ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 22 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    แอดมินกินหญ้าป่ะครับ

อย่าให้ใบผมนะ ผมทั้งสุภาพแถมยังชวนกินข้าวอีกอ๊าายยยย >///<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021

ของผมคงผิดเองจริงๆ ส่วนตัวก็ยอมรับนะว่าตัวเองผิด

หะหะ อ่านคอมเม้นต์แต่ละคนแล้ว รันทดจัง

ปล.เท่าที่ผมคาดการไว้ จขกท กำลังจะโดนเรื่อง ก่อสร้างความแตกแยก เหมือนๆท่าน สายรุ้ง ครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    พวกคุณ ๆ ท่าน ๆ ทั้งหลายก็เปลี่ยนพฤติกรรมการพิมพ์ใหม่สิครับ ไม่เห็นจะยากเลย อยู่กับคนหมู่มาก มันก็ต้องทำตามกฏระเบียบกันบ้างแหละครับ
    G4560 + GTX 1060 6 GB + Ram 8 GB + Win 10 Pro

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    กระทู้นี้ทุกคนมาเพื่อพลีชีพตัวเองกันทั้งนั้นเลย

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ถ้า JKG ไม่มีเกมให้โหลด มันก็ไม่ต่างอะไรกับเว็บโลกสวยเว็บนึงที่ผมไม่อยากจะอยู่

โทดทีๆแมวพิมพ์

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [CsN]Unleashed อ่านกระทู้
    เช่นกันครับ ผมก็อยู่มาตั้งแต่ 2008 ถึงรู้ว่ามันมีอะไรเปลี่ยนไปบ้าง
    ผมอยู่มาตั้งแต่ 2007 สิ่งที่ผมเห็นคือไม่ใช่แอดมินคนเดียวที่เปลี่ยนไป

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    แอดมินยังไม่มาเลย...... รอดูอยู่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น O_O
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ยะเฮ้ดดดดดดดด มู้กรามค้าง 55 ขอลงชื่อหน่อย

ปล. ยังไม่มีคน ตรัส เบย
    Only one thing I want.

We Are Gamer!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,084
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nodoka อ่านกระทู้
    ถ้า JKG ไม่มีเกมให้โหลด มันก็ไม่ต่างอะไรกับเว็บโลกสวยเว็บนึงที่ผมไม่อยากจะอยู่

โทดทีๆแมวพิมพ์
    เดี๋ยวนี้ไม่ได้เข้ามาโหลดเกมละ เข้ามาดู picpost แก้เซ็ง กับ หมวก movie

ส่วนเกมผมโหลดจาก Steam เอา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เพราะสิ่งนี้ อ่านกระทู้
    เอ้าทุกคน

เราจะพร้อมใจกันร้องว่า

****ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ****ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดเข้

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    เอ้าทุกคน

****ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เพราะสิ่งนี้ : 23rd December 2012 เมื่อ 20:34

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Prometheus อ่านกระทู้
    แอดมินยังไม่มาเลย...... รอดูอยู่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น O_O
    เกิดวันหมาวิปโยค การหนองเลือดตังๆๆๆๆ

คนสั่ง ต้องหนีออกประเทศไปตายนอกประเทศ

รายงาน : จำนวนผู้ชุมนุมที่กระดาน JKG ตอนนี้ 500000 คน เพื่อเรียกร้องให้นายกแก้ไขรัฐธรรมนูญ มาตรา 12447141 บรรทัดที่ 2 ย่อหน้า 6 ความว่าห้าม เห****ด

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    ตอนตั้งกระทู้แรกๆ สาบานได้ว่าไม่นึกว่ามันจะเกิดเป็นสัจธรรม ตำนาน และความคึกคักถล่มปุ่มF5ขนาดนี้..

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เพราะสิ่งนี้ อ่านกระทู้
    เอ้าทุกคน

****ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

&#163;†_PerSeuS_†&#163;
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    เดี๋ยวพวกคุณจะโดนสังคายนาหมู่ 5555

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HISMAN อ่านกระทู้
    เกิดวันหมาวิปโยค การหนองเลือดตังๆๆๆๆ

คนสั่ง ต้องหนีออกประเทศไปตายนอกประเทศ

รายงาน : จำนวนผู้ชุมนุมที่กระดาน JKG ตอนนี้ 500000 คน เพื่อเรียกร้องให้นายกแก้ไขรัฐธรรมนูญ มาตรา 12447141 บรรทัดที่ 2 ย่อหน้า 6 ความว่าห้าม เห****ด
    ประวัติศาสตร์หน้าใหม่ของชาวJKG !!!!!! (โอเวอร์ดีเนอะ)
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    คนที่อยู่ปกติสุขเฉยๆนิ่งๆไม่ได้ก่อความเดือดร้อนทำผิดกฏสร้างความปั่นป่วนเสียดสี แหกกฏ แหกสังคม เขาก็ไม่มีทางโดนใบเหลืองใบแดงกันหรอกครับ

ผมว่าพวกคุณอย่าเอาความคิดส่วนน้อยมาทำให้สังคมส่วนมากต้องถูกทำลายสิครับ คุณลองดูในที่นี้สิ มีคนโดนใบเหลืองใบแดงกี่คน จากสมาชิกเป็นพันๆ ????

