ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

[1-PART][PC | CAR 2 The Video Game [ FULL | 1GB] + [One2up | Saveufile]

Gz'Team@JKG Project

''UPLOAD BY Gz'Team@JKG''

เกมที่สร้างจากภาคต่อของภาพยนตร์การ์ตูนอนิเมชั่นชื่อดังของทีมงาน Pixar เรื่องราวของเหล่ารถยนต์มีชีวิต ที่มีทั้งความฝัน ความฮา และ ความป่วนไม่เหมือนใคร หลังจากที่ภาคแรกจบไปนั้น ตัวเอก Lightning McQueen ก็ได้เข้าร่วมการแข่งขันรถยนต์ไปทั่วโลก กับ Mater เพื่อนของเขาที่เป็นรถบรรทุก แต่ยังไม่ทันจะได้ไปแข่ง World Grand Prix ก็ดันมีเรื่องไม่คาดคิดซะก่อน เมื่อต้องไปยุ่งเกี่ยวกับงานภารกิจสายลับ ก็เลยต้องวุ่นไปทั้งงานสายลับ และงานแข่งรถไปด้วยกัน ในเกม Cars 2: The Video Game จะเป็นเนื้อเรื่องในส่วนของ CHROME (Command Headquarters for Recon Operations and Motorized Espionage) ซึ่งเป็นองค์กรสายลับ ผู้เล่นจะต้องเลือกรถจาก 20 ชนิดมารับภารกิจสายลับในเกมนี้ ซึ่งจะต้องใช้ทั้งความเร็วและการต่อสู้ในการจัดการกับเหล่ารถยนต์ตัวร้าย ด้วยปืนและมิซไซล์

System Requirements
    • Operating System : Windows Xp Sp3 l Vista l 7
    • Processor : Pentium 4 3.0 Ghz
    • Memory : 2 Gb
    • Video Card : 512 Mb
    • Free Hdd : 3 Gb

DOWNLOAD FULL VERSION

1-PART

1-PART

How to install

1.Mount Image
    2.ลงเกมตามขั้นตอน
    3.ลง Crack [ ถ้ามี ]
    4. Enjoy !!!

หากต้องการติดต่อหรือแจ้งปัญหาสามารถติดต่อได้ที่ FB เลยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    เจิมครับเจิมแรก

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    มาเจิมให้ครับ อย่าลืมไปเจิมให้My centerผมบ้างนะ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    เจิมให้ครับๆๆ