ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Phuket , At Computer
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมว่าตามหลักการนะครับ คนที่ซื้อโทรศัพท์มาเป็นมูลค่า 20,000 กว่าบาทนะครับ แล้วไม่สามารถมีเงินซื้อ Applications ได้ (s เพราะมีหลาย App) คือ...แบบว่าผมว่านะมีเงินนะมีเงิน แต่ไว้ทำอย่างอื่นไงครับ
    เงินที่เอาไว้ใช้ซื้อ Applications จึงไม่มี จริงๆนะ ถ้าอยากที่จะมี Applications ที่ดี ถูกลิขสิทธิ์ ก็ยอมเสียเงินบางส่วน ซื้อหน่อยก็ได้ครับ Applications บางตัว ไม่ถึง 1,000 หรอกครับ ถูกๆ ก็เช่น 50 90 200 บาท ก็มี

"ลองหยิบยืมใช้เงินบางส่วนนั้น ซื้อของที่ดีมีลิขสิทธิ์จะดีกว่านะครับ" // OsTiLyZ
    AMD Phenom(tm) 9550 Quad - Core Processer 2.20 GHz - ATI Radeon 3600 HD Series โอ๊ยยย กากก******

เกิดมาโหลด
    กล่าวขอบคุณ
    1,669
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    ผมใช้ Andriod ผมไม่เดือดร้อน 555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    ผมยังใช้เครื่องนี้อยู่เลย

Nokia 101
    ...

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ผมเข้าเว็บมาเพื่ออ่านข่าวหาความรู้ ไม่รู้สึกเบื่อตัวเองบ้างเหรอที่มาดราม่าในกระทู้ให้คนอื่นๆรำคาญ -.-

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    ไม่เดือดร้อนใช้ WP8 55

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ที่jail เพราะอยากได้โกงเกง เรื่องเงินซื้อแอปไม่มีปัญญหา แต่อยากได้ โปรแกรมโกงเท่านั้น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    พวกคุณคุณพูดแรงเกินไปป่าว? แม่ผมเค้าก็อยากให้แอพที่มันเสียตังแต่แม่ผมไม่มีเงิน แม่ผมเงินเดือน 30000 หักหนี้อะไรไปเหลือ 10000 ต้นต้น ไอโฟน 4 ที่ซื้อมามือ 2 เก็บเงินประมาณ4เดือน แม่ผมอยากใช้แอพเสียตังมากเช่น Whatapps ที่เมื่อก่อนต้องใช้เงินจ่าย แม่ผมก็ทำไม่เป็นต้องไปเชื่อมต่อบัตรเครดิตไรมากมายเพราะแม่ผมไม่รู้วิธีแล้วไม่อยากเสียเงิน ผมก็ทำให้แม่ผมได้ใช้แต่คุณกลับมาว่าพวกผมไม่มีตังซื้อแอพคือผมบอกได้เลยมี ผมใช้ตังผมซื้อแอพให้แม่ทั้งที่ไม่ใช่เครื่องผมใช้บัตรเครดิตของผมผมเชื่อมต่อแอคเค้าเองเลย แต่คือบางครั้งแม่ผมเค้าจะทำงานใช้แอพที่เสียเงินแล้วตอนนั้นเงินผมก็ไม่มีนะครับ."มันต้องเจลจริงจริง" แล้วก็ขอบอกคนเราจะเล่นแอพเถื่อนอ้ะมันเรื่องของเขาอย่าบอกว่าคุณไม่ได้ใช้ของเถื่อนว่างั้นเชื่อผมเถอะนะ "เพลง 1 เพลงกับแอพ 1 แอพราคา 30 บาทเท่ากัน คุณสะเอือกโหลดเพลงเป็นพันเพลง." อย่าว่าเถอะขอร้องนะ เค้าจะใช้อะไรก็เรื่องของเค้า อย่าว่าพวกเค้าหัวโบราณ คุณลองให้ยายที่อยู่บ้านนอกทำนามาเล่นไอโฟนถ้าผมด่าว่ายายคุณบ้านนอก หัวโบราณจะเจ็บไหม คนเราไม่ใช่ทำได้ทุกอย่างนะครับ เอ้อแล้วก็ผมขอถามอย่าง"พวกคุณเข้า Jokergameth มาทำค..ยไร?" คนที่ใช้โทรศัพรุ่นอะไรนอกจากโฟนอย่าใส่ใจครับผมใช้ Samsung champ รุ่นเลื่อนฝืด 555555555.. แบนผมได้ครับผมกะจะโพสเป็นครั้งสุดท้ายแล้วกับพวกคนรวยอวดเนี่ย. แบนผมได้ครับแบนไอพีก็ได้ผมไม่ว่ากัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boatza503za : 1st January 2013 เมื่อ 16:18

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    เเอนดรอยครับ อิอิ
    Please wait .......

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    เเอพฟรีตลอดชีพฮ่าฮาๆไม่ซีเรียสอยู่เเล้วฟังเพลง ดูหนังได้ ก็โอเคเเล้ว

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919
    ไม่มีปัญหาครับ ผมใช้ไอดีเพื่อนโหลดอยู่แ้ล้ว

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    มาม่ากันยาว