ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 504

คิดว่าผมจะทำสำเร็จมั้ย???

วันนี้ก็มีเวลามาโพสท์เหมือนเคย ผมคิดเรื่องที่จะมาเล่าได้ เลยจะมาเล่าให้ฟังครับ

คือสิ่งที่ผมจะทำอยู่คือ"โสตตลอดชีวิต"

ผมรู้ว่าเวปนี้มีคนโสตอยู่รวมทั้งตัวผมเองที่โสตอย่างภูมิใจเพราะอะไร?? มาอ่านได้เลยครับ
    ผมอายุ16ปี ใกล้จะ17ละครับ
    ผมไม่เคยมีแฟนเลยสักคนเดียว เพื่อนผู้หญิงที่รู้จักก็ไม่มีเลยสักคนตั้งแต่ผมได้เข้าสู่วัยรุ่น (ตอนวัยเด็กมีเยอะมาก)

ผมนะมีคุณสมบัติของคนโสตครบสูตรเลยครับ
    ทั้งไม่หล่อ(เพื่อนบางที่ก็ชอบทักว่าหล่อ ไม่รู้มันแกล้งผมหรือเปล่า?) ไม่แมน เรียนไม่เก่ง(อยู่ระดับปานกลาง) ไม่เปิดใจ ไม่เคยแอบชอบใครเลยสักคน
    ไม่มีความรักเลยแม้แต่น้อย ทั้งๆที่แก่ขนาดนี้แล้ว ไม่เหล่ผู้หญิงด้วย(หลบด้วยหน้าซ้ำ)
    แถมกลัวผู้หญิงวัยเดียวกันอีก เวลาอยู่ข้างๆ เช่น บนรถเมล์
    คือมันจะรู้สึกกดดันโคตรๆเลยครับ เวลาอยู่ใกล้ผู้หญิง
    แล้วมีความรู้สึกว่า"พวกเธอจ้องหน้าผมบ่อยหรือเกิน"ผมหันไปมองยังไม่หลบตาผมเลย
    อีกอย่าง"ใครมันจะไปชอบผมครับ"
    ที่กล่าวมาง่ายๆคือ "เนื้อไม่หอมนั่นเอง"

แต่ผมชอบแบบนี้มากๆๆๆๆๆ ไม่ต้องรับผิดชอบคนอื่น (ทั้งๆที่ตัวเองยังไม่รอดเลย)
    แถมผมเป็นคนรักอิสระมากๆ และชอบอยู่กับเพื่อนฝูงมากกว่าครับ ผมไม่อยากลืมเพื่อน
    ไม่อยากให้มันมาทำลายชีวิตวัยเรียนของช้านนนนนน
    อีกอย่าง "เพื่อนทิ้งเพื่อนไม่เป็นครับ!!!" (ยกเว้นขยะนะ โยนลงเอาพื้นดื้อเลย)

แต่คนชอบบอกผมว่า โตไปเดี๋ยวก็มีเองแหละ แต่ผมยังไม่มีแววเลย ยังลั้นลาอยู่ปกติสุข
    คือ"เรื่องนี้ผมจะไม่ยุ่ง" และจะไม่มีเพศสัมพันธุ์กับใครทั้งสิ้น จะซิงตลอดชีวิต(จะทำได้หรือเปล่าน้า)
    ผมจะพยายามฝ่าฟันมันให้ถึงที่สุด เจ้าเล้าโลมหรือกระตุ้นยังไงกุก็หนีลูกเดียว
    ผมจะต้องหนีมันให้ได้ถึงที่สุด เรื่องความรักนะ เบิร์ด ธงไชย ยังอยู่ได้เลย ทำไมผมถึงจะอยู่ไม่ได้ละ???
    ผมภูมิใจนะเนี่ยที่อยากโสตแล้ว มีคุณสมบัติพร้อมอย่างนี้

คิดว่าผมทำได้ไหมครับ"โสตและVirginตลอดชีวิต"

ปล.อย่าคิดว่าผมไม่มีแฟนผู้หญิงแล้วมีผู้ชายแทนนะ

นี่เป็นความเห็นส่วนตัวของผมนะครับ ทระทบกระทั่งอะไรไปต้องกราบขอโทษเป็นอย่างมากด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovelyseed อ่านกระทู้
    แฟนมีไว้เพื่อให้เราชื่นใจ ในเวลาท้อหรือผิดหวัง (มีไว้ก็ดีครับ)

ว่าแต่ท่านไม่ชอบผู้หญิงเลบหรอ = ="
    มันรู้สึกกดดันนะครับ ทำตัวไม่ถูกเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    คือ ผม ไม่เคยมีแฟนเลยครับ

ตอนนี้ผมผันตัวเองมาเป็นเกย์แล้วครับ :อิอิอิอิ โอโคโคเค เฮ้
    เอาจริงอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    ผลตรวจ จขกท. : เสื่อมสมรรถภาพทางเพศถาวร
    อยากเสื่อมเหมือนกัน5555555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ portroyal111 อ่านกระทู้
    คอเดียวกับผมเลย โสด ซิง ตลอดชาติ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonza อ่านกระทู้
    ผมก็เหมือนกันเลย โรคกลัวผู้หญิงเนี่ย แทบไม่กล้าคุยอยู่ใกล้ๆก็ทำไรไม่ออกแต่ผมเคยมีครั้งเดียวแล้วก็ไม่มีอีกเลย เดือนหน้าจะ 19 ละแล้วผมเป็นคนเงียบๆด้วยแบบว่าเพื่อนในห้องอะผมคบแค่ 3-5 คนแค่นั้นแล้วผมไม่คุยกับใครอีกเลยนอกซะจากจะมีคนมาคุย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    เฮ้ย จขกท เหมือนผมเป๊ะเลย เดี๋ยวฟ้อง ข้อหาละเมิด ลิขสิทธิ์เลยนี่
    แต่มีบางอย่างไม่เหมือนนี่หว่า ตรง โสตตลอดชีวิตนี่นะสิ ผมแค่ หน้าตา ธรรมดา พูดไม่เก่ง = =
    กลัวผู้หญิงไม่กล้าแตะเลยล่ะ รุ่นเดียวกัน กับรุ่นพี่ กลัวตัวเองคิดไปไกล
    หน้ากลัว เหว๋อออออออออออออ
    จับมือหน่อยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jengdexinw อ่านกระทู้
    ก็ตามนั้นแหละครับอีกอย่างที่จะต้องสําเร็จคือความฝันของคุณเองด้วยน่ะครับว่าอยากเป็นอะไรอย่าหมกมุ่นกับความรักมากละครับ^^
    จะลองพยายามดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    โสดทั้งชีวิตก็มีนะครับ ผมไม่ได้หมายถึง พระ นะ = =

แต่มันอยู่ที่เราจะเลือก ส่วนใหญ่พอโตขึ้นก็อยากมีกันทั้งนั้นหละ แต่บางคนก็ยังอยากโสดอยู่อย่างนั้น

ผมก็ไม่ต่างอะไรกับคุณหรอกแต่ก่อน

รถเมล์คันไหนมีผู้หญิงผมไม่ขึ้นอ่ะ ขึ้นไปทำตัวไม่ถูก เหงื่อไหลเป็นสายน้ำเลย ผมอาย ผมไม่กล้า

ผมคิดว่าผมมันไม่หล่อ ผมไม่เคยมีความมั่นใจในตัวเองเลย

แต่ผมเลือกที่จะเปลี่ยนชีวิตผม ด้วยความรัก

และผมก็ลงมือทำมันสำเร็จเรียบร้อยแล้ว ทุกวันนี้ คันไหนมีหญิงรีบขึ้นเลย 555
    ไม่รู้ว่าผมจะเป็นแบบคุณในอนาคตหรือเปล่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rujzababin อ่านกระทู้
    จขกท. เป็นเกย์
    [IMG] [/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aventador : 16th December 2012 เมื่อ 12:13
    Lamborghini Aventador LP700-4

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    แฟนมีไว้เพื่อให้เราชื่นใจ ในเวลาท้อหรือผิดหวัง (มีไว้ก็ดีครับ)

ว่าแต่ท่านไม่ชอบผู้หญิงเลบหรอ = ="
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อายุ 16-17 เอง ชีวิตยังอีกไกล ยังต้องเจออะไรอีกเยอะ สักวันความคิดจะเปลี่ยนเอง

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    โสดทั้งชีวิตก็มีนะครับ ผมไม่ได้หมายถึง พระ นะ = =

แต่มันอยู่ที่เราจะเลือก ส่วนใหญ่พอโตขึ้นก็อยากมีกันทั้งนั้นหละ แต่บางคนก็ยังอยากโสดอยู่อย่างนั้น

ผมก็ไม่ต่างอะไรกับคุณหรอกแต่ก่อน

รถเมล์คันไหนมีผู้หญิงผมไม่ขึ้นอ่ะ ขึ้นไปทำตัวไม่ถูก เหงื่อไหลเป็นสายน้ำเลย ผมอาย ผมไม่กล้า

ผมคิดว่าผมมันไม่หล่อ ผมไม่เคยมีความมั่นใจในตัวเองเลย

แต่ผมเลือกที่จะเปลี่ยนชีวิตผม ด้วยความรัก

และผมก็ลงมือทำมันสำเร็จเรียบร้อยแล้ว ทุกวันนี้ คันไหนมีหญิงรีบขึ้นเลย 555

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    ประสบการณ์ ยังรออยู่อีกเยอะ
    บินไปเกนจิ!!!!!!!!!!!..............

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fournarak อ่านกระทู้
    อายุ 16-17 เอง ชีวิตยังอีกไกล ยังต้องเจออะไรอีกเยอะ สักวันความคิดจะเปลี่ยนเอง
    ก็ตามนั้นแหละครับอีกอย่างที่จะต้องสําเร็จคือความฝันของคุณเองด้วยน่ะครับว่าอยากเป็นอะไรอย่าหมกมุ่นกับความรักมากละครับ^^

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    คือ ผม ไม่เคยมีแฟนเลยครับ

ตอนนี้ผมผันตัวเองมาเป็นเกย์แล้วครับ :อิอิอิอิ โอโคโคเค เฮ้

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    อายุยังน้อยอยู่นะครับ พอเป็นผู้ใหญ่มากกว่านี้ก็คงจะตัดสินใจได้เองว่าจะโสดหรือจะหาแฟน ตอนนี้คุณอาจจะยังไม่อยากมีแต่อีกหน่อยไม่แน่หัวใจคุณอาจจะเรียกร้องก็ได้

ปล.โสด ใช้ ด นะครับ

ปล.สอง วัยรุ่นสมัยนี้ชอบคิดว่าตัวเองแก่แล้วจังเลย ทั้งๆที่ยังไม่ถึง 20 กันเลยด้วยซ้ำ
    THE PUNISHER

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ผลตรวจ จขกท. : เสื่อมสมรรถภาพทางเพศถาวร

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เฮ้ย จขกท เหมือนผมเป๊ะเลย เดี๋ยวฟ้อง ข้อหาละเมิด ลิขสิทธิ์เลยนี่
    แต่มีบางอย่างไม่เหมือนนี่หว่า ตรง โสตตลอดชีวิตนี่นะสิ ผมแค่ หน้าตา ธรรมดา พูดไม่เก่ง = =
    กลัวผู้หญิงไม่กล้าแตะเลยล่ะ รุ่นเดียวกัน กับรุ่นพี่ กลัวตัวเองคิดไปไกล
    หน้ากลัว เหว๋อออออออออออออ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 16th December 2012 เมื่อ 01:05

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    การที่เรามีแฟนมันก็ดีนะ เราจะพยายามทำสิ่งต่างๆให้ดีให้สำเร็จ ให้กับใครคนนั้นที่จะมาอยู่ข้างๆกายเรา

