ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 22 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 81617181920 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    คนที่อยู่ปกติสุขเฉยๆนิ่งๆไม่ได้ก่อความเดือดร้อนทำผิดกฏสร้างความปั่นป่วนเสียดสี แหกกฏ แหกสังคม เขาก็ไม่มีทางโดนใบเหลืองใบแดงกันหรอกครับ

ผมว่าพวกคุณอย่าเอาความคิดส่วนน้อยมาทำให้สังคมส่วนมากต้องถูกทำลายสิครับ คุณลองดูในที่นี้สิ มีคนโดนใบเหลืองใบแดงกี่คน จากสมาชิกเป็นพันๆ ????
    เทียบกับสังคมจริง มีประชาชนกับโจร โจรมันมีกี่คนจากมนุษย์เป็นล้านๆ ????

คุณลองหยุดก่อนสิครับหยุดเฉยๆก่อนแล้วมองรอบๆสิว่าในบอร์ดนี้ มีบุคคลประเภท..........กี่คน มีคนทำเพื่อตัวเอง ทำเพื่อคนอื่น ทำ*****หวังผลประโยชน์อะไรเยอะแยะอย่างเช่นสำนัก*******นึงในเว็บเมื่อก่อนที่********โดนแบนทำให้พวก********มาช่วยแขวะถล่มให้ คุณจะใช้กฏหมู่อยู่เหนือกฏเกณท์ เหรอครับ ???? ทำกันเหมือนหมาโดนเหยียบหางเลยต้องหันหัวกลับมากัดคืน แทนที่คุณจะหันไปเห่าหรือกระดิกหางถามว่าคุณเหยียบหางผมทำไม ???? แต่ทำไมคุณไม่ทำ ?? คุณเอาแต่ความเห็นส่วนตัวไม่มองความเห็นส่วนรวม

มนุษย์พันธุ์นี้เป็นมนุษย์ที่ทำพันธุ์ไม่ได้ แม้แต่สังคมง่ายๆแบบนี้ยังมั่วๆแล้วชีวิตจริงจะเป็นยังไง ??? บางทีพวกคุณก็ทำนะกับการถามเหตุผลแต่ทำแล้ว แต่ทำไมยอมรับมันไม่ได้ล่ะความคิดคนเราแตกต่างกันหมด รับกันไม่ได้ต้องมีซักเรื่องแหละ แต่การจะลงรอยเหตุผลกันก็ต้องเริ่มที่การคุยกันดีๆสิ ไม่ใช่การแรงคืนไป กะวะเอ็งทำตรูตรูทำคืน ใช้หลักอันธพาลบัดซ*

คุณคิดถึงสิทธิตัวเองแต่สิทธิที่คุณทำมันไปหนักหัวคนอื่นนะครับ คนที่เขาอยู่สงบสุขกันก็ต้องพลอยโดนดราม่าหรือมีพวก*****ที่รอเวลาแตกแยกมาคอยใส่ไฟมาย้ำอยู่เสมอๆ สภาพสังคมทั้งในเน็ตและนอกเน็ตจะขอให้มันดีซักที่ไม่ได้หรืออย่างไร ???

ผมยอมรับนะว่าบางทีคุณ Joker ก็อาจจะ.....อย่างว่าไปบ้างแต่นั่นเขาเป็นเจ้าของเว็บไซต์และเป็นมานานแล้ว ถ้าเขา.....อะไรอย่างที่พวกคุณว่า เว็บนี้ไม่มีสมาชิกเป็นพันๆและอยู่มาได้จนถึงปัจจุบันหลายปีมานี้หรอกครับ

ป.ล.มาพิมพ์ระบายเฉยๆ

คุณคิดว่าการบอกว่าตัวเองโลกมืดด่าคนอื่นโลกสวยมันยกระดับให้ตัวเองเหรอครับ ???

ผมพอแค่นี้ล่ะนะครับ ใครจะดิ้นอะไรต่อก็เชิญเถอะ ปล่อยให้เวลากับความจริงมันตัดสินนะจ๊ะ
    คือ ผมไม่ใช่หมาที่รอให้ใครมาเหยียบหางแล้วถามกลับไปดีดีครับ
    อีกอย่างบางอันมันก็ไม่น่าโดนตักเตือนนะครับ ดูดีดี
    คือเหมือนแอดมินอยากจะทำให้พูดไพเราะ ก็เข้าใจอยู่
    แต่บางคำก็เป็นคำอุทานขำๆ ที่คนอื่นก็น่าจะเข้าใจนี้ครับ ผมว่าคนในเว็บนี้ก็น่าจะมีสมองแยกแยะนะครับ
    ถ้าให้ทำแบบนี้ เหมือนแอดมินยื่นหน้ากากมาให้ใส่มากกว่า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MulTiPawS อ่านกระทู้
    งั้นไม่เป็นครับ ****************************************************************************************************************************************************************
    ได้ผู้นำใหม่ ล่ะ
    ********************************************************************************************************************************เย็********************************************************************************************************************************เย็********************

