ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    เวลาเจอ ถ้าเรามาถูกทาง ชิดซ้ายเนียนมา เค้าจะบอกขอดูใบอนุญาติ ถ้าให้ดูแล้วผมก็จะพูดดีๆก่อนนะครับ พูดแบบสุภาพจนกว่าเค้าจะคืนใบขับขี่ผมอะ พอได้คืนถ้า ยังลีลา ทำเป็นบอก รถท่อดังบาง รถไม่ได้ล้างบ้าง ผมบอกให้เขียนใบสั่งเลยครับ ไม่พูดมาก เราไม่ได้ผิดอะไร ได้ใบสั่งมา ผมฉีกทิ้งตลอดอะ เพราะ ถ้าด่านถูกกฏหมาย เค้าจะไม่แจกใบสั่งมั่วๆหรอกครับ และที่สำคัญ มีป้ายมีอะไรที่บอก แล้วไมไ่ด้ว่าจะเรียกทุกคัน ถ้าจอดทุกคันไม่ใช่ละ ผมให้เค้าเขียนตลอดอะ พ้นด่านก็ฉีกทิ้ง ไปต่อ ทะเบียนอะไร ก็ไม่โดนหรอกครับ เพราะมันเป็นด่านผิดกฏหมาย แต่ส่วนใหญ่ผมก็ขวาตลอดอะ เจอด่านผมก็ขวาตลอด มันก็ไม่เรียกนะ แปลกเหมือนกัน หรือเรียกไม่ทันก็ไม่รุ้เพราะผมเนียนมากับรถตลอด

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ตำรวจ : (กำลังโบกรถผม)

ผม : ไปส่งรถครับ รอคันต่อไป (ขับรถไปต่อตามปกติ)

ตำรวจ : ?????

เมื่อผมขับรถไปกับเพื่อนซ้อนท้าย คนสองคน

ผม : เต็มแล้วครับ (ขับรถไปต่อ)

ตำรวจ : .....

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 30th December 2012 เมื่อ 15:14

Chris Redfield
    กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    MOTHERF**KER

กรรม ล้อเล่น *w*

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    " ไม่มีตังค์เลยครับ "

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    3 คำสั้นๆ
    เท่า
    ไร
    ครับ

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ถ้าตำรวจมันจะเถื่อนขนาดนี้ร้องเรียน กันดูดีมีย ผมอยากจะสนับสนุน นะเพราะพิมในนี้พวกท่านก็เสียเงินตามเคย ผมว่าน่าจะลองลงมือทำก่อนถ้ามันไม่ช่วยค่อย ว่ากัน

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

ผม : ไปส่งรถครับ รอคันต่อไป (ขับรถไปต่อตามปกติ)

ตำรวจ : ?????

เมื่อผมขับรถไปกับเพื่อนซ้อนท้าย คนสองคน

ผม : เต็มแล้วครับ (ขับรถไปต่อ)

ผม : เติมแก็ส แก็สหมดครับ (ขับรถไปต่อ)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kyrie Irving <3 !!
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ACBII อ่านกระทู้
    ตำรวจ: จะไปไหน ทำไมไม่ใส่หมวกกันน็อค
    ผม: จะไปซื้อของครับ
    ตำรวจ: อยู่ ม. ไหนเราน่ะ(กำลังเอาใบสั่งขึ้นมาเขียน)
    ผม: ม.3 ครับ(ที่จริงผมอยู่ ม.4)
    ตำรวจ: อายุ15ยัง มีบัตรประชาชนมั้ย
    ผม: ไม่มีครับ ผมยังไม่15ปี(ที่จริงอายุผม 15 จะ 16 แล้วมีบัตรประชาชนด้วย)
    ตำรวจ: อ้าวเหรอ!!! งั้นไปซะ ใส่หมวกกันน็อคด้วยล่ะ
    ผม: ครับๆ ขอบคุณครับ
    แล้วผมก็โกหกตำรวจได้แล้วก้ออกไปซื้อของครับ 555
    เจ๋งอะนาย 555 ใช้ได้จริงๆใช่มะเดวใช้บ้าง 555

