ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] DEAD RISING 2 OFF THE RECORD [2011|SKIDROW|FULL|ENG|6.07GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bg029 อ่านกระทู้
    เล่นได้100%ขอบคุณครับ

เกม Dead Rising 2: Off the Record เป็นเกมแอคชั่นต่อสู้ซอมบี้ภาคเสริมที่กล่าวถึง Frank West ตัวละครเอกเกมจากภาคแรก ได้ผจญภัยไปเมื่อแห่งโชคลาภ ณ Fortune City หลังชีวิตตกต่ำสุดขีดจนต้องท้าทายความตายกับฝูงซอมบี้ด้วยการเข้าร่วมรายการ Terror is Reality เพื่อหากินเลี้ยงชีพ ทว่า เขากลับประสบกับฝูงซอมบี้อาละวาดทั่วเมือง ทำให้ผู้คนกลายเป็นซอมบี้ เขาจะต้องช่วยเหลือผู้คนที่ยังรอดชีวิตและสืบหาความจริงถึงเบื้องหลังกับเหตุการณ์ผ่านกล้องถ่ายภาพคู่ใจของเขา Dead Rising 2: Off the Record ยังนำเสนอพื้นที่ในเมือง Fortune City มีเพียงเพิ่มสิ่งของเล็กๆน้อยๆ และพิมพ์เขียวสำหรับผลิตสิ่งของให้กลายเป็นอาวุธรุนแรง ซึ่งผู้เล่นจะได้รับพิมพ์เขียวผลิตอาวุธเร็วขึ้น จากห้องช่างและจากการเก็บเลเวล สำหรับการเก็บเลเวลในเกมก็ถือว่าเก็บง่ายขึ้น โดยเก็บได้จากการถ่ายภาพ ยิ่งลั่นชัตเตอร์ภาพได้ตรึงใจและสื่อถึงภาพมากเท่าไร ก็จะได้รับค่าประสบการณ์มากขึ้น, การได้รับอาวุธที่ผสมขึ้นมาและต่อสู้กับซอมบี้ ด้านภารกิจหลักและรองในเกมยังคงเหมือนกับเนื้อเรื่องของภาคหลัก มีภารกิจเสริมและบอสเกมเพิ่มขึ้นมาเพียงเล็กน้อย แต่ก็มีความท้าทายต่อการเล่นดี นอกจากนั้น ยังนำเสนอโหมด Co-Op รองรับผู้เล่นสูงสุด 2 คน โดยผู้เล่นอีกคนจะสวมบทบาทเป็น Chuck Greene เพื่อร่วมเดินทางผจญภัยด้วยกัน และมีโหมดใหม่ชื่อว่า Sandbox ให้ผู้เล่นเดินทางได้โดยอิสระและไม่มีเวลาเป็นอุปสรรค เป็นการกดดันผู้เล่นอีกต่อไป

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

1GB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03 : PART04
    PART05 : PART06 : PART07

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ Click]

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

HOW TO INSTALL

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าไปที่โฟลเดอร์ Skidrow ก็อปปี้ไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์
    4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ !!

BLOGSPOT

FACEBOOK
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 21st December 2012 เมื่อ 18:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมเน้อเต้ย เกมนี้ก็มันส์ได้ใจจริงๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    CO-OP ได้ป่ะครับ ถ้า ได้ขอวิธีหน่อย
    คนมันโสด (_)

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้ครับผม !
    FC Barcelona Forever ~

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมมมมให้ครับเฮียเต้ย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เจิมด้วยครับ ได้เดี๋ยวกลับมายืนยัน ขอบคุณครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับผม !
    ขอบคุณครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมมมมให้ครับเฮียเต้ย
    ขอบคุณครับ แบงค์

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bg029 อ่านกระทู้
    เจิมด้วยครับ ได้เดี๋ยวกลับมายืนยัน ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    ขอบคุณมากครับ นึกว่าจะไม่มีคนโหลดซะแล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอเอาไปลองหน่อยน่ะคับ ขอบคุณคับ

Tags for this Thread