ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    252
    ได้รับคำขอบคุณ: 53

เกี่ยวกับไวรัส

อยากถามว่ามีไวรัสที่ชอบตัดเน็ตไหมครับ ผมมีอาการประมานเล่นเน็ตไปบางทีตัดอ่ะ เป็นทุกวัน แต่วันละไม่บ่อย แล้วขอแนะนำตัวสแกนด้วยครับ

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    จะว่ามีมั้ยมันก็มีครับ แต่เท่าที่อ่านแล้วไม่รู้เลยว่าเป็นที่อะไร ไม่มีข้อมูลรายละเอียดอาการเลย
    ให้มาแค่นี้ไม่มีใครตอบถูกหรอกครับ -*-

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ไอพวกตัดเน็ตเนี้ยน่าจะเป็นพวก Warm หรือไม่ก็ Spy เสียมากกว่านะครับ .. ลง Combofix จะดีกว่าครับ ม้วนเดียวจบเลย

ปล.ผมกล้าพูดเพราะผมโดนบ่อยจนเห็นเป้นเรื่องธรรมดา แถม คอมที่ผมเล่นทุกวันนี้ก็ไม่มี Anti virus เลยแม้แต่ตัวเดียว ...อิอิ
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

กล่าวขอบคุณ
    962
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    แหมๆ ไม่มีแอนตี้ไวรัสระวังนะครับเรปบนแต่ไอไวรัสที่ทำให้เน็ตเน่าก็มีอยู่นะครับเคยเจออยู่เมื่อก่อนตอนที่ไม่มีแอนตี้ไวรัส windows 8 มีบิวท์อินแอนตี้ไวรัส ใช้ดีมากครับ

ปล. เรปบนเปลี่ยนการ์ดจอแล้วเหรอครับ :O
    [Core i5 3570K @4.5] [Gigabyte GTX 780] [XFX Pro 750W 80+ Gold] [CM Seidon 120M] [Kingston HyperX 4x2 (8GB)] [MSI Z77A-G41]

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ madworld567 อ่านกระทู้
    แหมๆ ไม่มีแอนตี้ไวรัสระวังนะครับเรปบนแต่ไอไวรัสที่ทำให้เน็ตเน่าก็มีอยู่นะครับเคยเจออยู่เมื่อก่อนตอนที่ไม่มีแอนตี้ไวรัส windows 8 มีบิวท์อินแอนตี้ไวรัส ใช้ดีมากครับ

ปล. เรปบนเปลี่ยนการ์ดจอแล้วเหรอครับ :O
    ครับผม คือผมขี้เกียจลงแอนตี้ ผมว่าปัญหามันเยอะเดี๋ยวก็เล่นนู้นไม่ได้เดี๋ยวก็เล่นนี้ไม่ได้ อีกอย่างผมเล่นเกมส์เซิฟเถื่อนซะเป็นส่วนใหญ่ พวก Anti ทั้งหลายเนี้ยมักชอบมองว่าเกมส์ผมเป็นไวรัส มันเล่นลบของผมหมดเลย ผมเลยไม่ลงมันซะเลยย

ครับผมเปลี่ยนการ์ดจอเป็น 670 แล้วครับเปลี่ยนตั้งแต่วันที่ 3 (น่าจะนะ) ส่วน 7770 น้องสาวเอาไปปลูกผักเลี้ยงหมูใน facebook ครับ เห็นมันบอกต้องการการ์ดจอแรงๆเพราะหมูกับผักมันจะได้โตไวๆ ฮืม ..
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย