ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 22 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3456715 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    ฮาฮ่า ท้าทายอำนาจมืดกันใหญ่ เลยยยย ผมของบายละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    ****ดดด ระวังโดนอุ้มกันยกกระทู้นะครับ ****
    ****ดดดดดดด หลอดมาเองเม้นแรกในรอบ กี่ปีไม่รู้จำไม่ได้ๆว่ะ 55555555555555555

อย่าจริงจัง...
    ในบ้านหลังหนึ่ง....
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    ****ดดด ระวังโดนอุ้มกันยกกระทู้นะครับ ****
    โดนแน่นอนครับ ****ดดดดดด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843

อุ้ยตาย.. ส่งไปแล้วล่ะ.... เขิลจัง~~~~

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้

อุ้ยตาย.. ส่งไปแล้วล่ะ.... เขิลจัง~~~~

วันนี้ไม่มีดราม่ามันมันเบย อ่าห์....

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    313
    ได้รับคำขอบคุณ: 381
    ****ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ไปยกมู้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    คนที่อยู่ปกติสุขเฉยๆนิ่งๆไม่ได้ก่อความเดือดร้อนทำผิดกฏสร้างความปั่นป่วนเสียดสี แหกกฏ แหกสังคม เขาก็ไม่มีทางโดนใบเหลืองใบแดงกันหรอกครับ

ผมว่าพวกคุณอย่าเอาความคิดส่วนน้อยมาทำให้สังคมส่วนมากต้องถูกทำลายสิครับ คุณลองดูในที่นี้สิ มีคนโดนใบเหลืองใบแดงกี่คน จากสมาชิกเป็นพันๆ ????
    เทียบกับสังคมจริง มีประชาชนกับโจร โจรมันมีกี่คนจากมนุษย์เป็นล้านๆ ????

คุณลองหยุดก่อนสิครับหยุดเฉยๆก่อนแล้วมองรอบๆสิว่าในบอร์ดนี้ มีบุคคลประเภท..........กี่คน มีคนทำเพื่อตัวเอง ทำเพื่อคนอื่น ทำ*****หวังผลประโยชน์อะไรเยอะแยะอย่างเช่นสำนัก*******นึงในเว็บเมื่อก่อนที่********โดนแบนทำให้พวก********มาช่วยแขวะถล่มให้ คุณจะใช้กฏหมู่อยู่เหนือกฏเกณท์ เหรอครับ ???? ทำกันเหมือนหมาโดนเหยียบหางเลยต้องหันหัวกลับมากัดคืน แทนที่คุณจะหันไปเห่าหรือกระดิกหางถามว่าคุณเหยียบหางผมทำไม ???? แต่ทำไมคุณไม่ทำ ?? คุณเอาแต่ความเห็นส่วนตัวไม่มองความเห็นส่วนรวม

มนุษย์พันธุ์นี้เป็นมนุษย์ที่ทำพันธุ์ไม่ได้ แม้แต่สังคมง่ายๆแบบนี้ยังมั่วๆแล้วชีวิตจริงจะเป็นยังไง ??? บางทีพวกคุณก็ทำนะกับการถามเหตุผลแต่ทำแล้ว แต่ทำไมยอมรับมันไม่ได้ล่ะความคิดคนเราแตกต่างกันหมด รับกันไม่ได้ต้องมีซักเรื่องแหละ แต่การจะลงรอยเหตุผลกันก็ต้องเริ่มที่การคุยกันดีๆสิ ไม่ใช่การแรงคืนไป กะวะเอ็งทำตรูตรูทำคืน ใช้หลักอันธพาลบัดซ*

คุณคิดถึงสิทธิตัวเองแต่สิทธิที่คุณทำมันไปหนักหัวคนอื่นนะครับ คนที่เขาอยู่สงบสุขกันก็ต้องพลอยโดนดราม่าหรือมีพวก*****ที่รอเวลาแตกแยกมาคอยใส่ไฟมาย้ำอยู่เสมอๆ สภาพสังคมทั้งในเน็ตและนอกเน็ตจะขอให้มันดีซักที่ไม่ได้หรืออย่างไร ???

ผมยอมรับนะว่าบางทีคุณ Joker ก็อาจจะ.....อย่างว่าไปบ้างแต่นั่นเขาเป็นเจ้าของเว็บไซต์และเป็นมานานแล้ว ถ้าเขา.....อะไรอย่างที่พวกคุณว่า เว็บนี้ไม่มีสมาชิกเป็นพันๆและอยู่มาได้จนถึงปัจจุบันหลายปีมานี้หรอกครับ

ป.ล.มาพิมพ์ระบายเฉยๆ
    ปล่อยไปเทอะครับ เราอยู่แบบเงียบๆดีแล้ว อยู่ไม่ได้ก็ไม่ต้องอยู่ คนไทยเรายิ่งพูดยิ่งยุครับ เราอยู่กันแบบนี้ดีแล้ว ส่วนพวกถ้าทา้ยก็ปล่อย
    ตามกรรมครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้

Drama Addict !? -0-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7,510
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    .....................

