อ 19:43

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 118

ถูกต้องเอาไป +1

ถูกครับเอาไปอีก+1
    เออ ผมข้องใจมากเลย ตอนนี้ อะ ยิงผู้ร้ายตายหมดแล้ว (มัน ดรากูนอฟ เรา .50 ไม่ตายก็ให้มันรู้ไป) ทำไมต้องรอถึง เย็น ฟะ
    แว็กกกก ชื่อยังไม่สีน้ำตาล เอาลายเซ็นลงไม่ได้

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    เรื่องต่อไปง่ายๆอีกแว้วมันคือเรื่องอะไร
    ใบ้อีกหน่อยรู้เลยอะ 55

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    1.พระเอกชอบแอบถ่ายข้างบ้าน
    2.พระเอกโดนกักบริเวณ
    3.คนข้างบ้านมีอะไรแปลกๆ
    4.พระเอกคนเดียวกับทรานสฟอมเมอร์

ใบ้แค่นี้ละลองเดากันดู
    http://bf3stats.com/stats_pc/auzaa123 มันเอาลงไงแว้ = =

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winnerau อ่านกระทู้
    1.พระเอกชอบแอบถ่ายข้างบ้าน
    2.พระเอกโดนกักบริเวณ
    3.คนข้างบ้านมีอะไรแปลกๆ
    4.พระเอกคนเดียวกับทรานสฟอมเมอร์

ใบ้แค่นี้ละลองเดากันดู
    disturbia ดูไปสามรอบเรื่องนี้

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ใบ้อีกตามคำขอ "ปล้น" ครับ
    นี่ขนาดภาพเต็มนะนี่ งั้นผมเพิ่มภาพไปอีกคราวนี้น่าจะตอบได้แน่นอน
    Armored ใช่ป่ะ
    ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Low-Techz อ่านกระทู้
    Armored ใช่ป่ะ
    มีคนตอบถูกจนได้รับไปเลย 1+

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ต่อเลยภาพนี้เรื่องอะไรครับง่ายๆ หนังออกแนวเวอร์ๆ

ถูกต้องครับไปเลย+1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuiduidui อ่านกระทู้
    Last Action Hero คนเหล็กทะลุมิติ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonyhero : 9th January 2012 เมื่อ 05:57

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ต่อเลยภาพนี้เรื่องอะไรครับง่ายๆ หนังออกแนวเวอร์ๆ
    Last Action Hero คนเหล็กทะลุมิติ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    เรื่องอะไรเอ่ย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

เรือนจำ

?????

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sP34ND อ่านกระทู้

เรือนจำ

?????
    Shawshank Redemption

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    มาแว้วง่ายๆเรื่องอะไร???

Dead Alive
    ถูกต้องครับ +1
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonyhero : 9th January 2012 เมื่อ 22:18

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    มาแว้วง่ายๆเรื่องอะไร???
    Dead Alive

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: