ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อยู่ใน ITHardware บ่อยๆ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

Question เรื่องที่ใส่ปืนของเกม ACIII ครับ

คือที่ใส่ปืนที่เราไปคราฟมาแบบใส่ได้สองอันอ่ะครับ อยากถามว่าเอาปืนใส่่ช่องที่สองยังไงงง ?

ยุยน่ารัก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ลงไปใต้บ้านเราอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Snomoke อ่านกระทู้
    คือที่ใส่ปืนที่เราไปคราฟมาแบบใส่ได้สองอันอ่ะครับ อยากถามว่าเอาปืนใส่่ช่องที่สองยังไงงง ?

จะมีปัญหา 2 อย่างครับ

คือ 1.นายยังไม่ได้คราฟซองเก็บปืนกระบอกที่ 2
    2.เกมตอนนี้มีบัคอยู่คือพกปืนแล้วปืนหายครับ

ส่วนตัวผมติดบัคใช้ Englishflinlock กับอีกกระบอกเป้น doublebarrel กลายเป็นมีปืนที่ยิงได้ 3 นัดครับ

กล่าวขอบคุณ
    202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ganandgun อ่านกระทู้
    ลงไปใต้บ้านเราอะครับ
    มันเลือกไม่ได้หนิครับว่าเอาใส่อันไหนอันที่ 1 อันไหนอันที่ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spermz อ่านกระทู้
    จะมีปัญหา 2 อย่างครับ

คือ 1.นายยังไม่ได้คราฟซองเก็บปืนกระบอกที่ 2
    2.เกมตอนนี้มีบัคอยู่คือพกปืนแล้วปืนหายครับ

ส่วนตัวผมติดบัคใช้ Englishflinlock กับอีกกระบอกเป้น doublebarrel กลายเป็นมีปืนที่ยิงได้ 3 นัดครับ
    ผมคราฟไปแล้วครับ ปัญหาคือ ผมใส่ได้สองอันก็จริงแต่ผมเลือกกระบอกที่สองไม่ได้ว่าจะเอาปืนไหนอ่ะครับ

ยุยน่ารัก

กล่าวขอบคุณ
    202
    ดันหน่อยครับๆ อยากรู้จริงๆ

ยุยน่ารัก

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    ไปที่ร้านขายอาวุธ แล้วไปที่ Firearms แล้วเลือกอันใดอันนึง ถ้าไม่ซื้อก็คราฟเอา

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    เห็นหลายคนตอบไม่ตรงคำถาม = =

จขกท.เขาต้องการถามว่า "จะเลือกปืนใส่ช่องที่ 2 ยังไง" เพราะช่องที่ 2 เราไม่สามารถเลือกปืนที่จะใช้ได้ ตัวเกมมันจะออโต้ให้เป็นปืนที่ดีรองลงมาจากปืนที่เราเลือก

ผมเองก็ไม่รู้นะครับว่าเลือกปืนใส่ช่่อง 2 ยังไง แต่คิดว่ามันน่าจะออโต้ให้มากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    เห็นหลายคนตอบไม่ตรงคำถาม = =

จขกท.เขาต้องการถามว่า "จะเลือกปืนใส่ช่องที่ 2 ยังไง" เพราะช่องที่ 2 เราไม่สามารถเลือกปืนที่จะใช้ได้ ตัวเกมมันจะออโต้ให้เป็นปืนที่ดีรองลงมาจากปืนที่เราเลือก

ผมเองก็ไม่รู้นะครับว่าเลือกปืนใส่ช่่อง 2 ยังไง แต่คิดว่ามันน่าจะออโต้ให้มากกว่า
    ขอบคุณครับที่ตอบแทน ตอบไม่ตรงสักคน - -

ยุยน่ารัก