ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 27 จากทั้งหมด 33 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 172526272829 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ใช้แอร์การ์ดเล่นออนไลน์ได้มั้ยครับ.....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ใครที่มีตัวเกมส์ Arma2 + DayZ แล้วอยากเล่นออนไลน์ ก็มาเล่นเซิฟนี้ได้ครับ แผ่นแท้ เถื่อน เล่นได้หมดครับ

แนะนำ South Asia host by Reszo.com
    * รองรับผู้เล่นได้ 100คน
    * Colo ตั้งอยู่ในไทย ไม่มีแลค หน่วง กระตุกแน่นอน
    * เปิด 24 ชั่วโมง
    * ไม่ต้องทำ Whitelist
    * ระบบกันแฮค โดยใช้ Launcher ของเซิฟเวอร์คอยตรวจสอบ log การกระทำของผู้เล่น 24 ชม.

วิธีเข้าเล่น
    - โหลดตัว Launcher ของเซิฟเวอร์
    http://www.mediafire.com/?bwi2i7rznf8q101
    - โหลดมาเสร็จแตกไฟล์ไว้ตรงไหนก็ได้ ไม่จำเป็นต้องที่เดียวกับไฟล์เกมส์
    - เปิดตัว SEA DayZ Launcher ขึ้นมา แล้วกด Login ต่อมากด Join มันจะเข้าเกมให้อัตโนมัติ แล้วเข้าเซิฟเวอร์ให้อัตโนมัติ
    - windows 8 ไม่แน่ใจว่าจะเล่นได้ป่าวนะครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    บาง map ลงเเล้วเล่นไม่ได้ๆ เเล้ววิธีโหลดดาต้า ดาต้าโหลดยังไงคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zxballoo2142 : 29th January 2013 เมื่อ 19:09

Jessica제시카 정
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,414
    เอามันโง่มากอะโง่จิงๆนะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    สวัสดีครับ วันนี้ผมเอา ปืน + รถ มาเสนอ สำหรับคนทียังไม่มี

คนทีมีแล้ว ไม่ต้องสนใจครับ ฮิฮิ

มาพร้อมกับ สคริป AI บ้าเลื้อด

วิธีลง อาวุธใหม่ :

1 : โหลดให้ครบ 3 ไฟล์ แตกไฟล์ออกมาจะได้ โฟเดอร์ @Weapon นำไปวางไว้ทีตัวเกม ทำเหมือนลง @DaiZy เพิ่ม -mod=@Weapon

วิธีลง Arma Script AI Full Option : ตัวนี้จะมีตัวเสกปืนมาให้ ปืนใหม่ๆสามารถเสกได้จากตัวนี้ เอาตัวนี้ลงไปด้วย

1 : ดาวโหลดเสร็จเรียบร้อย แตกไฟล์ออกมา จะได้ 3 โฟเดอร์ ได้แก่ Arma2 Script - CBA Team - loki-lost key

2 : เข้าไปใน โฟเดอร์ CBA Team แตกไฟล์ออกมา จะได้ไฟล์เยอะ แต่. เราไม่เอาทั้งหมด เอาแค่ @CBA - @CBA_A2 - @CBA_OA ทีเหลือไม่ต้องไปสนใจครับ

นำ 3 ตัวทีว่านี้ ไปไว้ที โฟเดอร์เกม ทำเหมือนลง @DaiZy เพิ่มที -mod=@CBA;@CBA_A2;@CBA_OA เสร็จเรียบร้อย ถ้าสับสนสำหรับผู้เล่นใหม่ ใส่หมด ก็จะได้แบบนี้

"E:\Arma Dayz\Expansion\beta\arma2oa.exe" -beta=Expansion\beta;Expansion\beta\Expansion -nosplash -skipIntro -mod=@DaiZy;@Weapon -mod=@CBA;@CBA_A2;@CBA_OA

