ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] naruto shippuden ultimate ninja 5 [FULL] [20xx] [Actions] [ONE2UP] [คะเเนะ

โหลดเกมอื่นๆ

โหลดหนังกันดีฟ่า

โหลดเกมของท่านอื่นใจดีๆๆ ในเว็บ www.pkgameth.com

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ขอเกมได้ที่

http://www.pkgameth.com/forum.php?mo...display&fid=54

[Youtube]aSP4h74l67I[/Youtube]

Based on the popular animated Naruto Shippuden series, Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm Generations offer a vast selection of playable & support characters spanning every generation of the Naruto saga, alongside incredible online functionality to take the Naruto ninja fight onto the global stage in the much-beloved fighting series. The game powers the Ultimate Ninja series into the future by revolutionizing online play and ramping up the number of playable and support characters far beyond any Naruto game in the wildly popular franchise. Players will compete in a variety of online battle modes with their favorite Naruto characters, including Naruto and Sasuke. Naruto fans have been waiting to see more of Zabuza and Haku since the launch of the original Manga, and now they will have their chance!

วิธีลงเกมคล้ายๆกันครับ
    [Youtube]o6NrsZswsFo&feature[/Youtube]

upload by www.pkgameth.com

part 01 http://adf.ly/GDQWF
    part 02 http://adf.ly/GDQ8h

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

โหลดเกมโหลดหนังเล่นเกมฟังเพลงโหลดโปรเเกรม เรื่อบเปื่ยนไปที่เว็บ http://www.pkgameth.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ใช้อีมูปะ ถ้าใช้คงแค่ดันให้ ผมคงไม่โหลด.....แต่เป็นกำลังใจให้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใช้โปรแกรมช่วยเล่นไหมครัย

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อยากเล่นแต่ใม่มีจอย

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    หายากนะเกมนี้ มีคนลบไปจะหมดแล้ว 555555 ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    2
    เล่นไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    โหลดไปแล้วไรท์เล่น ps2 ได้ป่าวหว่า
    ยาที่ดีที่สุดเวลาที่ทะเลาะกับแฟนคือ "การนึกถึง 10 นาทีแรกที่ได้เป็นแฟนกัน"

"You Never Walk Alone"
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    2
    ผมก็เล่นไม่ได้อ่า มันเข้าเกมส์ตัวไหนครับ เข้า exe มันก็ไม่ได้อ่า งง ช่วยตอบทีเข้าเกมตรงไหนทำยังไง ?

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    อันนี้มันเป็นเกมส์ ของ Ps2 แต่นำมาใช้ใน PC
    คล้ายๆ EMU หรือประมาณนั้น เราต้องเล่นผ่านโปรแกรม PCSX2 นะครับ
    เหมือนจำลองเกม ps2 ในเครื่องเรา
    คนที่ไม่เคยเล่น โปรแกรม PCSX2 ก็จะงงๆ
    หาข้อมูลไดก้จากเวปทั่วไป เยอะแยะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    2
    มีใครเล่นได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rhythm1960 อ่านกระทู้
    มีใครเล่นได้ไหมครับ
    ผมเล่นได้แล้วครับ แต่กว่าจะเล่นได้ลงยากมาก ผมโหลด Emu มาเองอ่า แล้วก็ลองหาวิธีลงในเว็บอื่นๆดูนะ มันหลายจั้นตอนอยู่เหมือนกัน เพราะที่โหลดไปมันใช้ไม่ได้เลยต้องโหลดมาเอง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้น่ะครับ เดียวจะเอาภาพมาลงให้ ผมโหลดเล่นดูแล้ว แต่ต้องโหลดโปรแกรม PCSX2 (หาในเน็ตอ่ะคับ) มาเองครับ
    ส่วนที่มากับไพล์นั้นเล่นไม่ได้ ใครโหลดเกมส์ไปแล้วมีปัญหาการเข้าเกมส์ก็เอาวิธีผมไปใช้ดูเนาะ

กล่าวขอบคุณ
    0

มาลงให้แล้วน่ะครับ ตามที่บอกจะมาลงให้เป็นไพล์รูป แต่เอาเป็นวิด๊โอเลยง่ายกว่า (ถ้าไม่ใช้โปรแกรมถ่ายวิดีโอตอนเล่นปกติ เครื่องผมก็ไม่ติดน่ะครับ ลืนดี พอใช้โปรแกรมถ่ายกระตุกเลย)

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    2
    เจิมให้จ้า

กล่าวขอบคุณ
    2
    เล่นได้คับ แต่ผมใช้ PCSX2 1.0.0 คับ