ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420

Internet Download Manager 6.14 Build 2 + Patch (ตัวช่วยดาวน์โหลดยอดนิยม*อัพเดทถี่เกิ๊นน!!) (ล่าสุด 19.12.12)

Internet Download Manager 6.14 Build 2 โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไฟล์ ที่จะช่วยเพิ่มความเร็วและการบริหารงานการดาวน์โหลดไฟล์ต่างๆ นะครับ โดยทางผู้ผลิตเค้าบอกว่าสามารถเพิ่มความเร็วการดาวน์โหลด ได้สูงถึง 500% เลยทีเดียว ด้วยวีธีการแบ่งไฟล์แบบ Segment ซึ่งมีคุณสมบัติครบถ้วนเลยนะครับ ทั้งการจัดตารางการโหลด การต่อไฟล์ที่โหลดค้างไว้ ฯลฯ

What's new in version 6.14 Final Build 2?
    (Released: Dec 19, 2012)

Fixed a compatiblity problem with Waterfox browser on Windows 8
    Added support for SeaMonkey 2.14

Homepage : http://www.internetdownloadmanager.com/

NOTE : ลงทับตัวก่อนแล้ว Patch ก็สามารถใช้ได้แล้วครับ

Internet Download Manager 6.14 Build 2 + Patch

WizzUpload : Download!!

Screenshot จากเครื่องผมเอง

Test & Scan with Avast!!

Working 100%

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบอ่านเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    953
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ของใหม่มาอีกแล้ว ต้องลอง555
    ทำดีได้ดีมีที่ไหน ทำชั่วได้ดีมีถมไป

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    เงอเปลี่ยนสีแล้วหรา

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Thank very much

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลดตรงไหนอ่อ???

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420
    รอเวลาโหลดประมาน 15วิ แล้วตอบแบบภาพให้ถูกแล้วกด enter หรือ คลิ๊กที่ปุ่ม Create download link

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    ของใหม่ต้องลอง ๆ เดี๋ยว IDM อัพเดทบ่อย

Tags for this Thread