ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121

ช่วยด้วยไปหลงรักคนรุ่นลูก

เรื่องมันมีแบบว่า คุยกะสาวมหาลัยไปๆมาๆ

รู้สิขชอบเขาและเขาก็ชอบเราทำยังไงดีหว่า อายุห่างกันตั้ง 19 ปี

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เขาไม่ได้เด็กเลยนะแต่ลุงหนะแก่55555

ชอบกินตับเด็กมหาลัยหรอลุง

ง่ายๆ ไปตายเกิดใหม่ ได้เด็กๆสมใจ ฮ่าๆล้อเล่น

บ๊ะ หลานภูมินี่พูดกับลุงไม่ดีเลย

ชอบก็จีบเลยลุงสมัยนี้นะเด็กกะเสี่ยเยอะแยะ

เหมือนเพื่อนภูมิคบกๅะเสี่ยมีตังก็ได้เสียทุกวัน

พูดแบบนี้อาจจะตัดกำลังใจหน่อยเพราะรู้ว่าลุงไม่ค่อยมีฮ่าๆ

อายุแค่ตัวเลขอะลุงอาร์ต

ไว้เจอกัน อย่าทำตัวเป็นเด็กมากสมวัยหน่อย

แล้วอย่าบอกให้ตัวเองแก่ไปมหาลัยมันก้18ขึ้น

ลุงอาร์ตมากกว่า19คิดว่าซักเท่าไหร่ จะบ้าเรอะ

แล้วก็รักครอบครัวมั่งมีเมียแล้วไม่ใช่เรอะ555

ลุงไม่เหมาะที่จะทำอะไรไม่ดีแบบนี้

เป็นไงหละ หลานภูมิอายุแค่16ยังสอนได้ฮ่าๆ

รู้จักป่าวลุง

ป๋าภูมิ 108ท่าใน 5นาที 55

ติดโด๊ะ มากด้วยลีลาและท่วงท่า

มีดีทุกอย่างยกเว้นมีเมียดีๆ555

ผู้หญิงชอบคนดี แฟนคนเลว แต่งคนรวย

ภูุมิมี่ ทั้งดี ทั้งเลว ทั้งรวย. 5555555555

ปล. ถ้าผมย้ายไปญี่ปุ่นไม่เจอลุงขอให้บ้านไฟไหม้ 555.

แรงไป เมียทิ้งก็พอ

จะไปญี่ปุ่นอะท่องได้ยัง. อะ อุ อิ เอะโอ๊ะ 555

เขาไม่พูด กุ้ดมอนิ่งทีเชอร์ แต้งกิ้วซิทดาวนะลุง ไม่เอานะลุง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 28th August 2011 เมื่อ 06:34

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชื่อ [M] a r [K] นะ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 293
    ^
    ^
    ^

เม้นเดียวจบ - -*
    Gerard

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