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    Yeshh

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 63

เชิญหยิบกันคนละอัน หนังเรื่องนี้กำลังมันส์

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    1
    ****ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อย่าจริงจัง...
    ในบ้านหลังหนึ่ง....
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phenomz อ่านกระทู้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...26#post1812726
    ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว ผมลงNEWS แล้ว

น่านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน จัดเต็มเลย

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    แรกๆพอมีเหตุผลนะว่า คำว่า"****" หรือคำอื่นๆที่บางคนโดนเตือนนิ ไม่น่าเป็นคำหยาบนะ

แต่หลังๆนิ เริ่มมั่วมีแต่คนโพสเอามันกันทั้งนั้น อยากถามจริงๆเลยว่า อยากให้บอร์ดนี้มันดีขึ้นจริงๆหรอ ? หรือแค่อยากให้บอร์ดมันปิดตัวไป ? หรือแค่อยากลงเว็บดราม่า ?

จริงๆผมว่าแอดมินก็เวอร์ไปนะอยากให้ลด Limit ลงบ้าง บางคำผมว่ามันก็ไม่ได้ดูหยาบอะไรเลย

แต่พอเห็นพวกโพสรูปขี้ หรือโพส"****"ยาวๆเต็มหน้าจอแล้วไม่ไหวจริงๆ เข้าประเด็นกันหน่อย

ปล.อยากฟัง Admin แถลงจัง

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jihlo009 อ่านกระทู้

เชิญหยิบกันคนละอัน หนังเรื่องนี้กำลังมันส์
    เรื่อง ทไวไลท์ : เบรกกิ้ง JKG part 1

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hight007 อ่านกระทู้
    แรกๆพอมีเหตุผลนะว่า คำว่า"****" หรือคำอื่นๆที่บางคนโดนเตือนนิ ไม่น่าเป็นคำหยาบนะ

แต่หลังๆนิ เริ่มมั่วมีแต่คนโพสเอามันกันทั้งนั้น อยากถามจริงๆเลยว่า อยากให้บอร์ดนี้มันดีขึ้นจริงๆหรอ ? หรือแค่อยากให้บอร์ดมันปิดตัวไป ? หรือแค่อยากลงเว็บดราม่า ?

จริงๆผมว่าแอดมินก็เวอร์ไปนะอยากให้ลด Limit ลงบ้าง บางคำผมว่ามันก็ไม่ได้ดูหยาบอะไรเลย

แต่พอเห็นพวกโพสรูปขี้ หรือโพส"****"ยาวๆเต็มหน้าจอแล้วไม่ไหวจริงๆ เข้าประเด็นกันหน่อย

ปล.อยากฟัง Admin แถลงจัง
    คิดเหมือนผมเลยครับ

แรกๆนี่ก็ไหวอยู่ หลังๆผมว่ามันไม่ใช่แล้ว

ปล. ไม่ไหวนะครับ เพอร์ซี่โดนเตะอัดหัวแบบนั้น ทำได้แค่เสมอ1-1เอง [ไม่เกี่ยวเล้ย]
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    ****ดด รอคนกล้าเสี่ยงตายโพสหมวด news

กล่าวขอบคุณ
    44
    ทำไมเม้นหายๆกันอีกละ ต้องเซฟเป็น 19.1 - 19.2 กันละครับ - -"

กล่าวขอบคุณ
    44
    กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค กำ เว็บแลค

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    จขกท บินไปแล้ว 1 ศพ = =

ไปทุกที่ ที่ใจอยากไป!!!
    กล่าวขอบคุณ
    989
    ได้รับคำขอบคุณ: 874
    ถ้าเป็นคำว่า "เช็ดดดดดดดดดดด" ละ

ผม พริ้ว ไหมฮะ!!!!

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    เว็บแอบล่มนะ ตะกี้

555

กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    ต่อไปนี้ทุกโพสต้องลงท้ายด้วย ครับ/ค่ะ สินะ
    เเทนตัวเองว่าผม เรียกคนอื่นว่าคุณ
    ใช้ภาษาทางการ ตามเเบบที่คนรุ่นปู่ใช้กัน
    ****ดดด โลกนี้มันช่างสวยงามเหลือเกินนนน

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ :-3 อ่านกระทู้
    เว็บแอบล่มนะ ตะกี้

555
    สงสัยจะเครียด 55555

บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ April อ่านกระทู้
    ****ดด รอคนกล้าเสี่ยงตายโพสหมวด news
    มีเเล้วนิจ๊ะ ลองไปส่องสิเจ๊

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    สิ่งที่แอดมินจะต้องทำเลยตอนนี่...คือ ''ยกเลิกกฏนี้'' = = เพื่อทำให้สงครามจบลงเถอะครับ..และโปรดฟังเสียงข้างมากด้วยครับ (จะโดนบินไหมเนี่ย)

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    คนดังมากันเต็มม
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,490
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    คนดังมากันเต็มม
    ใครบ้างอ่าาาาาาาา ??

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    มันคงเป็นตำนาน ซินะ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แหม่ ๆๆ เมื่อกี้เข้าไม่ได้ๆๆ

อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    มา***กูช่วย****ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้
    ใครบ้างอ่าาาาาาาา ??
    พี่อั้ม มาริโอ้ น้าเดช เพียบเลย
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.