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมก็เหมือนกันเลย โรคกลัวผู้หญิงเนี่ย แทบไม่กล้าคุยอยู่ใกล้ๆก็ทำไรไม่ออกแต่ผมเคยมีครั้งเดียวแล้วก็ไม่มีอีกเลย เดือนหน้าจะ 19 ละแล้วผมเป็นคนเงียบๆด้วยแบบว่าเพื่อนในห้องอะผมคบแค่ 3-5 คนแค่นั้นแล้วผมไม่คุยกับใครอีกเลยนอกซะจากจะมีคนมาคุย
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    คอเดียวกับผมเลย โสด ซิง ตลอดชาติ
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ผมเคยเป็นนะ แต่พัฒนาตัวเองล้ะ เพื่อนผญเต็ม พูดมากขึ้น

เดี๋ยวนายก็มีเองอะ แฟนอะ ถ้าไม่เป็นเกย์ก่อนนะ 55555

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

£†_PerSeuS_†£
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    อุดมการเดียวกับผมเลยครับ -0-
    ผมก็16 ย่าง 17 เหมือนกัน

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Terrorist is back...
    ที่ไหนสักแห่งในโลก
    กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อืม.....ก็นะ มีอุดมการณ์คล้ายกับผมเลยแหะ....โดยเฉพาะเรื่อง ผู้หญิงเนี่ยตามจริงผมก็ไม่ได้สนใจมันมากหรอก.

แค่ได้ทำในสิ่งที่ตัวเองรู้สึกดีใจก็ เป็นพอแล้วครับ
    สำหรับคนที่อยากติดตามงานเขียนของผมสามารถเข้าไปชมได้ที่ลิงค์ข้างล่างนี้นะครับ
    https://www.facebook.com/chaos.vengeance?ref=hl

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    ลองคิดถึงอนาคตเวลาตอนเราแก่

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    จขกท. เป็นเกย์

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    ผมทำได้ครับ ผมทำได้ เเต่ผมไม่ซิงเเล้วนะ 555+
    ขอเเค่ถุงยาง มั่วเเค่ไหนก็มั่วได้ 5555+

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ผมก้อโสดอยุ่มา 22 ปีแล้วครับ ส่วนตัวในความคิดผม พวกผู้หญิงวัยเรียนที่เคยเจอมา (แต่ไม่เคยคบใคร)

รู้สึกว่าจะค่อนข้างเอาแต่ใจ ปัญหาเยอะ เหมือนไม่มีวุฒิภาวะกันหมดเลย ผมเป็นคนชอบผู้หญิงที่มีความเป็นผู้ใหญ่น่ะครับ

เลยโสดมาจนถึงทุกวันนี้ รอเรียนจบทำงานก่อน หวังว่าจะเจอผู้หญิงในอุดมคติซักคน

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ถึงกับเป็นประเด็นเลยเร๊อะะะะ

ตอนไม่มีก็พูดได้แหละครับ พอมันจะมา เดี๋ยวก้ทำตัวไม่ถูกเอง

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    อ่อ คุณเป็นแบบนี้นี่เอง ชอบอิสระ

ต้องเป็นนายคน
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,772
    เหมือนกันแหละครับผมอายุ 15 แล้วก็ยังไม่เคยมีแฟนเหมือนกัน

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ขอต้อนรับเข้าสู่ วิถีทางแห่งราชันย์ซิง

ผมชอบเวอรืชั่นเก่าแหะ

กล่าวขอบคุณ
    1,816
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คือ ผมเคยมีเเฟนเป็นผู้หญิงน่ะ ผมอยากรู็ เพราะเลือนักวิทยาศาสตร์มันเข้ม เลยอยากลอง (เเต่ไม่ถึงขั้นมีsex) สรุป ไปไม่รอด ผมไม่ชอบนิสัยผู้หญิงด้วยเเหละ ก็เลย คิดเเบบเจ้าของกระทู้ โสด ตลอดไป อยู่คนเดียวชิวๆ อยู่กับเพื่อนๆ กับธรรมชาติ กับตำราเรียน กับคนไข้ กับผู้คนรอบข้าง เอาไปเอามา ผม ปลายเป็นเกย์ซะงั้น ฮ่าๆๆๆๆ อย่าคิิดมากครับ ถ้าตั้งใจเเล้ว ก็จงทำ ถ้าคิดว่า มัน ดีเเล้วสำหรับเรา