ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

ถามหน่อยครับ วันเกิดแฟนจะทำอะไรให้เขาดี

พอดีอีกไม่กี่วันข้างหน้าจะเป็นวันเกิดแฟนผมแล้ว แล้วผมก็เพิ่งเคยมีแฟนด้วย ซึ่งจากเพื่อนสนิทมาเป็นแฟนซึงมันก็รู้ไส้รู้พุงกันหมดแล้วเลยไม่รู้ว่าจะทำอะไรให้เขาดี

มีคนถามผมในกระทู้เก่าผม http://www.jokergameth.com/board/sho...นจะเป็นอย่างไร

ผมก็คงบอกได้แค่ว่า สำหรับผมจากเพื่อนมาเป็นแฟนมันจะจูนกันเข้าง่ายกว่า เพราะไม่ต้องมานั่งเครียดอยู่ว่า จะทำยังไงให้เธอรู้สึกดีอะไรประมาณนี้

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    แฟนผมก็วันเกิดเดือน มกราหน้านี้เอง ว่าจะทำวิดีโอให้ ซื้อเค้ก+ตุ๊กตา แล้วเล่นกีต้าเพลง HBD ให้ฟัง 5555
    ..........................................................................................................................................................

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 621
    เบิ้ล3รอบ อิอิอิอิ 555

||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ทำของ Handmake เลยครับ ทำอะไรก็ได้ขอแค่เป็นสิ่งของที่เราทำให้ด้วยมือเราเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kothkeo178 : 15th December 2012 เมื่อ 11:42
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirasit อ่านกระทู้
    เบิ้ล3รอบ อิอิอิอิ 555
    จัดเต็ม มีรอบมิดไนท์ด้วยนะ...

Bumfuck <- Dont google it!
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    บอกเลิกเลย ก๊ากกๆๆๆ

ล้อเล่นนะ

ลองพาไปนอนดูดาว แล้วส่งของที่ละลึกให้ตามข้างบน

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมว่าจะพาไปดูหนังพาไปกินเลี้ยง แล้วสุดท้ายก็กระซิบข้างหู ว่า รักแฟนนะ ไม่รุ้จะเวิรค์รึป่าว