ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Crowszero cosplay GPS SUZURAN
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

guylove10510 ไอดีกลั่นแกล้งผมอีกแล้ว

สวัสดีครับเพื่อนๆ มาแถลงเพราะจะเข้าใจผิดกัน ไอดี guylove10510 ไม่ใช่ไอดีผม ไอดีผมGokusen โดนแบนเพราะเรื่องRIANBOW ไรนี่ล่ะครับ และผมก็ไม่ได้เกรียนเลยโดนแบน เพราะเกิดจากกระทุ้ดราม่าแค่นั้น เอง guylove10510 อยุ่ดีๆก็มาแอบเอารูป ลายเซ็น ทำเนียนว่าเป็นผม เอามาอ้าง อนุญาติพี่JOKER แบน ไอดี guylove10510 ได้เลยครับ เพราะก่อนหน้านี้ไอดี gun_gun ก็เคยสร้างมาด่าผมหาว่าผมเกรียนในตอนบอดร์เก่า ทำให้คนอื่นเข้าใจผิด guylove10510 มีคนปลอมไอพีเข้ามาและก็ตั้งอายุผม 14 ทั้งๆที่ผมเรียนมหาลัย+ทำงานจริงๆ ทำไห้เกิดความเข้าใจผิดยุ่งไปหมด ขอให้ยุติการแกล้งเท่านี้เหอะมันไร้สาระมากๆครับ และผมก็ไม่ได้อายุ14 และก็ไม่ได้โดนแบนเพราะเกรียนด้วย เหตุเพราะผมตั้งกระทุ้ดราม่า เลยโดนแบนแค่นั้นเอง

บทความนี้บางคนอาจจะคิดว่าผมสมัคร2ไอดี และอีกไอดีก็แกล้ง มาพูดลอยๆพาลว่าถูกก็ได้ เพราะบางคนคิดแบบนั้น ก็แล้วแต่ครับ แต่ผมบอกเลยว่าไอดี guylove10510 ไม่ใช่ไอดีผมแน่นอน เหมือนสมัครมาแกล้ง มากกว่า ไอดีผมจริงๆที่สมัครมาใหม่คือไอดี Crowszeroo เท่านั้น นี่คือไอดีผมครับขอบคุณครับ ส่วนคนเลิกแกล้งก็เลิกซะเถอะผมไม่ได้เกรียนไม่ได้ไปทะเลาะจนโดนแบน ผมโดนเพราะกระทุ้ตั้งดราม่าเกินไป เลยโดนแบนครับผม และผมก็พึ่งสมัครมามะกี้นี้ล่ะครับนี่คือไอดีผมจริงๆเน้อ พอเห็นไอดีผมโดนแบนก็หาว่าผมเกรียนเลยโดนแบน มาพาลมั่วๆแบบนี้ไม่ได้น่ะครับเพราะผมไม่ได้โดนเกราะเกรียน แล้วก็มาสร้างกระทุ้ต่อว่าโดยไม่รุ้เรื่องอะไรเลย

สรุปต้องการอะไรจากผมเนี่ย ผมไม่เข้าใจจริงๆแกล้งคนอื่นสนุกนักหรอครับ ถ้ามีใจจริง1-1 เปิดใจคุยกับผมมั้ย ออกมาเปิดใจเลยดีกว่าว่าแกล้งผมไปเพราะสาเหตุอะไร ผมโดนแบนก็เพราะตั้งกระทุ้ดราม่า ซึ่งผมก็ยอมรับผิดว่ามันดราม่า ส่อไปถึงท่านRIANBOW จริงๆ แต่อยุ่ดีๆไอดีนี้ก็ปรากฏมาดราม่าผมเฉย

ขอบคุณครับที่ให้ผมได้แถลงการคนเลวๆแบบนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszeroo : 15th December 2012 เมื่อ 14:45

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    นอกจอเลยดีกว่า เชื่อผม 55555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ว่าตัวนี้ตัวปลอมแทนนะ
    ตัวจริงทั้งคู่ O_o
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 15th December 2012 เมื่อ 15:25

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    ไม่ใช่ว่าตัวนี้ตัวปลอมแทนนะ
    ปล.ล้อเล่น

Edit ถ้าหลอกอีกก็

เอาไป"เน้นๆ"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gudjung007zaza : 15th December 2012 เมื่อ 14:50
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    แนะนำให้ใช้ชื่อจริง นามสกุลจริง อายุจริง พูดจริง แล้วจะได้รับความไว้วางใจจากทุกๆคนในบอร์ด ถ้าคุณทำได้ ไม่ต้องกลัวโดนแกล้งเลยครับ
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    It You Need Some Help. Call Me (เท่ไหมล่ะ)

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    รู้ๆกันอยู่ ^^

Edit

ดูลักษณะการใช้ Font คำพูด แล้วพิจารณากันเอง

ID จริง

ID ที่อ้างว่าเป็นตัวปลอม

ภาพนี้ชัดเจนเลยยยย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aspirineth : 15th December 2012 เมื่อ 15:05

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    อยากรู้มั่ง******ยย = 3 = // หื้มมรู้ๆอยู่พูดจาแนวๆนี้ต้องเป็นบุคคลในตำนานผู้จุติจากกองเพลิงถึง 3 5 7 ครั้ง 555555

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    อยากจะขำเป็นภาษาฝรั่งเศส

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458

กด buy back มาใช่ไม๊

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    ถัมเพื่อครายยยยย

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Blog Entries
    2
    ถามหน่อยครับ "โตยัง" ???

