ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477

Question แนะนำ โปรแกรมตัดต่อวีดีโอหน่อยครับ ปล.ผิดหมวดรึป่าวแต่เอาไว้นี้แหละคำตอบจะได้เร็วๆ

แนะนำ โปรแกรมตัดต่อวีดีโอหน่อยครับ ปล.ผิดหมวดรึป่าวแต่เอาไว้นี้แหละคำตอบจะได้เร็วๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมแนะนำโปรแกรม videopad ไว้ใช้ถ้าอยากให้งานเสร็จเร็ว แล้วผลงานออกมาก็โอเค

กับ Sony vegas pro 9 หรือ 11 ก็แล้วแต่ เป็นโปรแกรมใหญ่ ลูกเล่นมันเยอะคงใช้เวลานานกว่าจะเสร็จแต่ละคลิป ให้ผลงานออกมาอลังการเลยทีเดียว แต่ต้องศึกษาโปรแกรมก่อนใช้ ถ้าใช้ไม่เป็นผลงานที่ได้มาก็ไม่ได้เกินไปกว่า videopad เท่าไหร่ครับ แถมใช้ทำไตเติ้ลคลิปสวยๆได้อีกนะ เอฟเฟคมันเยอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    sony vegas pro อีกเสียงครับ

ถ้าคุณบินได้...จงบิน
    อยู่ที่ไหนก็ได้ โตแล้วแม่ไม่ว่า
    กล่าวขอบคุณ
    1,330
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    premiere pro ก็แจ่มครับ แนะนำ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ผมว่าลองโหลดมาหลายๆ อย่างลองมาคลำๆเล่นๆศึกษาดูก่อนครับถูกใจถนัดมืออันไหนก็เลือกอันนั้นเลย โปรแกรมแต่ละโปรแกรมมันมีข้อดีของมันอยู่ในตัวอยู่แล้ว ><. อย่างเช่นผม ใช้แต่ sony vegas ไปเรื่อยๆ พอลองโหลด adobe premiere มาลองดูทำอะไรไม่เป็นเลยครับ
    We've got company Captain Price

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมก็ Adobe premire Pro อีกเสียงครับ แต่ผมใช้ไม่เป็นหรอก 5555

ที่ผมใช้บ่ิอยมี Camtasia , Sony vegas , VideoPad , Ulead Video studio