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ผมเคยหลุดคำว่า กอ-อู ออกมาในโพสต์หนึ่ง และแล้วก็ได้ใบแดงเลย
    ปล.มู้จะบินใน 5..4..3..2..1
    God's Right Seat

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    เบื่อจังพวกโลกสวยยยยยยยยยย

อ่านไปขำไปครับ ตำนานบทใหม่ ****ดดดดดดดดดดดดดดดดด

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    คนที่อยู่ปกติสุขเฉยๆนิ่งๆไม่ได้ก่อความเดือดร้อนทำผิดกฏสร้างความปั่นป่วนเสียดสี แหกกฏ แหกสังคม เขาก็ไม่มีทางโดนใบเหลืองใบแดงกันหรอกครับ

ผมว่าพวกคุณอย่าเอาความคิดส่วนน้อยมาทำให้สังคมส่วนมากต้องถูกทำลายสิครับ คุณลองดูในที่นี้สิ มีคนโดนใบเหลืองใบแดงกี่คน จากสมาชิกเป็นพันๆ ????
    เทียบกับสังคมจริง มีประชาชนกับโจร โจรมันมีกี่คนจากมนุษย์เป็นล้านๆ ????

คุณลองหยุดก่อนสิครับหยุดเฉยๆก่อนแล้วมองรอบๆสิว่าในบอร์ดนี้ มีบุคคลประเภท..........กี่คน มีคนทำเพื่อตัวเอง ทำเพื่อคนอื่น ทำ*****หวังผลประโยชน์อะไรเยอะแยะอย่างเช่นสำนัก*******นึงในเว็บเมื่อก่อนที่********โดนแบนทำให้พวก********มาช่วยแขวะถล่มให้ คุณจะใช้กฏหมู่อยู่เหนือกฏเกณท์ เหรอครับ ???? ทำกันเหมือนหมาโดนเหยียบหางเลยต้องหันหัวกลับมากัดคืน แทนที่คุณจะหันไปเห่าหรือกระดิกหางถามว่าคุณเหยียบหางผมทำไม ???? แต่ทำไมคุณไม่ทำ ?? คุณเอาแต่ความเห็นส่วนตัวไม่มองความเห็นส่วนรวม

มนุษย์พันธุ์นี้เป็นมนุษย์ที่ทำพันธุ์ไม่ได้ แม้แต่สังคมง่ายๆแบบนี้ยังมั่วๆแล้วชีวิตจริงจะเป็นยังไง ??? บางทีพวกคุณก็ทำนะกับการถามเหตุผลแต่ทำแล้ว แต่ทำไมยอมรับมันไม่ได้ล่ะความคิดคนเราแตกต่างกันหมด รับกันไม่ได้ต้องมีซักเรื่องแหละ แต่การจะลงรอยเหตุผลกันก็ต้องเริ่มที่การคุยกันดีๆสิ ไม่ใช่การแรงคืนไป กะวะเอ็งทำตรูตรูทำคืน ใช้หลักอันธพาลบัดซ*

คุณคิดถึงสิทธิตัวเองแต่สิทธิที่คุณทำมันไปหนักหัวคนอื่นนะครับ คนที่เขาอยู่สงบสุขกันก็ต้องพลอยโดนดราม่าหรือมีพวก*****ที่รอเวลาแตกแยกมาคอยใส่ไฟมาย้ำอยู่เสมอๆ สภาพสังคมทั้งในเน็ตและนอกเน็ตจะขอให้มันดีซักที่ไม่ได้หรืออย่างไร ???

ผมยอมรับนะว่าบางทีคุณ Joker ก็อาจจะ.....อย่างว่าไปบ้างแต่นั่นเขาเป็นเจ้าของเว็บไซต์และเป็นมานานแล้ว ถ้าเขา.....อะไรอย่างที่พวกคุณว่า เว็บนี้ไม่มีสมาชิกเป็นพันๆและอยู่มาได้จนถึงปัจจุบันหลายปีมานี้หรอกครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ silentstep อ่านกระทู้
    อ่าห์ โลกนี้ช่างสวยงาม******
    คุณคิดว่าการบอกว่าตัวเองโลกมืดด่าคนอื่นโลกสวยมันยกระดับให้ตัวเองเหรอครับ ???

