ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: เกี่ยวกับ PSP

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Slalom Land *0*
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 146

เกี่ยวกับ PSP

คือพอดีผมจะซื้อมือสองมาเล่นหน่ะครับ ไม่มีความรู้เรื่องเครื่องเลยพอมีใครแนะนําได้บ้างไหมครับว่าถ้าซื้อแล้วควรตรวจอะไรบ้างแล้วเว็บนี้น่าเชื่อถือไหมครับ
    http://www.facebook.com/salepsp

คนที่ร้องไห้ในวันนี้คือคนที่เข้มแข็งในวันข้างหน้า !!!

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    ผมแนะนำให้มาดูที่นี่เลยครับ

https://www.facebook.com/galestation?fref=ts

รับประกันว่าของดีแน่นอน ดาราก็มาซื้อร้านนี้กันเยอะ คนขายเป็นเพื่อนพี่ผมเองครับ ว่างๆ ก็แวะเข้าไปดูที่ร้านได้ สะพานเหล็ก 11 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    913
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมอยากแนะนำว่า ไม่ควรซื้อมือสองนะครับ ถ้าจะซื้อ เอามือหนึ่งจะดีกว่านะ เพราะผมก็จะซื้อเร็วๆนี้เหมือนกัน อิอิ

Slalom Land *0*
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    พอดีตังไม่พอซื้อมือ1อะคับฮ่าๆ = ="

คนที่ร้องไห้ในวันนี้คือคนที่เข้มแข็งในวันข้างหน้า !!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    น่าเชื่อถือไม่น่าเชื่อถือ ไม่มีใครรู้หรอกครับแนะนำวิธีนัดเจอแล้วจ่ายสดครับ 100% ก่อนรับของก็เช็ค FW ก่อนครับ
    ตัวเครื่อง พวกรอยตำหนิต่างๆ เหมาะสมกับราคารึไม่ แล้วก็ต้องลองเปิดเล่นเกมดูครับ แบตอยู่ได้นานกี่ ชม. หลังชาตร์เสร็จ
    แล้วสถานที่นัดเจอแนะนำในที่ๆมี WIFI ฟรีครับ แล้วลองเปิดWIFI ดู ส่วนพวกแผ่นลงแผ่นล่อ ไม่มี เครื่องบูตช้า ก็ถามไว้ด้วยครับ
    ไม่มีลายเซ็น