3 : เข้าไปใน โฟเดอร์ loki_lost_key แตกไฟล์ออกมา นำ addons หรือไฟล์ loki_lost_key.pbo ไปวางไว้ทีตัวติดตั้งเกม ไว้ทีโฟเดอร์ AddOns หรือจะแยกไว้แล้วแต่สะดวก

นำ holomap ไปวางไว้ทีตัวเกมเหมือนกัน เสร็จ.. - ตัวนี้เป็นตัวเสก เข้าเกม หมุนลูกกลิ้ง ก็จะเจอคำสั่งละครับ

4 : Arma2_Script_Executer ท่านจะไว้ตรงไหนก็ได้ ไม่เกียวกับตัวเกม เรียกง่ายๆว่าโปรทีหลายๆคนคงรู้จักกันดี แต่สำหรับคนหน้าใหม่ทียังไม่เคยใช้ ตัวนี้จะมีสคิป แสดงแถบเลื้อดอยู่ วิธีใช้อยู่ด้านในแล้ว

ขอให้สนุกน๊ะครับ

ไฟล์ที่ดาวน์โหลดจะเป็นภาษามั่วๆนะครับควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ทุกครั้งนะครับ เช่น
    001 , 002 , 003 แบบนี้นะครับ
    (บางช่วงเวลาเซิฟเวอร์ทำงานหนักอาจจะโหลดไม่เต็มสปีดอินเทอร์เน็ตนะครับ)
    Recovery Record 5 %

Weapon

Part 01 Part 02 Part 03

Arma Script AI Full Option มาพร้อมกับ ตัวเสก รถ เสก ฮอ ทุกอย่างรอท่านกดใช้ พร้อมตัวอมตะ

ดาวโหลด : คลิก

ชอบก็ขอบคุณกันบ้างน๊ะครับ

ขอ เสริม วิธีลงอีกแบบ สำหรับคนทีไม่ค่อยจะเข้าใจ สำหรับคนทีไม่สามารถเปิด Expansions ในตัวเกมได้

1 : คลิกขวาที Launch Arma2 OA Beta Patch เลือก Properties ตรงช่อง Target

เอา @mod ต่างๆไปเติมหลังสุดครับ เช่น -mod=@DayZ;@DayZ+;@DaiZyCelleSP;@mbg_celle;@DaiZyZargabadSP;@DaiZyLingorSP;@dayz_lingor_island -mod=@CBA;@CBA_A2;@CBA_OA;@fallujah

ก็จะได้แบบนี้

"E:\Arma Dayz\Expansion\beta\arma2oa.exe" -beta=Expansion\beta;Expansion\beta\Expansion -nosplash -skipIntro -mod=@DayZ;@DayZ+;@DaiZyCelleSP;@mbg_celle;@DaiZyZargabadSP;@DaiZyLingorSP;@dayz_lingor_island -mod=@CBA;@CBA_A2;@CBA_OA;@fallujah

2 : นี่เป็นอีกวิธี จะเป็นการสร้างไฟล์ .cmd - .bat ขั้นแรกสร้างไฟล์ New Text Document

เอาข้อความนี้ลงไปใน Text - start Expansion\beta\arma2oa.exe -mod=@DaiZyLingorSP;@dayz_lingor_island;@NewLingor -mod=@CBA;@CBA_A2;@CBA_OA -beta=Expansion\beta;Expansion\beta\Expansion -nosplash ปล. -mod=@DaiZyLingorSP;@dayz_lingor_island;@NewLingor แก้เป็นของตัวเองนะครับ

นี่สำหรับ cmd แมพ Linggor ใครเล่นแมพไหน ก็แก้เอาตาม mod ของตัวเองเลยครับ เสร็จแล้วกด Save As... ตั้งชื่อไฟล์ ใส่ .cmd ตามหลังชื่อ - .bat ตามหลังชื่อ เช่น lingor.cmd - lingor.bat

