ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

ถามเกี่ยวกับ Masked rider Den-O หน่อยครับ

ทำไมภาค 3 สี (เเดง-น้ำเงิน-เหลือง) เป็นพระเอกตอนเด็กหลอครับ เเล้ว พระเอกตอนโตไปไหนหลอครับ
    ผมดูตอนจบ ตอนที่49 เเล้วอะครับ เเล้วค่อยมาดู The Movie เเต่ละภาค The Movie ดูหมดเเล้วครับ ยัง งงๆ อยู่ครับ
    ว่า พระเอกตอนโตหายไปไหน

กล่าวขอบคุณ
    50
    ไม่มีไครรู้เลยหลอครับ T^T

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    ผมดูก็ยังงงแล้วอะ ไม่รู้มันไปไหน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ดูแต่ คาบูโต๊ะ กับ ไฟซ์

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    เรียวทาโร่ โดนสาปให้กลับเป็นเด็ก (ในภาคเกาะยักษ์) ครับ ... ไม่ได้หายไปไหน ตอนจบกลับมาโตเหมือนเดิมนะ ... แถมมีตอนแก่ ออกมาด้วย ...

ส่วนอีกภาคที่เป็น Movie ตอนโตก็ออกมาแล้วไงครับ ที่โดนฝ่ายศัตรูสิง นั่นแหละครับ ...

ส่วนคุณน้อง เค้าก็อย่างที่รู้กัน ...

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    *0* ภาคเกาะยักษ์
    Masked Rider DEN-O & DECADE เรือรบเเห่งเกาะยักษ์ ใช่ปล่าวครับ ผมคิดว่ามันไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่อง Den-O ซะอีก
    ขอบพระคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    -0- ผมดูภาคเกาะยักษ์จนเบื่อละครับ ก็ยังไม่เห็นตอนเรียวทาโร่โดนสาปสักที ตอนเเรกเรียวทาโร่โผล่มาก็เป็นเด็กเลยหนิครับ
    T^T ไครมีตอนที่เรียวทาโร่กลับกลายมาเป็นเด็กไหมครับ ยังไม่เข้าใจอยู่ดี กำลังดู Deo-O อีกรอบ ด้วยความสงสัย T^T

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    พูดกันตามจริง พระเอกคนเก่าหมดสัญญา กับโตเอะ ไปแล้ วก็เลยใช้เด็กคนนั้นมาแสดงแทน
    เหมือนตอนที่เปลี่ยนนางเอกเป็นเด็กเพราะนางเอกคนสาวเค้าไม่แสดงแล้วให้เหตุผลว่ากาลเวลา
    บิดเบือนทำให้พวกอยู่เหนือกฏเกณฑ์กลายเป็นเด็ก ซึ่งในภาคมูวี่ยกเว้นอันแรกจะไม่ได้ใช้พระเอกอีกแล้ว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    อ่อครับ น่าเสียดายจัง(สงสัยตั้งเเต่นางเแกเป็นเด็กเเล้ว คือว่าพระเอกน่าจะเหมือนกัน เเต่ไม่เห็นฉากตอนเปลี่ยนเป็นเด็กอะครับ ก็เลยสงสัย) เข้าใจเเล้วครับ

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shindo007256 อ่านกระทู้
    อ่อครับ น่าเสียดายจัง(สงสัยตั้งเเต่นางเแกเป็นเด็กเเล้ว คือว่าพระเอกน่าจะเหมือนกัน เเต่ไม่เห็นฉากตอนเปลี่ยนเป็นเด็กอะครับ ก็เลยสงสัย) เข้าใจเเล้วครับ
    เรียวทาโร่ ตอนโตก็มาตอนรถไฟผี ที่เป็น TheMovie ของตัวเองไงครับ ...

ส่วนอาเจ๊ ... ด้วยข่าวต่างๆนาๆ ... อ่ะนะ ...

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ครับ ^ ^ ต่อไปคงจะลองหาดูต่อๆไปเรื่อยๆ (ผมละนึกว่าจะเป็นเรื่องเดียวเนื้อเรืองเดียวไปเลย เเต่เเท้จริงเเล้ว เรื่องอื่นก็มารวมอยู่ด้วย เรื่องนี้ก็ไปรวมอยู่กับเรื่องอื่น <<< งงไหมอะครับ 555+) พอเข้าใจเเล้วครับ