ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 242

Wink แนะนำเลยครับ Wreck-It Ralph อดิเมชั่นยอดเยี่ยมส่งท้ายปีใครดูแล้วมาคุยกันครับ

Wreck-It Ralph ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่

ตัวอย่าง

เรื่องย่อ

หนังเรื่อง Wreck-It Ralph อนิเมชั่นเรื่องใหม่ล่าสุดที่ดิสนี่ย์สร้างเอง จากเรื่อง ราล์ฟ ที่เบื่อหน่ายกับการเป็นตัวร้ายมาตลอดระยะเวลา 30 ปี เขาเลยตัดสินใจอยากเป็นคนดีบางเลยบุกเข้าไปในเกม Hero s Duty เป็นเกมที่ทันสมัย และเพื่อที่จะเป็นฮีโร่ แต่เขาดันไปพลาดไปเปิดทางให้่พวกตัวร้ายในเกมให้ออกมาทําลายเกมอื่นๆ จนทำให้โลกแห่งเกมส์เกิดปัญหาครั้งใหม่ เขาจะช่วยได้หรือไหมโปรดติดตาม

ความเห็น

จากที่ผมได้ไปดูมาวันนี้ถืออดิเมชั่นยอดเยี่ยมส่งท้ายปีเลยจริงๆสนุกๆจริงเรื่องนี้ฮาด้วยซึ้งด้วยไม่เสียดายเงินแม้แต่บาทเดียวแนะนำใครยังไม่ได้ดูไปดูนะครับพึ่งเข้าโรงวันนี้เองเฮฮาส่งท้ายปีรับรองไม่ผิดหวังโดยเฉพาะ 3D เยี่ยมๆ ถ้าไม่ดูพรุ่งนี้ท่านจะคุยกับเขาไม่..รู้...เรื่อง..
    ผมให้ 9/10 เลย 55+
    joker123
    PETCH KUB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    น่าสนใจดีครับ ยำเอาตัวร้ายจากเกมต่าง ๆ มารวมกัน เท่ไปอีกแบบ ภาพ+สีสันสวยดีครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    สนุกมากเลยครับหนังความคิดล้ำสมัยมาก ทุกตู้เกมจ่อยกันไปหาสู่กันด้วยปลั้กไฟเต้าเสียบ ชอบเพเนโลปี้มากเลย ไปดูเรื่องนี้คิดถึงจิตใจของเกมขึ้นมาเลย คิดว่าต้องมีภาค 2 แน่นนอนเลยครับ

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    กำลังจะมาตั้งเลย 555555
    Owl CItyร้องเพลงประกอบด้วย วงโปรดผมเลย

ปล. มีใครสังเกตตัวอะไรโผล่มาบ้างไหมนอกจากตัวหลักๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    สรุปดูคุ้มเงินใช่ไหมครับ พอดีไม่ค่อยได้มีโอกาศดูหนังอนิเมเท่าไหร่
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    หนูอยากได้จังเลย