ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22

Question สอบถามเรื่องการ์ดจอครับ

พอดีอยากคอมที่บ้าน การ์ดจอเป็น gforce 610m แล้วผมอยากจะเล่นเกมที่ใช้การ์ดจอ gforce gtx 260 อ่ะครับ
    เลยอยากรู้ว่า จะพอเล่นได้รึเปล่า เพราะจะตัดสินใจซื้อเกมอ่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ถ้าเป็นไปได้ช่วยบอก Spec ทั้งหมดของคอมคุณ และก็บอกชื่อเกมส์ที่คุณจะซื้อมาเล่นด้วย ...
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speaknase อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นไปได้ช่วยบอก Spec ทั้งหมดของคอมคุณ และก็บอกชื่อเกมส์ที่คุณจะซื้อมาเล่นด้วย ...
    inter core i5-2450 2.5GHz
    ram 4gb
    geforce 610M
    จะรอ arma 3 ออกอ่ะครับ เห็น screenshot แล้วรู้สึกว่ามันสวยขึ้นเยอะมาก เลยไม่มั่นใจ แล้วก็ถามเผื่อถึง gta5 ด้วยครับ ว่าพอเล่นไหวไหม

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pinkziiez อ่านกระทู้
    ram 4gb
    จะรอ arma 3 ออกอ่ะครับ เห็น screenshot แล้วรู้สึกว่ามันสวยขึ้นเยอะมาก เลยไม่มั่นใจ แล้วก็ถามเผื่อถึง gta5 ด้วยครับ ว่าพอเล่นไหวไหม
    ม่า 3 เห็นที จะออกยาก เห็นว่าโดนเรื่อง เนื้อเรื่องของเกมทำเข้าข้าง เมกา มากเกิน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pinkziiez อ่านกระทู้
    ram 4gb
    เล่นได้ แต่ all low 800*600 น่าจะไหว
    G4560 + GTX 1060 6 GB + Ram 8 GB + Win 10 Pro

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ่อ โอเคครับ ขอบคุณทั้งสองคนมากๆ