ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 72 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 14222324252634 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ชื่อเล่น - โอ
    อายุ - 20 ปี
    แนวเพลง Metal ที่ชอบ - Metal Core, Melodic Death Metal, Hardcore, Death Core, Grind Core, Heavy Metal
    วงที่ชอบ - I Kill The Prom Queen, As I Lay Dying, WhiteChapel, War From The Harlot Mount, Guttural Engorgement, Pantera, As Blood Runs Black, Hate Breed, Your Demise, Eccentric Toilet(วงไทยครับ)
    เพลงที่ชอบ - Say Good Bye, Thorough Struggle, possession, Up Girl Up Town Girl, Job For A Hammer, Cowboy From Hell, My Fears Have Become, I Will Be Heard,The Blood Stays On The Blade, Unheaven
    Email - angle-slayer@hotmail.com

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    UPDATE!! : 13/11/54 05:19

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    1
    ไม่ได้เข้ามานาน เดียวอัลบัมเสร็จจะมาปล่อย teaser บ้านหลังนี้ที่แรกเลย ^^

แต่พอก่อนน้ำท่วม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433

มีใครเคยฟังFathomlessบ้าง
    มันเป็นเมทัลที่ผมไม่ชอบอะครับ มันเรียกว่าอะไรหรอแนวfathomlessอะ

Idiot!!
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 325

Under 0 ath Live In Bangkok

เล่นที่ AUA บัตร จอง 1,000 หน้างาน 1,200 รายละเอียดดดด

http://www.facebook.com/event.php?eid=296244080397328

ผมไปแน่ๆ!!! (เสียดาย Aaron มือกลองเก่าอ่ะ T_T )
    Don't show off with a word "I'm Listen Metal genre" that such an idiot = =.....
    รณรงค์ ให้คนไทยฟังเพลงไม่เลือกแนว! Pop ยัน Metal ช่างหัวมัน มันคือศิลปะไม่ใช่เวทีมวย

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    สวัสดีครับชาว MetalZone ไม่ได้เข้าหมวดนี้นาน เข้ามาอีกทีนึกว่าหมวด ROCK METAL Music Instrument ซะอีก - -*

^
    วงโปรดผมครับเดือนหน้ามาไทยมาตรงกับวันเกิดผมพอดี เหอๆอะไรจะเหมาะเจาะปานนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BoatHaHa : 18th November 2011 เมื่อ 15:46
    ...

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 74

ไปชัวร์
    SUDDEN FACE DOWN

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้

มีใครเคยฟังFathomlessบ้าง
    มันเป็นเมทัลที่ผมไม่ชอบอะครับ มันเรียกว่าอะไรหรอแนวfathomlessอะ
    ฟาร์มตำรวจฟังอยู่ครับ เป็นบรูทัลเดธเมทัล ครับ

ส่วนวงความหวังสุดท้ายนี่ผมก็ฟังนะ

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    single จาก Glay

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๏-BoatHaHa-๏ อ่านกระทู้
    สวัสดีครับชาว MetalZone ไม่ได้เข้าหมวดนี้นาน เข้ามาอีกทีนึกว่าหมวด ROCK METAL Music Instrument ซะอีก - -*

^
    วงโปรดผมครับเดือนหน้ามาไทยมาตรงกับวันเกิดผมพอดี เหอๆอะไรจะเหมาะเจาะปานนั้น
    ผมชอบเพลงนี้ อินโทรเพราะดี

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maskofice อ่านกระทู้
    ฟาร์มตำรวจฟังอยู่ครับ เป็นบรูทัลเดธเมทัล ครับ

ส่วนวงความหวังสุดท้ายนี่ผมก็ฟังนะ
    เดธเมนี้ผมถึงไม่ค่อยชอบ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panseeme อ่านกระทู้
    ไปเจอแล้วโดนมากๆ ไม่น่าเชื่อว่าจะเข้ากันได้ \m/
    ผมขอใช้ ลายเซ็นได้ไหมครับ พอดี ผมก็ สาวก X Japan

Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๏-BoatHaHa-๏ อ่านกระทู้
    ดีใจเหมือนกันครับพี่ ที่ทำให้หลายๆคนเปิดใจลองฟังเมทัล ถึงจะเป็นส่วนเล็กๆก็เถอะ ^^

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Idiot!!
    กล่าวขอบคุณ
    74
    อุ่นเครื่อง รอ UnderOath มานะจ้าาา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sentinel12 : 19th November 2011 เมื่อ 17:26
    Don't show off with a word "I'm Listen Metal genre" that such an idiot = =.....
    รณรงค์ ให้คนไทยฟังเพลงไม่เลือกแนว! Pop ยัน Metal ช่างหัวมัน มันคือศิลปะไม่ใช่เวทีมวย

กล่าวขอบคุณ
    3,027
    1
    บ้านพี่ีโบ๊ทอยู่จังหวัดอะไรหรอครับ??

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    บ้านพี่ีโบ๊ทอยู่จังหวัดอะไรหรอครับ??
    นนทบุรีครับ อำเภอปากเกร็ดอะท่วมแถวๆริมแม่น้ำเจ้าพระยานิดหน่อย บ้านผมอยู่แถวๆแม่น้ำเลยโดน - -*
    ...

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    โอ้วไม่ได้เข้ามาซะนาน คิดถึงจริงๆ ใครพอจะมีวง Death Metal หรือ Death Core มันๆแนะนำมั่งมั้ยครับ
    THE PUNISHER

กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speciallah อ่านกระทู้
    โอ้วไม่ได้เข้ามาซะนาน คิดถึงจริงๆ ใครพอจะมีวง Death Metal หรือ Death Core มันๆแนะนำมั่งมั้ยครับ
    Carnifex , Cannibal Corpse , Suicide Silence , BMTH(อัลบั้ม Count your blessing นะ)

แค่นี้แหละมั้ง
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thunyaboon อ่านกระทู้
    Carnifex , Cannibal Corpse , Suicide Silence , BMTH(อัลบั้ม Count your blessing นะ)

เสริมๆ

The Black Dahlia Murder,As Blood Runs Black,Born Of Orisis

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    เสริมอีก Dezember , Sudden Face Down ของไทยอะนะ
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    blessthefall MV ล่าสุด

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ช่วยแนะนำวง ทีมี Keyboard หน่อยครับ ท่าน
    AskinG AlexAndriA

Idiot!!
    กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lional = Messi อ่านกระทู้
    ช่วยแนะนำวง ทีมี Keyboard หน่อยครับ ท่าน
    A skylit drive , Motionless in white , UnderOath , Attack Attack! , Asking Alexandria , Abandon all ships,Eyes set to kill , Picture me broken , iwrestledabearonce , Cradle of Filth

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thunyaboon อ่านกระทู้
    เสริมอีก Dezember , Sudden Face Down ของไทยอะนะ
    SFD เป็นเดธเมทัลครับ/ฮาร์ดคอร์ ครับ แต่โดยรวมเพลงเป้นเมทัลคอร์ซะมากกว่า เพลงเดธเมทัลมีแค่เพลง ฉันรักเธอ

เดือนธันวามหาโหดก็เดธเมทัลครับ

เดธคอร์ไทยเด่นก็ฟาร์มตำรวจ(Fathomless),Eccentric Toilet(แต่เพลงส่วนใหญ่ก็เป็นเดธเมทัล),Brokenjozy,10 Second Smash Face(วงนี้ไม่แน่ใจ),

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428

Carnifex กับ Suicide Silence นี่วงโปรดผมเลย
    THE PUNISHER