คุณ aspirineth เค้ามาเทียบการใช้ font และขนาดตัวอักษรของคุณ ดูยังไงก็คนๆเดียวกันครับ

ถ้าจะหลอกแบบนี้ก็ขอให้เนียนกว่านี้ได้ไหมครับ??

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxk4255k อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ "โตยัง" ???

คุณ aspirineth เค้ามาเทียบการใช้ font และขนาดตัวอักษรของคุณ ดูยังไงก็คนๆเดียวกันครับ

ถ้าจะหลอกแบบนี้ก็ขอให้เนียนกว่านี้ได้ไหมครับ??
    ปล.มาเปิดกล้องคุย skype กับผมเลยดีกว่า

ปล. ของ ปล. กดผิดอัน จะกดแก้ใข แต่ไปกดอ้างอิงซะงั้น ขอโทษนะครับ = ="

Missing Top
    RTC+ Sattahip+Chonburi
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ฮ่าๆ ตำนานจริงๆ ท่านผู้นี้
    WiTcast.|รายการ พอดแคส ของคนรักวิทยาศาสตร์ฟังกันเยอะๆนะครับ แล้วคุณจะรักวิทยาศาสตร์มากขึ้น

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    สาเหตุการโดนแบนของคุณก็รู้ๆกันอยู่นะเพราะควาจริง คุณไม่มีสิทธ์ที่จะมาใช้บอร์ดนี้มาตั้งนานแล้ว

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

ชอบ FAP เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    ตั้งกระทู้ส่อดราม่าอีกละ เดียวก็โดนแบนอีกหรอก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้

Edit

ดูลักษณะการใช้ Font คำพูด แล้วพิจารณากันเอง

ID จริง

ID ที่อ้างว่าเป็นตัวปลอม

ภาพนี้ชัดเจนเลยยยย

คล้ายเหมือกันนะเนี่ย ><

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    น่าจะเขียนคำว่า เรนโบว ทั้ง 2 คนนะ จะได้รู้กันเลย

เพราะว่าคำว่า เรนโบวเขียนผิด RIANBOW แล้วถ้าเขียนผิดเหมือนกันก็เท่ากันท่าน aspirineth บอก
    ตัวจริงทั้งคู่
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bonusz อ่านกระทู้
    อยากจะขำเป็นภาษาฝรั่งเศส
    ขำยังไงครับ // ขอดักบองชู้วไว้ก่อนเลย 555

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    แล้วทำไมคุณ**** ใช้ชื่อUserในคอม ว่า gungun ละครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post1753565
    รึว่าจะบอกว่าเพื่อนมาเล่นคอมแล้วกลั่นแกล้งอีก ดริฟดอกยางหมดละ
    คนอย่างคุณไม่น่าสมัครหลายๆIDให้หนักบอร์ดเลย รู้มั้ย คนอื่นเค้ารังเกียจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย I3aSiC : 15th December 2012 เมื่อ 15:43

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3aSiC อ่านกระทู้
    แล้วทำไมคุณ**** ใช้ชื่อUserในคอม ว่า gungun ละครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post1753565
    รึว่าจะบอกว่าเพื่อนมาเล่นคอมแล้วกลั่นแกล้งอีก ดริฟดอกยางหมดละ
    คนอย่างคุณไม่น่าสมัครหลายๆIDให้หนักบอร์ดเลย รู้มั้ย คนอื่นเค้ารังเกียจ

จริงด้วย

จขกท. เอาไป"เน้นๆ"

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ดูกระบวนการคิดและวิธีการตอบกระทู้วิธีแก้ปัญหาก็รู้แล้วละว่าใครเล่น

วิ่งไปให้ถึงความฝัน ˜^๐^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เราอยู่เฉยๆของเราไปดิมันเกรียนเดียว admin ก็แบนมันเองแหละสนทำไมเกรียนคนเดียว

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    2
    ยาวว พะยะค่ะ
    Trying not to feel the same

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    1
    แบนให้แล้วทั้ง 2 ID ครับ สำหรับสมาชิกรายนี้เวปไซท์ของเราไม่ต้อนรับครับ หากสมาชิกคนไหนทราบว่ามีการสมัครใช้งานสมาชิกมาอีก แจ้งแบนได้เลยนะครับ ให้โอกาสหลายครั้งแล้วไม่ปรับปรุงตัว
    ขอบคุณครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า