ผมพอแค่นี้ล่ะนะครับ ใครจะดิ้นอะไรต่อก็เชิญเถอะ ปล่อยให้เวลากับความจริงมันตัดสินนะจ๊ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scapegoat_7 อ่านกระทู้
    ก็แค่เด็กโดนผู้ใหญ่ดุเเล้วทำงอแงแล้วเอาเรื่องไปเล่าให้เพื่อนฟัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUSTIN : 23rd December 2012 เมื่อ 21:00

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ThE lEGEND END!
    -[: @ RAYONGWITTAYAKOM :]-
    กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,421
    Blog Entries
    1
    ****ดดดดดดดดดด โสกีจริงๆ

゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    austin จ๋าาาาา ****ป่ะละ ****ม่ะ ****มั๊ยละ ****เออววว ****จังง

ผมบริจาคเสื้อกันหนาวให้คนอื่นด้วยนะ อืมๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ที่ไหนซักแห่งในซิดนี้
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ถึงจะหยาบคาย
    แต่บางทีก็เต็มใจพูดนะ 

****โด้ โอริโอ้ 5 บาท ~~

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    เอ้า!!! ทุกคนพร้อมพลีชีพกันยัง? ****ดดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    133
    อ๊รายยยบ คนดีของสังคมมาแบ้วว จุ๊บๆ<3

กระทู้นี้มันกำหนดมาแล้วครับ คนถูกกำหนดมาแล้วครับ 5555555 สงสัยเป็นอารมณ์ขันของพระเจ้า
    คนเค้าจะเกิดมาทำอะไรก็ชีวิตเค้าคร้าบบบบ55555555555555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้

คุณคิดว่าการบอกว่าตัวเองโลกมืดด่าคนอื่นโลกสวยมันยกระดับให้ตัวเองเหรอครับ ???

ผมว่ามันน่าสมเพชที่พวกโลกมืดเกิดมามีชิวตที่เห็นแต่ความมืดไม่เห็นความสวยงามของชีวิตซะอีก

ในเมื่อเกิดมามีดีมีพร้อมมีเน็ตใช้แต่ทำไมทำตัวไร้สาระไม่เป็นประโยชน์ คนที่ขาดโอกาสแม้แต่เสื้อผ้าไม่มีใส่ทั่วโลกเป็นล้านๆคนไม่มีโอกาสแบบคุณแท้ๆ

แต่พวกคุณเอาเปรียบโอกาสพวกเขามาทำตัวไร้สาระ ถ้าด่าคนอื่นโลกสวยแบบนี้แล้วโลกมืดจิตใจมืดแบบคุณก็ไปๆซะเถอะครับสงสารคนบริสุทธิ์เค้า

ผมพอแค่นี้ล่ะนะครับ ใครจะดิ้นอะไรต่อก็เชิญเถอะ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    2
    ดยหเ ดยหเ ดยหเ ดยหเ ดยหเ

\\
    พิมพ์งี้ก็ได้ ถถถถ
    Trying not to feel the same

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [CsN]Unleashed อ่านกระทู้
    ผมว่าคุณ AUSTIN ไม่เข้าใจหรอก
    ก็เค้าอยากสร้างภาพไงครับ พอแอดมินมาดู จะได้รู้ว่าพี่แกเค้าคนดี 5555

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    2
    เรื่องนี้ริวจะไม่ยุ่ง

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    ดยหเ ดยหเ ดยหเ ดยหเ ดยหเ

\\
    พิมพ์งี้ก็ได้ ถถถถ
    ย้อน****ดดดด

ลึกล้ำโคตร 55555555

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    กลายเป็นกระทู้ในตำนานอีกกระทู้ซะแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Airborne101st อ่านกระทู้
    อ๊รายยยบ คนดีของสังคมมาแบ้วว จุ๊บๆ<3

กระทู้นี้มันกำหนดมาแล้วครับ คนถูกกำหนดมาแล้วครับ 5555555 สงสัยเป็นอารมณ์ขันของพระเจ้า
    คนเค้าจะเกิดมาทำอะไรก็ชีวิตเค้าคร้าบบบบ55555555555555
    เอาไปเต็ม 100 ทางเดินใครทางเดินมันมันห้ามกันไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    ก็แค่เด็กโดนผู้ใหญ่ดุเเล้วทำงอแงแล้วเอาเรื่องไปเล่าให้เพื่อนฟัง

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    แอดมินกำลังจัดการเรื่องนี้อยู่ เป็นแน่แท้ขอรับ