ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889

โปรแกรม Freeware แห่งปี !! [BIT CHE] เป็นโปรแกรมค้นหาไฟล์ Bittorrent ทั่วโลก และ Download ที่สำคัญคือโหลดฟรี ยํ้า !! โหลดฟรี

Bit Che v. 2.0.35 Full Speed [Freeware]

---------------------------------------------------------------

Bit Che โปรแกรมค้นหาไฟล์บิท จากเวบฟรีหรือ Open Tracker
    โดยไม่จำเป็นต้องเข้าไปที่เวปนั้นๆ แค่พิมพ์ชื่อไฟล์หรือโปรแกรมที่ต้องการ
    ไม่ต้อง Seed ต่อก็ได้ เพราะไม่ต้องการ Ratio (อันนี้ขึ้นอยู่กับน้ำใจในการแบ่งปัน)

----------------------------------------------------------------

ไม่ต้อง สมัครสมาชิก ไม่ต้องการค่า Ratio ไม่ต้องคอย อัพโหลด เพื่อเอาค่า Upload ดูดอย่างเดียวว !!

และสุดท้ายคือ โหลดแรงเต็มสปีด !! แถมโปรแกรมนี้ค้นหาไฟล์ Torrent ทั่วโลกกกกก

----------------------------------------------------------------

ScreenShot

รูปนี้จากเครื่องผมเองครับ[/B]

ดูจำนวน Seeders 100,000 คน ห๊า หนึ่งแสนคน ต่อให้เน็ตเร็ว 30MB ก็โหลดเต็มสปีด 555+

อ่านก่อนโหลด

1.ห้ามนำไปแจกจ่ายเด็ดขาด ไม่ว่าจะเป็นที่ไหน ผมนำมาให้เฉพาะชาว JKG เท่านั้นครับ ยํ้า ห้ามนำไปแจกจ่าย
    2. ต้องการแค่ตำขอบคุณ แค่นี้ก็ชิ้นใจแล้วครับ
    3. อัพเองถึงแม้ขนาดจะแค่ 1MB 555+
    4. โปรแกรมนี้ เป็นโปรแกรมดาวน์โหลดไฟล์ Torrent ดังนั้นจึงต้องมีโปรแกรมสำหรับโหลด Torrent ก่อนนะครับ

วิธีลง

1. แตกไฟล์ ใส่พาส
    2. รันไฟล์เพื่อติดติ้ง
    3. ทำตามขั้นตอนการติดตั้งจนเสร็จ (next อย่างเดียว)
    4. มันส์ได้เลยยยยย

การใช้งานก็ง่ายมากๆคือ

1.มีโปรแกรมสำหรับโหลดบิท อยู่ในเครื่อง..โปรแกรมไหนก็ได้ ยํ้า ต้องมีโปรแกรมสำหรับโหลด Bittorrent (โปรแกรมไหนก็ได้)
    2.การเลือกโหลด ก็แค่ดูที่จำนวนคนปล่อย (Seeders) ที่มีมากๆเป็นหลัก
    - พิมพ์ชื่อของสิ่งที่ต้องการเข้าไปในช่องค้นหา
    - คลิกที่ปุ่ม Search ...โปรแกรมจะไปหาไฟล์ *.torrent ให้เอง
    - ที่เหลือก็คือ....รอ
    - ถ้าได้ตามต้องการแล้วก็คลิ๊กขวาที่ชื่อ แล้วกด Open Torrent หรือจะเป็น Save Torrent as ก็ได้ครับ

*สิ่งที่ "ควรระวัง" ก็คือ...ไวรัส (เช็คไฟล์หลังโหลดเสร็จด้วยนะครับ)

เพราะว่า มันโหลดฟรีและโปรแกรมมันหามาจากทั่วโลก ดังนั้นมันก็อาจจะมีความเสี่ยง ระวังกันด้วยนะครับ

*ห้ามนำไปแจกจ่ายเด็ดขาด ขอสงวนสิทธิ์เฉพาะชาว JKG เท่านั้น
    (ใครไม่เชื่อขอให้หน้ามีสิว ปากเหม็น เท้าเหม็น จักแร้เหม็น)

DOWNLOAD MEDIAFILE

File size 1.2 MB

DOWNLOAD

ลิ้งค์สำรอง

DOWNLOAD ONE2UP

DOWNLOAD

Password

> www.jokergameth.com < (คลุมดำ)
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 15th December 2012 เมื่อ 05:31

.:: FatBoy Gamer ::.
    Phetchaburi, TH
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    เจ๋งเลย !!!!! ขอลองหน่อยแล้วกันนะครับ
    ขอบคุณครับ ^^

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ชื่อโปรแกรมโครตเจ๋งเลย!

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอบคุณครับ

`Oops < $
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ดันหน่อย อืบอืบ

Jessica제시카 정
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,414
    ผมไม่ค่อยได้โหลดบิทแต่ก็ขอบคุณ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ขอบคุณครับผม โดนเลยโปรแกรมนี้

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    คนต่างประเทศปล่อย แล้วเราก็โหลดขึ้นไหมครับ ?

.::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    ดีมากๆเลยครับ หาไฟล์ง่ายขึ้นเยอะเลย แถมมีคน seed เยอะอีกต่างหาก ><
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.

`Oops < $
    กล่าวขอบคุณ
    485
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    คนต่างประเทศปล่อย แล้วเราก็โหลดขึ้นไหมครับ ?
    เท่าที่ผมลองโหลดดู เน็ตผม 10MB ก็โหลดเต็มสปีดนะครับวิ่งขึ้น 1.3mb/s ตลอด ( 1.3mb ก็คือความเร็ว 1300KB/s นะ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 16th December 2012 เมื่อ 00:33

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    เจ๊งๆ น่าลองๆ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณมากครับ

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

กล่าวขอบคุณ
    313
    ได้รับคำขอบคุณ: 381
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    3
    ใครได้ใช้แล้ว ช่วยมายืนยันหน่อยนะคับ ว่าเปนไง เผือผมเอาไปใช้บ้าฃ
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    โปรแกรมนี้ ถ้า Crack ด้วย จะสามารถเลือกประเภทไฟล์ทีี่ต้องการค้นหาได้ด้วยนะครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BomBot อ่านกระทู้
    โปรแกรมนี้ ถ้า Crack ด้วย จะสามารถเลือกประเภทไฟล์ทีี่ต้องการค้นหาได้ด้วยนะครับ
    แล้วมีCrack มาแจกกันบ้างนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    มีคีย์หรือแคร็กให้ลองหน่อยไหมครับ
    ผมลองค้นโปรแกรมนึง เวอร์ชั่น 5 แต่มันโชว์แต่เวอร์ชั่น 2 ของ 4 ปีก่อน