ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

夢人
    jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 247

six pack เบี้ยว แก้ไงดี

คือว่าของผมมันเบี้ยว ทางขวามันขึ้นบนสูงกว่าข้างซ้ายมาครึ่งนึง

แก้อย่างไร ให้มันเท่ากันครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ผมว่า เสริมเอาดีกว่านะมันเบี้ยว ก็ ทำให้อีกข้างพอดี ออกข้างเดียวไง
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มันแก้ไม่ได้คับ เป็นลักษณะเฉพาะของแต่ละคน ใครที่six packสมมาตร ก็โชคดีไป ไม่ต้องคิดมากคับมีsix packยังดีกว่าไม่มี

http://www.tuvayanon.net/7sixpackf.html ลองอ่านดูคับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,584
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ใช่ครับแก้ไม่ได้ครับมันอยู่ที่โครงของแต่ละคนอ่ะ รู้สึกจะเรียนว่า Rectus abdominis มั้ง เคยอ่านเมื่อน๊านนมาละจากเว็บที่คุณ Zon ให้ลิ้งค์ไว้นี่แหละครับ

ปล.ของผมก็ไม่เท่ากันนะ ข้างขวาอยู่สูงกว่า - -^
    ปล.2 อย่าไปเครียดครับขนาด Mr.Olympia(คนที่เท่าไหร่ไม่รู้จำไม่ได้ = =') เรคตัสฯเขามีแค่ 4ลูกครึ่งเองครับ - -"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Poyo_ts : 2nd January 2013 เมื่อ 01:17

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    เป็นผมผมก็เครียดนะแบบนี้ขอเป็นปกติไม่มี แต่ไม่อ้วนดีกว่า
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เคยอ่าน มาครับ ถ้าออกกำลังกายผิดท่า หรือว่าผิดวิธี ก็จะขึ้นอย่างนี้น่ะครับ

เขาถึงมีวิธีการ ออกกำลังกาย ต่างๆ ในการ ซิกอับ อย่างไร ควรทำอย่างนี้ อย่างโน้นนน <ไม่เเน่ใจว่าจริงรึเปล่า>

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไม่เห็นเป็นไรเลยครับ...เมื่อก่อนผมก็มีแบบนี้แหละ ตอนนี้แหลืออยู่ 3 ลูกบน ๕๕๕๕