ผมก็ช่วยท่านทีไม่สามารถเข้าเล่นได้ เท่าทีผมจะช่วยได้นะครับ สำคัญมาก อย่าลืมอัพเดต แพท Arma2 ด้วยนะครับ

ดาวโหลดแพทล่าสุด Arma2 แพทล่าสุด อยู่บนสุด กรอบสีเขียวๆ โหลดทีเขียนว่า .zip นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kungalllove : 17th April 2013 เมื่อ 10:43

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พี่คับๆ ผมขอวิธีลงแบบละเอียดๆได้มั้ยคับ ผมอ่านเเล้วไม่เข้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    2,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมจะสร้างห้องเล่นกับเพื่อนแบบผ่านสายLan พอผมสร้างแล้วเลือกแมพdayzพอกดเริ่มแล้วมันค้างตรงหน้าLoadingครับ
    *ผมเข้าเกมตรงตัว dayz_game ที่เป็นcmdครับ ผมเข้าผิดหรือป่าวครับ

วานผู้รู้หน่อยน้ะครับ TT

****เล่นได้แล้วน้ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seawayyss : 15th February 2013 เมื่อ 21:37

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    ผมลงไปมันไม่มีตัวเข้าเกมอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอวิธีลงเเบบละเอียด หน่อยคับเป็นคลิปมาได้ยิ่งดี ผมลงเเล้วมันมีปัญหา คับ

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ลงได้นะครับ แต่ว่าเกิดปัญหากับ map ที่มี ai นะครับ พอเข้าเกมส์แล้วมันก็ขึ้นแบบนี้อะคับ waiting for server response พูดง่ายๆ เลยนะคับ คือ มันไม่เด้งเข้าสู่หน้าที่เลือกตัวละครอะคับ มันก็จะค้างอยู่อย่างนั้นอะครับ แล้วอีกอย่างเข้าแบบไม่มี ai เล่นได้นะครับ แต่ม๊อดเสกของกลับไม่ได้ซะงั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย artidinw : 31st January 2013 เมื่อ 22:33
    ขอเป็นผู้ปิดทองหลังพระตลอดไป

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 35

http://image.ohozaa.com/view2/wCsNkstLXtD3qbQq

เข้าไม่ได้

แมพใหม่ลงมาเข้าไม่ได้

เล่นคนเดียวแมพเก่า บอทไม่ มี ค่า ความหิว น้ำซอมบี้ ไม่ขึ้น ซอมบี้ไม่มี -0-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ball123005 : 1st February 2013 เมื่อ 15:15

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ball123005 อ่านกระทู้

http://image.ohozaa.com/view2/wCsNkstLXtD3qbQq

เข้าไม่ได้

แมพใหม่ลงมาเข้าไม่ได้

เล่นคนเดียวแมพเก่า บอทไม่ มี ค่า ความหิว น้ำซอมบี้ ไม่ขึ้น ซอมบี้ไม่มี -0-
    อัพเดทเกมรึยังครับ ?? แล้วเเมพใหม่ที่เล่นไม่ได้ คุณโหลดดาต้าเเมพมาจากDayz comander รึยังครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peacepe2 : 1st February 2013 เมื่อ 16:48

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ใครที่เล่นไม่ได้ เกิดปัญหาต่างๆ ให้ดูให้เเน่ใจก่อนนะครับ ว่าArma2 ของท่าน มีภาค OA อยู่มั๊ย เเล้วโหลดDayzมาเเล้ว ได้ไปเปิด ติ๊กถูกตรงหัวขอเอ็กแพนชั่นรึยัง อัพเดทตัวเกมรึยัง ถ้ายัง ไปโหลดลิ๊งค์ตัวอัพเดทที่ผมโพสไว้หน้าเเรกมาอัพซะ วิธีลง วิธีลง วิธีเข้าเล่นเเต่ละขั้นตอน ผมก็ว่าผมทำไว้อย่างละเอียดเข้าใจง่ายที่สุดเเล้วนะ ยังไง รบกวนอ่านหน้าเเรกกันนึดนึงนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kungalllove อ่านกระทู้
    สวัสดีครับ วันนี้ผมเอา ปืน + รถ มาเสนอ สำหรับคนทียังไม่มี

