ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420

DLL-Files Fixer 2.9.72.2521 + Activator&Patch สุดยอดตัวช่วยค้นหาไฟล์ .dll และแก้ไขระบบ

DLL-Files Fixer 2.9.72.2521 เป็นซอฟต์แวร์เพื่อแก้ไขข้อผิดพลาดที่พบในระบบของคุณนี้จะง่ายต่อการใช้และช่วยให้คุณสามารถวิเคราะห์และแก้ไขข้อผิดพลาดในระบบ

คุณสมบัติ
    - การเพิ่มประสิทธิภาพ Registry ในวิธีที่ชาญฉลาดและมักจะง่ายที่สุด
    - ช่วยแก้ปัญหาที่เกี่ยวข้องกับข้อผิดพลาดรีจิสทรี
    - โปรแกรมซ่อมแซมหลังจากความล้มเหลวของระบบช่วงล่างและเครื่องพีซีจะ Defrag และเพิ่มประสิทธิภาพรีจิสทรีของระบบ
    - การป้องกันของคำถามที่ไม่พึงประสงค์ที่ปรากฏขึ้นอีกครั้งและอีกครั้ง
    - เพิ่มประสิทธิภาพของระบบ
    - ลดระยะเวลาในการเกิดปฏิกิริยา
    - ซ่อมแซมและทำความสะอาดรีจิสทรีจากรายการที่ไม่ต้องการและไม่ถูกต้อง

Homepage: http://www.dll-files.com/

DLL-Files Fixer 2.9.72.2521 + Activator

One2Up : Download!!

Mediafire : Download!!

DLL-Files Fixer 2.9.72.2521 + Patch

One2Up : Download!!

Screenshot

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ถ้ามันขึ้น Error Loading Operating System ตอนเปิดเครื่อง ตัวนี้จะแก้ได้มะครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ผม patch ไม่ได้ครับ ก็อปไปวางที่โปรแกรมไฟล์ กดที่โปรแกรม patch ขึ้นรูปแมงป่องกับเสียงเพลง แต่ไม่มีคำสั่งแพทช์
    ผมเคยเจอแพทช์รูปผู้หญิงก็เป็นแบบนี้เหมือนกัน พอจะทราบวิธีแก้ไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำแพทได้แล้วครับ แต่ไม่รู้ให้กด ตรงไหนจึงจะแพท สำเร็จ อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    15

ผม patch ได้ปกตินะครับงั้นเดี๋ยวผมจะอัพแบบแคร๊กให้ละกันนะครับอดทนรอกันอีกนิดหนึ่งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asujabiz อ่านกระทู้

ผม patch ได้ปกตินะครับงั้นเดี๋ยวผมจะอัพแบบแคร๊กให้ละกันนะครับอดทนรอกันอีกนิดหนึ่งนะครับ

