ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 72

โดนบอกเลิกมาเหมือนกันครับ

จบจบจบจบ
    จบจบจบจบ
    จบจบจบจบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yakuzaom007 : 24th March 2013 เมื่อ 02:18

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    ผมว่ารักผมก็ไม่นานอ่ะคับ คบมา 4 วันเอง เย็นชากับผมมาก ถามคำตอบคำ T____________________________T'

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    นายรู้จักคำว่า เสียใจแต่ไม่แคร์ ป่ะครับ 55

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ปัจจุบันเวลามีปัญหาร้องไห้มาก็ต้องมาร้องไห้ผมฟังทุกครัง บางครั้งก็สงสารอะครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yakuzaom007 อ่านกระทู้
    ปัจจุบันเวลามีปัญหาร้องไห้มาก็ต้องมาร้องไห้ผมฟังทุกครัง บางครั้งก็สงสารอะครับ
    ถ้านายยังสงสารเธอ นายก็ยังเป็นเพื่อนที่ดีที่คอยให้คำปรึกษาดูแลเธออยู่ห่างๆก็ได้นะครับ

แต่อยากให้นายมี ความสัมพันธ์เพียงเท่านี้ เพราะถ้าคิดมากไปกว่านี้ อาจจะทำให้นายเสียใจต่อไปก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ถ้านายยังสงสารเธอ นายก็ยังเป็นเพื่อนที่ดีที่คอยให้คำปรึกษาดูแลเธออยู่ห่างๆก็ได้นะครับ

แต่อยากให้นายมี ความสัมพันธ์เพียงเท่านี้ เพราะถ้าคิดมากไปกว่านี้ อาจจะทำให้นายเสียใจต่อไปก็ได้ครับ
    ขอบคุณมากครับ
    แต่เวลาเห็นแฟนเก่าเข้ามาจีบมันเจ็บมากเลยครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yakuzaom007 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ
    แต่เวลาเห็นแฟนเก่าเข้ามาจีบมันเจ็บมากเลยครับ
    เหมือนเราเลยว่ะครับ T+T

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    พอแค่นี้นะครับ ให้ท่านสบายใจพอ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 23rd December 2012 เมื่อ 20:47

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    เอาใจไปเลยชอบๆ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    โดนมาเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    อย่าให้มันเป็นสิ่งที่ยึดเหนี่ยวจิตใจสิครับ

จงมองสิ่งนั้น แล้วนึกเรื่องที่ฝังใจเรา ความเศร้า ความเสียใจ

ให้ผมพูดแรงๆไหม เผื่อนายรู้สึกดี

อย่าไปใส่ใจ สนใจ***** ผู้หญิง HEREๆใช้ตีนเขี่ยก็เจอครับ

ปล่อยให้*****จมอยู่กับอดีตไปเถอะ สมองหนะคิดได้แค่นั้น

ไม่ยอมเปิดใจให้ใคร อนาคตก็ไม่สดใสเท่าคนคิดไกลๆหรอก

ธรรมมะ*****ไม่เคยมีอยู่ในสมอง

แถมยังมาหลอกรักผู้ชายอย่างนาย เหมือนคิดว่า*****ไม่ใช่คนไม่มีความรู้สึก

ความรักที่แท้จริงมันไม่รู้จักหรอก เพียงแค่รักไป เพราะความหลง ใคร่

หรือความอยาก ความชอบ สมองของเด็กที่อ่อนต่อโลก

ถ้าคิดกลับไป ก็ FAI แล้วครับ !!

ปล่อยให้มันเรียนหนังสือ คบรักกับอดีต ต่อไปก่อนเถอะ เผื่อโตขึ้นกว่านี้ รอยหยักบนสมองจะได้เพิ่ม

ปล . ยังไม่พอผมเพิ่มให้ก็ได้ เผื่อจะทำให้นายรู้สึกดี

คนนี้มา เเร๊งง งง ~!!