คนทีมีแล้ว ไม่ต้องสนใจครับ ฮิฮิ

วิธีใช้ วิธีติดตั้ง ทุกอย่างอยู่ใน โฟเดอร์ต่างๆแล้วครับผม ขอให้สนุกน๊ะครับ

ไฟล์ที่ดาวน์โหลดจะเป็นภาษามั่วๆนะครับควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ทุกครั้งนะครับ เช่น
    (บางช่วงเวลาเซิฟเวอร์ทำงานหนักอาจจะโหลดไม่เต็มสปีดอินเทอร์เน็ตนะครับ)

Weapon

Arma Script AI Full Option มาพร้อมกับ ตัวเสก รถ เสก ฮอ ทุกอย่างรอท่านกดใช้ พร้อมตัวอมตะ

ขอวิธีลงหน่อยคับผมลงเเล้วมีปัญหาคับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zxballoo2142 อ่านกระทู้
    ขอวิธีลงหน่อยคับผมลงเเล้วมีปัญหาคับ

1 : โหลดให้ครบ 3 ไฟล์ แตกไฟล์ออกมาจะได้ โฟเดอร์ @Weapon นำไปวางไว้ทีตัวเกม ทำเหมือนลง @DaiZy เพิ่ม -mod=@Weapon

วิธีลง Arma Script AI Full Option : ตัวนี้จะมีตัวเสกปืนมาให้ ปืนใหม่ๆสามารถเสกได้จากตัวนี้ เอาตัวนี้ลงไปด้วย

1 : ดาวโหลดเสร็จเรียบร้อย แตกไฟล์ออกมา จะได้ 3 โฟเดอร์ ได้แก่ Arma2 Script - CBA Team - loki-lost key

2 : เข้าไปใน โฟเดอร์ CBA Team แตกไฟล์ออกมา จะได้ไฟล์เยอะ แต่. เราไม่เอาทั้งหมด เอาแค่ @CBA - @CBA_A2 - @CBA_OA ทีเหลือไม่ต้องไปสนใจครับ

นำ 3 ตัวทีว่านี้ ไปไว้ที โฟเดอร์เกม ทำเหมือนลง @DaiZy เพิ่มที -mod=@CBA;@CBA_A2;@CBA_OA เสร็จเรียบร้อย ถ้าสับสนสำหรับผู้เล่นใหม่ ใส่หมด ก็จะได้แบบนี้

"E:\Arma Dayz\Expansion\beta\arma2oa.exe" -beta=Expansion\beta;Expansion\beta\Expansion -nosplash -skipIntro -mod=@DaiZy;@Weapon -mod=@CBA;@CBA_A2;@CBA_OA

3 : เข้าไปใน โฟเดอร์ loki_lost_key แตกไฟล์ออกมา นำ addons หรือไฟล์ loki_lost_key.pbo ไปวางไว้ทีตัวติดตั้งเกม ไว้ทีโฟเดอร์ AddOns หรือจะแยกไว้แล้วแต่สะดวก

นำ holomap ไปวางไว้ทีตัวเกมเหมือนกัน เสร็จ.. - ตัวนี้เป็นตัวเสก เข้าเกม หมุนลูกกลิ้ง ก็จะเจอคำสั่งละครับ

4 : Arma2_Script_Executer ท่านจะไว้ตรงไหนก็ได้ ไม่เกียวกับตัวเกม เรียกง่ายๆว่าโปรทีหลายๆคนคงรู้จักกันดี แต่สำหรับคนหน้าใหม่ทียังไม่เคยใช้ ตัวนี้จะมีสคิป แสดงแถบเลื้อดอยู่ วิธีใช้อยู่ด้านในแล้ว