อ๋ออออ ..แพทของผมได้มาไม่ครบนี่ครับ ไม่มีปุ่มให้กดเลยอะครับ งั้นลองแคร๊ก คงใช้ได้ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somnut อ่านกระทู้
    อ๋ออออ ..แพทของผมได้มาไม่ครบนี่ครับ ไม่มีปุ่มให้กดเลยอะครับ งั้นลองแคร๊ก คงใช้ได้ครับ ขอบคุณครับ
    ผมอัพแบบแคร๊กให้แล้วนะครับขึ้นไปดูดด้านบนเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ของผมแคร๊กผ่านแล้ว แต่ผมอยากถามว่า หน้าต่าง status และหน้าต่าง scan registry และหน้าต่าง install dll file ภายในหน้าต่าง 3 อันนี้ไม่มีตัวหนังสือใดๆ ขึ้นเลย และจะแก้ไขอย่างไรครับ มันจะเป็นตอน ก่อนลงตัวแคร็กน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somsak1111 อ่านกระทู้
    ของผมแคร๊กผ่านแล้ว แต่ผมอยากถามว่า หน้าต่าง status และหน้าต่าง scan registry และหน้าต่าง install dll file ภายในหน้าต่าง 3 อันนี้ไม่มีตัวหนังสือใดๆ ขึ้นเลย และจะแก้ไขอย่างไรครับ มันจะเป็นตอน ก่อนลงตัวแคร็กน่ะครับ
    ลองลบแล้วลงใหม่ดูครับ คือผมก็ไม่เคยเป็นด้วยสิยังไงลองลบแล้วลงใหม่ดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ลองแคร็กตัวใหม่ ใช้ได้เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ลงมา 3 รอบแล้วก็ยังเหมือนเดิม ผมจำเป็นตัองใช้ด้วยสิ เพราะเวลาลงโปรแกรมอื่นบางโปรแกรมมันเรียกหาไฟล์ .DLL ซ่ะด้วย ....มิน่าล่ะตอนประมาณ 1 เดือนที่ผ่านมา พอเปิดโปรแกรม nod32 ขึ้นมาในหน้าต่าง จะไม่มีตัวหนังสือเลย Window ฟ้องว่า ไม่สามารถสื่อสารกับ คอร์แนลได้ แต่ตอนนี้หันไปใช้ AVG แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somsak1111 อ่านกระทู้
    ลงมา 3 รอบแล้วก็ยังเหมือนเดิม ผมจำเป็นตัองใช้ด้วยสิ เพราะเวลาลงโปรแกรมอื่นบางโปรแกรมมันเรียกหาไฟล์ .DLL ซ่ะด้วย ....มิน่าล่ะตอนประมาณ 1 เดือนที่ผ่านมา พอเปิดโปรแกรม nod32 ขึ้นมาในหน้าต่าง จะไม่มีตัวหนังสือเลย Window ฟ้องว่า ไม่สามารถสื่อสารกับ คอร์แนลได้ แต่ตอนนี้หันไปใช้ AVG แล้ว
    ขอโทษด้วยนะครับที่ช่วยเหลืออะไรไม่ได้เลยเพราะผมก็ไม่ทราบจริงๆว่ามันต้องแก้ยังไง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    เจิมๆ เลยครับ

จะลองใช้ดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    ขอบคุณครับ จะลองไปใช้ดู

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 621
    ขอบคุณครับ ผมหาตั้งนาน

||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับใช้ได้ครับลงแล้ว Crack ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    crack แล้วแถบมุมขวาบนคำว่า Register Now ยังอยู่เหมือนเดิมจ้า

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tikmy อ่านกระทู้
    crack แล้วแถบมุมขวาบนคำว่า Register Now ยังอยู่เหมือนเดิมจ้า
    ลองก๊อบแคร๊กไปวางใหม่นะครับ แล้วดูให้แน่ใจด้วยนะครับว่าปิดโปรแกรมลงไปแล้ว ผมลองลบลงใหม่แล้วก๊อปแคร๊กวางตรง"Rigister Now" หายครับ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 621
    โหลดไม่ได้แล้วครับ อัพใหม่ให้หน่อย

||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirasit อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้แล้วครับ อัพใหม่ให้หน่อย
    ขอบคุณมากครับที่มาแจ้งจะรีบแก้ไขให้โดยเร็วครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วนะครับโหลดได้ปกติทุกลิ้งแล้ว

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ขอบคุณครับ ขอลองหน่อย

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    ใช้ได้ปกติทุกอย่างครับ ขอบคุณครับ

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    โหลดเก็บไว้ก่อนละกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    แคร็กใช้ไม่ได้แล้วครับ แรก ๆ ใช้ได้แต่ตอนนี้มันบอกให้ซื้อหรือลงทะเบียนตลอด และผมไม่ได้อัพเดทตัวโปรแกรมแต่อย่างใดเลยครับ
    ถอดออกติดตั้งใหม่ก็เหมือนเดิม

Tags for this Thread