ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Decade
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

มีเรื่องขอให้คำปรึกษาหน่อยครับ

คือว่าผมชอบผู้หญิงคนหนึ่ง แล้วบังเอิญเพื่อนผมก็ชอบผู้หญิงคนเดียวกับผมชอบอีกอะครับ

ผมควรจะทำไงดีครับ
    ฉันน่ะ...ไม่ได้ยิ่งใหญ่อะไรขนาดนั้นหรอกนะ...ฉันก็แค่...อยากจะให้ผู้หญิงที่ตนหลงรักมีความสุขก็เท่านั้นเอง....

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    รักจริงอย่ายอม รักปลอมปล่อยไป
    ใจผมหล่อมาก

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ไม่อยากเสียแรง เชิญ เลือกคนอื่นแทนครับ สวยๆ มีเยอะ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    Blog Entries
    5
    คุณบอกว่าคุณชอบผู้หญิงคนหนึ่ง แล้วเพื่อนคุณก็ชอบผู้หญิงซึ่งเป็นคนๆเดียวกันกับที่คุณชอบ

แล้ว...ผู้หญิงคนนั้นชอบใคร ?

เป็นผม ผมจะคิดถึงผู้หญิงคนนั้นด้วยครับว่าเธอชอบใคร เพราะคนส่วนหนึ่งต้องการได้คบกับคนที่เราชอบมากกว่าการได้คบกับคนที่เราไม่ได้ชอบจริงๆ

ผมก็เคยเจอกรณีเดียวกับคุณเพียงแต่ผม ยอมให้อีกคนได้มีโอกาส ส่วนตัวผมเองหากเธอชอบจริงๆ ยังไงซะเราก็ต้องได้คู่กันอยู่ดี ^^

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    ถ้าเพื่อนกันจริงเรื่องแบบนี้ต้องคุยกันได้ครับ

ชอบคนเดียวกันก็บอกไปเลย เฮ่ย นาย เราชอบคนนั้นวะ แข่งกันจีบเอาปะ
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ก็ลองปรับความเข้าใจกับเพื่อนคุณดูครับ ว่านายรักผู้หญิงคนนี้จริงๆไหม คิดจะคบจริงๆไหม ผมเชื่อว่าเพื่อนกันเสียสละให้กันได้อยู่แล้ว .. แล้วอีกอย่างผู้หญิงดีๆสวยๆ หน่ะมีอีกเยอะ ..
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ก็จีบไปสิ เพื่อนกันเค้าไม่มาคิดมากหรอก แต่อย่าไปจีบแฟนเพื่อนก็แล้วกัน
    CIVIL ENGINEERING