เทียบกับสังคมจริง มีประชาชนกับโจร โจรมันมีกี่คนจากมนุษย์เป็นล้านๆ ????

555555+ตอนนี้ผมไม่สนอะไรแล้วครับ

ตามน้ำไป ฮาดี 555555

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    คนที่อยู่ปกติสุขเฉยๆนิ่งๆไม่ได้ก่อความเดือดร้อนทำผิดกฏสร้างความปั่นป่วนเสียดสี แหกกฏ แหกสังคม เขาก็ไม่มีทางโดนใบเหลืองใบแดงกันหรอกครับ

ผมว่าพวกคุณอย่าเอาความคิดส่วนน้อยมาทำให้สังคมส่วนมากต้องถูกทำลายสิครับ คุณลองดูในที่นี้สิ มีคนโดนใบเหลืองใบแดงกี่คน จากสมาชิกเป็นพันๆ ????

เทียบกับสังคมจริง มีประชาชนกับโจร โจรมันมีกี่คนจากมนุษย์เป็นล้านๆ ????

ผมยอมรับนะว่าบางทีคุณ Joker ก็อาจจะ.....อย่างว่าไปบ้างแต่นั่นเขาเป็นเจ้าของเว็บไซต์และเป็นมานานแล้ว ถ้าเขา.....อะไรอย่างที่พวกคุณว่า เว็บนี้ไม่มีสมาชิกเป็นพันๆและอยู่มาได้จนถึงปัจจุบันหลายปีมานี้หรอกครับ

****ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    เอ้าทุกคน

ไม่รู้สินะ.. เขินจัง... อ่า....

****ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,670
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    ไม่รู้สินะ.. เขินจัง... อ่า....

****ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เจ้าของกระทู้ ชั้นจะไม่มีวันลืมนาย 5555555+

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    ****ดดด ระวังโดนอุ้มกันยกกระทู้นะครับ ****

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    เราควรมาใช้เจ็ด หรือเช็ดกันเถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    750

คุณลองหยุดก่อนสิครับหยุดเฉยๆก่อนแล้วมองรอบๆสิว่าในบอร์ดนี้ มีบุคคลประเภท..........กี่คน มีคนทำเพื่อตัวเอง ทำเพื่อคนอื่น ทำ*****หวังผลประโยชน์อะไรเยอะแยะอย่างเช่นสำนัก*******นึงในเว็บเมื่อก่อนที่********โดนแบนทำให้พวก********มาช่วยแขวะถล่มให้ คุณจะใช้กฏหมู่อยู่เหนือกฏเกณท์ เหรอครับ ????

คุณคิดถึงสิทธิตัวเองแต่สิทธิที่คุณทำมันไปหนักหัวคนอื่นนะครับ คนที่เขาอยู่สงบสุขกันก็ต้องพลอยโดนดราม่าหรือมีพวก*****ที่รอเวลาแตกแยกมาคอยใส่ไฟมาย้ำอยู่เสมอๆ สภาพสังคมทั้งในเน็ตและนอกเน็ตจะขอให้มันดีซักที่ไม่ได้หรืออย่างไร ???

ผมยอมรับนะว่าบางทีคุณ Joker ก็อาจจะ.....อย่างว่าไปบ้างแต่นั่นเขาเป็นเจ้าของเว็บไซต์และเป็นมานานแล้ว ถ้าเขา.....อะไรอย่างที่พวกคุณว่า เว็บนี้ไม่มีสมาชิกเป็นพันๆและอยู่มาได้จนถึงปัจจุบันหลายปีมานี้หรอกครับ
    ยิงแก๊สน้ำตา !

41. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าจริงจัง...
    ในบ้านหลังหนึ่ง....
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poomshift อ่านกระทู้
    ไม่ได้ๆ กฏของคนชื่อสีน้ำตาลคือ ห้ามเปิดเผยความลับว่า เว็บนี้มี หมวด VIP เช่น โหลดหนัง โหลด GTA และเกมของ Value โดยเด็ดขาด นะครับ
    อยู่มาตั้งนาน พึ่งรู้วันนี้ กรรม 5555555

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ที่ไหนได้ จขกท แอบปั้มเนียน...

ฮ่าๆๆๆๆ

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471

Only one thing I want.

46. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: