ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603

นี้ล่ะฮีโร่ตัวจริง ! - Victoria Soto -

Victoria Soto หรือวิคกี้ ครูพี่เลี้ยงของนักเรียนเกรด 1 ผู้เสียชีวิตจากเหตุการณ์กราดยิงในโรงเรียนอนุบาล Sandy Hook ประเทศสหรัฐอเมริกา

เธอได้ทำสิ่งที่คนทั้งโลกต้องคารวะในความกล้าหาญและเสียสละที่สุดเท่าที่คนๆ หนึ่งจะทำเพื่อคนอื่นได้ โดยเธอตัดสินใจพาเด็กๆ ทั้งหมดในชั้นเรียนของเธอไปซ่อนไว้ในห้องเล็กๆ และตู้ต่างๆ ภายในห้อง จากนั้นจึงปิดล๊อคห้องและตัดสินใจเดินเข้าหาและบอกกับฆาตกรว่า เด็กทุกคนในโรงเรียนอยู่ในโรงยิมเพื่อปกป้องๆเด็กๆ ของเธอไว้ จากนั้นฆาตกรจึงยิงเธอเสียชีวิต ในขณะที่เด็กๆ ทั้งชั้นเรียนของเธอปลอดภัยทั้งหมด

จากข่าวนี้ทำให้คิดถึงภาพยนตร์ฮีโร่ The Dark Knight Rises ที่ครั้งหนึ่งผู้คนเคยประนามว่าหนังเรื่องนี่ได้สร้างฆาตกรที่มีบุคลิกคล้ายกับโจ๊กเกอร์ แต่วันนี้เชื่อว่าสิ่งที่ถูกกล่าวไว้ในหนังที่ว่า "A hero can be anyone" ก็ได้เกิดขึ้นจริงแล้วในโลกนี้เช่นกัน และขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของฮีโร่ที่ไม่ต้องมีหน้ากากหรือผ้าคลุมใดๆ แต่เธอคือฮีโร่ในความเป็นจริง

คนอย่างนี้น่ายกย่องสุดๆ ขอไว้อาลัยให้ครับผม - R.I.P Victoria Soto -

- DC Universe Club

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    สุดยอดคุณครูสุดยอดมากๆ ขอไว้อาลัยด้วยคนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ยอมใจเธอเลย ขอให้สบายนะ T^T

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    สุดยอดครับ น่ายกย่องจริงๆ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

คนเดินดิน
    กล่าวขอบคุณ
    830
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,563
    สุดยอดมากๆครับ ขอไว้อาลัยด้วยครครับ
    "He who loses money, loses much; He who loses a friend, loses more; He who loses faith, loses all."

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    R.I.P Victoria Soto

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    A hero can be anyone ทุกคนสามารถเป็นฮีโร่ได้...

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ดู ข่าวอยู่ครับเมื่อวาน R.I.P ครับ สุดยอดจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,902
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    คนดีๆต้องมาตายนะครับ RIP น่าเศร้ามากเลย
    I SEE BLOOD A YOU