ขอบคุณครับ ถ้ายังมีปัญหาอยู่ PM หาผมได้เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kungalllove : 1st February 2013 เมื่อ 19:23
    ::

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artidinw อ่านกระทู้
    ลงได้นะครับ แต่ว่าเกิดปัญหากับ map ที่มี ai นะครับ พอเข้าเกมส์แล้วมันก็ขึ้นแบบนี้อะคับ waiting for server response พูดง่ายๆ เลยนะคับ คือ มันไม่เด้งเข้าสู่หน้าที่เลือกตัวละครอะคับ มันก็จะค้างอยู่อย่างนั้นอะครับ แล้วอีกอย่างเข้าแบบไม่มี ai เล่นได้นะครับ แต่ม๊อดเสกของกลับไม่ได้ซะงั้น
    ผมว่า ท่านเลือกเเมพถูกอันรึเปล่าครับ ตอนเข้าเล่น คือประมาณว่า ท่านเล่นspได้ เเล้วพอจะเล่นตัวai ท่านลากม๊อดมาใส่ในโฟล์เดอร์เกม แต่ลืมเปิดม๊อดเอไอรึเปล่าครับ ต้องเข้าไปติ๊กเปิดม๊อดเอไอตรงแอ็คเเพนชั่นด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทำไมโหมดsingleplayerมันเป็นตัวหนังสือสีเทากดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ penquiin อ่านกระทู้
    ทำไมโหมดsingleplayerมันเป็นตัวหนังสือสีเทากดไม่ได้อะครับ
    ก็เพราะคุณไม่ได้เอาไฟล์ 2 ไฟล์ ไปไว้ที @mod ของคุณอะครับ dayz_code dayz_anim นำ 2 ตัวนี้ ที่โหลดมาจากไฟล์ แมพต่างๆ

ไปไว้ที @mod ของคุณก็ได้ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kungalllove อ่านกระทู้

ขอให้สนุกน๊ะครับ

Weapon

ขอ เสริม วิธีลงอีกแบบ สำหรับคนทีไม่ค่อยจะเข้าใจ สำหรับคนทีไม่สามารถเปิด Expansions ในตัวเกมได้

1 : คลิกขวาที Launch Arma2 OA Beta Patch เลือก Properties ตรงช่อง Target

เอา @mod ต่างๆไปเติมหลังสุดครับ เช่น -mod=@DayZ;@DayZ+;@DaiZyCelleSP;@mbg_celle;@DaiZyZargabadSP;@DaiZyLingorSP;@dayz_lingor_island -mod=@CBA;@CBA_A2;@CBA_OA;@fallujah

ก็จะได้แบบนี้

"E:\Arma Dayz\Expansion\beta\arma2oa.exe" -beta=Expansion\beta;Expansion\beta\Expansion -nosplash -skipIntro -mod=@DayZ;@DayZ+;@DaiZyCelleSP;@mbg_celle;@DaiZyZargabadSP;@DaiZyLingorSP;@dayz_lingor_island -mod=@CBA;@CBA_A2;@CBA_OA;@fallujah

2 : นี่เป็นอีกวิธี จะเป็นการสร้างไฟล์ .cmd - .bat ขั้นแรกสร้างไฟล์ New Text Document

เอาข้อความนี้ลงไปใน Text - start Expansion\beta\arma2oa.exe -mod=@DaiZyLingorSP;@dayz_lingor_island;@NewLingor -mod=@CBA;@CBA_A2;@CBA_OA -beta=Expansion\beta;Expansion\beta\Expansion -nosplash

นี่สำหรับ cmd แมพ Linggor ใครเล่นแมพไหน ก็แก้เอาตาม mod ของตัวเองเลยครับ เสร็จแล้วกด Save As... ตั้งชื่อไฟล์ ใส่ .cmd ตามหลังชื่อ - .bat ตามหลังชื่อ เช่น lingor.cmd - lingor.bat

ผมก็ช่วยท่านทีไม่สามารถเข้าเล่นได้ เท่าทีผมจะช่วยได้นะครับ สำคัญมาก อย่าลืมอัพเดต แพท Arma2 ด้วยนะครับ

ดาวโหลดแพทล่าสุด Arma2 แพทล่าสุด อยู่บนสุด กรอบสีเขียวๆ โหลดทีเขียนว่า .zip นะครับ
    ขอบคุณครับ เเต่ทำไมมันวาป ไม่ได้อ่ะ

เเล้วก็เปิด God Mod ตรงไหน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EVIl_MODERN_WARFARE : 5th February 2013 เมื่อ 03:01
    สงครามหมื่นวัน..

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เล่นได้ทั้ง แบบ SP แล้วก็ LAN ครับ ยืนยัน ขอบคุณมากครับ

ปล.เล่นกับน้อง2คน มาอาทิตย์กว่าๆแล้ว ยังหากันไม่เจอเลย

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ผม เอง ก็ อยาก เล่น แบบ Lan กับ เครื่อง น้อง มั้ง ครับ แต่ คิด ปัญหา ที่ว่า หลังจากเปิดเซิฟเวอร์และเข้าเกมส์แล้วมันก็ไปค้างตรงหน้าคำว่า waiting for server response แล้วก็ไม่ไปไหนเลยครับ . . . รบกวนผู้รู้การเปิดเซิฟแนะนำทีนะครับ อยากเล่นมาก ๆ เลย
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EVIl_MODERN_WARFARE อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เเต่ทำไมมันวาป ไม่ได้อ่ะ

เเล้วก็เปิด God Mod ตรงไหน
    การวาป ใช้โปรแกรม Arma2_Script_Executer เปิดไฟล์ Teleport.sqf กดฉีดไฟล์ กลับเข้าเกม แล้วกด M เปิดแมพ คลิกตรงไหนก็ได้มันจะวาปไปเอง วาปได้ตลอด จนกว่าจะมีการเปลียนแปลง

หรือใช้ใน lost key เลือกหัวข้อ Teleport เลือกในแมพเล็กๆทีมีใน lost key ก็ได้เหมือนกัน

God Mod เข้าเกม หมุนลูกกลิ้งเจอคำสั่ง lost key เลือก wrok - magick - god mod on

god mod กันได้แต่กระสุน ซึ้งไม่สามารถกันฝ่ามือซอมบี้ได้น๊ะครับ เอาไว้กัน AI ยิง เจอผีก็หนีละกันครับ 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kungalllove : 5th February 2013 เมื่อ 11:23

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขับฮอไงหรอคะ พอดีพึ่งเล่นครั้งแรกอะคะ ขับไม่เป็น เอาแบบละเอียดเลยนะคะ 555

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    7
    การวาป ใช้โปรแกรม Arma2_Script_Executer เปิดไฟล์ Teleport.sqf กดฉีดไฟล์ กลับเข้าเกม แล้วกด M เปิดแมพ คลิกตรงไหนก็ได้มันจะวาปไปเอง วาปได้ตลอด จนกว่าจะมีการเปลียนแปลง

หรือใช้ใน lost key เลือกหัวข้อ Teleport เลือกในแมพเล็กๆทีมีใน lost key ก็ได้เหมือนกัน

God Mod เข้าเกม หมุนลูกกลิ้งเจอคำสั่ง lost key เลือก wrok - magick - god mod on

god mod กันได้แต่กระสุน ซึ้งไม่สามารถกันฝ่ามือซอมบี้ได้น๊ะครับ เอาไว้กัน AI ยิง เจอผีก็หนีละกันครับ 5555
    ขอบคุณ******ยย ผมเปิดโหมดไรไม่รู้ สงคราม ชัดๆ 55555
    สงครามหมื่นวัน..