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    ตำรวจ : โบกๆๆ
    ผม : โบกทำไม จักรยานผมไม่มีทะเบียน ผมไม่มีใบขับขี่จักรยาน

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627
    ถ้ารู้ว่าไม่ผิด : สวัสดีครับพี่

ถ้ารู้ว่าพี่ : ขอโทษครับพี่

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    เคยเจอข้อหาน้ำมันไม่เต็มถัง ที่ ท่าหิน ลพบุรี ทำเอาผมไม่ขับมอไซค์อีกเลยจน ณ บัดนาว

กล่าวขอบคุณ
    1,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxza555 อ่านกระทู้
    เจ๋งอะนาย 555 ใช้ได้จริงๆใช่มะเดวใช้บ้าง 555
    จริงๆครับ ต้องต้องมีหมวดกันน็อคเผื่อไว้ก่อนนะครับ
    แต่ก็ไม่แน่ใจว่าตำรวจจะถามแบบนี้รึป่าว

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    ไปเที่ยวกับพี่ไหมน้องง ~~~~~~

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 59

ประมาณเนี่ย ค้ะคุณตำรวด เขินจุง จุ๊จุ๊
    mainfolum-เรื่อยๆ เปื่อยๆ ไปวันๆ-

PlayStationFanboy & AKB48
    Saitama,Japan Chaiyaphum,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neverdia อ่านกระทู้
    ผม:สวัสดีคึรับ
    ตำรวจ:อ้าว... เธอนี้มันลูกของหมวด....(ชื่อพ่อ)นี่หนา ใช่มั้ยๆ?
    ผม:ครับๆ
    ตำรวจ:เอ้า! ไปได้ๆ
    ฮ่าๆ เหมือนกันเลย

The Way of Chef .
    Thailand Lampang 52000 // Hua Hin 77110
    กล่าวขอบคุณ
    4,684
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ของผมโดนเรียก แบบใส่หมวกกันน๊อคอ่ะ พรบ.ก็ต่อแล้ว ทะเบียนก็มี พอตรวจหมด เหมือนจะหาอะไรมาเขียนในใบสั่งให้ได้ แต่มันไม่มีก็เลยปล่อยผมไป เสียเวลามาก ๆ

ปล. ถ้าผมพูดคงแบบว่า มีอะไรเหรอครับ หมวกผมก็ใส่ อะไรผมก็ครบ ???
    ASUS M5A78L-M LX:AMD FX-8350 Kingston HyperX 8 GB Giggabyte GTX 660 OC

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonetone1 อ่านกระทู้
    ถ้าตำรวจมันจะเถื่อนขนาดนี้ร้องเรียน กันดูดีมีย ผมอยากจะสนับสนุน นะเพราะพิมในนี้พวกท่านก็เสียเงินตามเคย ผมว่าน่าจะลองลงมือทำก่อนถ้ามันไม่ช่วยค่อย ว่ากัน
    ร้องเรียนใครล่ะครับ ขนาดออกทีวีออกคลิป ก็เป็นอย่างที่เห็น แค่คติตำรวจก็เงิบแล้ว ไม่ฆ่าน้องไม่ฟ้องนายไม่ขายเพื่อน ถ้าร้องเรียนแล้วมันดีขึ้น คงไม่มีใครมาเหน็บแนมไปเรื่อยหรอกครับ ตอนนี้ตำรวจ(บางส่วนแต่เยอะ)กับโจรแยกกันไม่ออกละ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PassT_T อ่านกระทู้
    ร้องเรียนใครล่ะครับ ขนาดออกทีวีออกคลิป ก็เป็นอย่างที่เห็น แค่คติตำรวจก็เงิบแล้ว ไม่ฆ่าน้องไม่ฟ้องนายไม่ขายเพื่อน ถ้าร้องเรียนแล้วมันดีขึ้น คงไม่มีใครมาเหน็บแนมไปเรื่อยหรอกครับ ตอนนี้ตำรวจ(บางส่วนแต่เยอะ)กับโจรแยกกันไม่ออกละ
    ผู้การของแต่ละเขตพื้นที่ครับ ได้ชัว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 88

RIP SUICIDE SILENCE S MITCH LUCKER 1984-2012