ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: เค้าบอกฉัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

เค้าบอกฉัน

เค้าบอกว่าฉัน ไม่รวยสู้คนนั้นเธอคนนั้นบ้านรวยกว่ามีรวยด้วยแล้วก็สามารถมีอะไรกับเค้าได้

ขอถามความรักมันไม่มีค่าอะไรเลยหรือ

เงินทองมีค่ามากกว่าความรัก

หรือในโลกเนี่ยความรักของฉันที่ต่อเค้าไม่มีค่าอะไรเลย

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ผู้ชายที่มองเเค่เงินกับเรื่องอย่างว่าน่ะปล่อยไปเถอะครับ
    การที่คุณเห็นคุณค่าของตัวเองแสดงให้เห็นแล้วว่าคุณดีกว่าผู้หญิงคนใหม่คนนั้นมาก และเขาก็ไม่ดีพอสำหรับคุณด้วย

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    รสนิยม ความโลภ หลง ในอบายมุข ครับ - -
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    คนดีดียังมีอีกเยอะครับ

ขอให้โชคดีพบคนที่จริงใจและใช่สำหรับคุณ
    a question that sometimes drives me crazy am i or are the others crazy

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    เติบโตจนวันนี้ ยังไม่เคยมีความรัก อยากที่จะรู้จัก กลับโดนมาลวงหลอกกัน เงินซื้อได้ทุกอย่าง ความรักไม่มีค่ามากกว่าทอง ~~~`

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    เงินมีค่าไม่เท่าความรัก แต่ไม่มีเงินก็ไม่มีความรัก ฮ่าๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ความรักอาจแสดงออกไม่เท่ากาย

แต่ที่แน่ๆตอนนี้มองออกแม้แต่กายก็ยังไม่ใช่ความรักครับ พอได้คำว่าเงินมาด้วยแล้ว

ผู้ชายสมัยนี้รีบร้อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    มนุษย์ ทุกคน มีความต้องการไม่สิ้นสุด ไม่ว่ ญ หรือ ช เหมือนกันทุกคน

รัก กับ รวย มันเเทนกันไม่ได้หรอก ~!!

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    เศร้า******เนอะ .....

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    เงิน เป็นเพียงแต่ สิ่งจำเป็นที่ให้เราอยู่รอดในสังคมไปวันๆครับ

ถ้าอยากอยู่อย่างเป็นสุข ลองศึกษาวิถีชีวิตแบบ ทิเบต ดูครับ

หรือไม่ก็ ลองศึกษา กษัตริย์ของประเทศทิเบตดูครับ ชีวิต เขามีความสุข ยังไง

วิธีง่ายๆ สำหรับตัดสินใจผู้ชายนะครับ คือ ผู้ชายที่จะใช้เวลาเรียนรู้คุณ ไม่ใช่ อยากจะได้คุณเป็นแฟนไวๆ เหมือน เจอครั้งแรก บอกรักเลย ไม่ใช่นะครับ

การเงิน หรือ ฐานะ ถ้าเราร่วมใจกัน ก็สามารถ สร้างฐานะได้ดีนะครับ

สมมติว่า ผมจบมา มี นา หลายไร่ กับ อีกคนเรียนหมอ รายได้ดี คุณจะเลือกใครละครับ สมมตินะ อย่าคิดมาก
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477
    เงินเป็นส่วนประกอบของชีวิต
    ความรัก หาให้ดีๆนะ ปล่อยเขาไปเถอะ คนแบบนี้ไม่ไหวๆ

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    จขกท เป็นผู้ ญ หรอครับ นึกว่า ช xD

เรื่องเงินๆทองๆ มันเป็นเรื่องธรรมดา

แค่ใคร จะเรียงลำดับความสำคัญ ของอะไรก่อน

ความจริงใจ รึ เงิน

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อย่าไปคิดมากครับ เรื่องเงินๆทองๆกับเรื่องของ Sex มันเป็นเรื่องที่ผู้ชายส่วนใหญ่ในโลกคิดว่าสำคัญครับ

ถ้าถามเรื่องครามรักความห่วงใย ถ้าคนนั้นไม่มีหัวจิตหัวใจ เค้าก้อคงเห็นความรักของคุณไม่มีค่าหรอกครับ

จำคำของผมไว้นะ จงให้ความสำคัญกับตัวเองเเละพ่อเเม่เป็นเรื่องใหญ่ครับ เพราะยามทุกข์ใจ ไม่มีใครมาปลอบเรานอกจากพ่อเเม่หรอกครับ

[ตรูอินไปป่าวเนี่ย ]

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    ถ้าหน้าตาแบบนั้น หาใหม่ไม่ยากคับ จิงๆ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    สรุปมีเงินถึงจะมีความรัก
    ช่ายไหมรักแท้ไม่มีค่าแล้วช่ายไหม

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeLian อ่านกระทู้
    ช่ายไหมรักแท้ไม่มีค่าแล้วช่ายไหม
    บางคน ก็อยุ่กันแบบจนๆ ก็มีครับ หนึ่งในนั้นก็ผม 55+

ไม่มีตัง บางวันกินมาม่า ก็ยังดูกันมานานนนนนนน มาก ..

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เห็น...ใจ....

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeLian อ่านกระทู้
    ในอาจจะไม่ใช่เหตุผลจริงก็ได้ครับ
    อย่าไปใส่ใจกับผู้ชายหัวใจเกย์ๆ แบบนั้นเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    ผู้ชายที่คิดแบบนั้นเลิกไปเลยดีกว่า ยังมีคนที่ไม่ได้คิดแบบนั้นเยอะแยะ
    สำหรับผมเงินทองฐานะเราสร้างเองได้ การที่จะรักใครชอบใครมันไม่ได้อยู่ที่เงินทองฐานะหรอก แต่ก็ไม่ใช่ทุกคนนะที่คิดแบบนี้อย่างว่าแหละสมัยนี้อะไรมันก็เปลี่ยนไป

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    คนมีเงิน เพื่อจะซื้อคุณ มันไม่ใช่ครับ

คนที่คู่ควรกับคุณ คือ คนที่ทำให้คุณมีชีวิตที่ดีและมีความสุข ไม่จำเป็นต้องรวยมากพอ แต่ พอใช้ชีวิตแบบมีความสุขไปวันก็พอแล้วครับ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ไม่ควรได้คนแบบนี้เป็นพ่อของลูกเลยครับ มันจะไปหาแหล่งน้ำมันที่ใหญ่กว่าเสมอ (ฝ่ายหญิงนั้นบ้านเค้ารวย หรือตัวฝ่ายหญิงเองที่รวยครับ รวยด้วยตัวเองหรือแบมือขอเงินพ่อแม่)

กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ปล่อยเค้าไปครับ อย่าไปเสียใจกับคนแบบนี้ ยิ่งอยู่ใกล้จะทำให้คุณย่ำแย่ครับ
    WE LOVE JOKERGAMETH
    MY CHANNEL >>Oop<<