ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 447

ตัวอย่างหนังซับไทย Dead Man Down นูมิ ราเพซ พบ โคลิน ฟาเรล จากผกก. The girl with the dragon tattoo ฉบับดั้งเดิม

ในมหานครนิวยอร์ค วิคเตอร์ (Colin Farrell) ถูกล่อลวงจาก เบียทรีส (Noomi Rapace) เหยื่อสาวให้ไปฆ่าคนที่ทำร้ายเธอซึ่งคนๆนั้นก็คือหัวหน้าของวิคเตอร์นั่นเอง หนังกำกับโดย Niels Arden Oplev ผู้กำกับ The girl with the dragon tattoo ฉบับดั้งเดิมของสวีเดน และยังมีดาราอย่าง Dominic Cooper และ Terrence Howard ร่วมแสดง หนังมีกำหนดฉายในต่างประเทศช่วงมึนาคมปีหน้าครับ ชมตัวอย่างแบบซับไทยได้ที่คลิปด้านล่าง คิดเห็นอย่างไรติชมได้นะครับ

ที่มา : http://www.facebook.com/thaisubtrailer

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    หนังน่าดูมากครับ ชอบ พี่โคลิน ฟาเรล เจ๋งดี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    หนังแนวนี้ น่าดูมาก

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    น่าดูจริง ๆ ด้วย
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

Tags for this Thread