ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440

Talking ภาพ Concept Art สวยๆจากเกม Dark Souls 2

ภาพ Concept Art สวยๆจากเกม Dark Souls 2

หลังจากเปิดตัววีดิโอเทรลเลอร์ไปได้ซักพักกับเกม Dark Souls 2 ล่าสุดตอนนี้เราก็ได้เห็นภาพ Concept Art สวยๆจากเกมแล้วล่ะครับ ก็มีทั้งอาวุธ ศัตรู และสถานที่ในเกม

สำหรับคนที่สงสัยว่าเกมจะออกเมื่อไหร่ ตอนนี้ยังไม่มีกำหนดการที่แน่นอนแต่ทางผู้พัฒนาค่อนข้างจะมั่นใจว่าในปี 2013 นี้เราไม่ได้เล่นแน่นอน อย่างเร็วสุดก็คงเป็น 2014 ครับ

ที่มา JUROPY.COM
    ข้อมูลอ้างอิง VG247

ติดตามข้อมูลข่าวสารวงการเกมแบบรวดเร็วผ่าน FACEBOOK FANPAGE CLICK

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อยากรู้เนื้อเรื่องแล้ว T^T

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    ภาคแรกก็เล่นยากแล้วภาค2จะขนาดไหน :{

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ゆっくり~ ゆっくり~ だね。
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    เห็นภาพศัตรูตัวหนึ่ง(รูปที่9)พาลไปนึกถึง Necromorph ใน DEAD SPACE ยังไงไม่รู้ แฮะ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ภาคแรก(ล่าสุด)สุดทน -*- เกมดีนะยอดเยี่ยมเลยละ มอนเตอร์บอสบราๆ อลังการงานสร้างมาก แต่ภาพที่พอร์ตมาเป็นพีซีห่วยบรรลัย
    ส่วนเรื่องความยากเหอๆ ไม่ต้องสืบใครฮาร์ดคือเจอเกมนี้เลยได้ ท่านจะรู้จักเลยว่าชีวิตมีค่าแค่ใหน

อีกอย่างผมละเซงกับของระบบเกม คืองงเวลาเล่นอยู่ดีๆ ทำไมคนอื่นจอยเข้ามาเล่นเกมเราได้เลย(PVP) มันก็จบเห่สิเพ่ -*- เดินๆฆ่ามอนเตอร์อยู่เจอคนวิ่งเข้ามาฆ่า เหอๆ
    ปล. ห่วยมาก GFW

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ป้องกันไม่ให้คนเข้ามาจอยนได้ครับ ด้วยการอยู่ในร่างวิญญาณ

ท่าเราอยู่ในร่างคนเราจะโดน Invade ได้ เล่นแบบ ออฟไลนหรือพยายามเล่นในร่างวิญญาณ

อีกอย่างฝ่ายที่ Invade เข้ามาจะเติมเลือดไม่ได้นะ

ผมไม่พูดถึงเรื่อง PC ละกัน แต่ของ Console ยอดเยี่ยมมากๆ ห้ามพลาดเด็ดขาด

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798

เนโครมอร์ป !!!!!!!

ภาคนี้ออกไวมากๆขอให้ทำดีๆเถอะนะแก้ไอ้ระบบออนไลน์กับการพอร์ทซะ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eryx อ่านกระทู้
    ป้องกันไม่ให้คนเข้ามาจอยนได้ครับ ด้วยการอยู่ในร่างวิญญาณ

ท่าเราอยู่ในร่างคนเราจะโดน Invade ได้ เล่นแบบ ออฟไลนหรือพยายามเล่นในร่างวิญญาณ

อีกอย่างฝ่ายที่ Invade เข้ามาจะเติมเลือดไม่ได้นะ

ผมไม่พูดถึงเรื่อง PC ละกัน แต่ของ Console ยอดเยี่ยมมากๆ ห้ามพลาดเด็ดขาด
    เป็นงั้นไป ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เกมปราบเกรียนของแท้ ใจร้อนเล่นเกมนี้ไม่จบแน่

The Walker
    กล่าวขอบคุณ
    1,242
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    เล่นไม่เป็นอ้ะครับบ 555

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    ขอมีเนื้อเรื่องเหมือน Demon Souls พอ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เกมส์นี้ สบายมากๆ เล่น Vindictus มาเป็นปี สำหรับเกมส์นี้สบายมากๆขอบอก

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bezero2005 อ่านกระทู้
    เกมส์นี้ สบายมากๆ เล่น Vindictus มาเป็นปี สำหรับเกมส์นี้สบายมากๆขอบอก
    Vindictus ยากจริงดิ - - แต่ก็นี้มันก็ถือว่าหมูคือกันหนะเเหละยิ่งตายยิ่งรู้สคริปศัตรูยิ่งจบง่าย แต่รอบ 2 นี้ - -