ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เอ่อ ผมสร้างมาตัวนึงแล้วจะสร้างอีกตัวนี่กดตรงไหนหรอครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ดู version ในเกมส์ตรงไหนหรอค๊าบ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ the_sex_jad อ่านกระทู้
    ดู version ในเกมส์ตรงไหนหรอค๊าบ
    กดตรง Find Games ดูครับ มันจะบอกอยู่ว่า Version อะไร

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    เอ่อ...ใครมีปัญหาไรหรือจะถามอะไร PM มากันเลยนะครับ ผมอาจไม่ได้เข้าบอร์ดบ่อยเท่าไหร่ หรือแอ๊ดชื่อสตีมที่รายเซ็นผมมาก็ได้นะครับ
    ปล.ช่วงนี้เน็ตทรูเน่ามากหลุดบ่อยจริงไม่ได้อัพเดทหรืออัพเกมส์อะไรเพิ่มเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พอ กด play game แล้วมันไม่มีอะไรเกิดขึ้นอะ ลงตามคลิปทุกอย่าง ยกเว้น Co-opอะ เน็ตไม่ค่อยดี เลยไม่ลงอะ
    ไม่เข้าใจๆ เกมอื่นก็เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sleepping666 อ่านกระทู้
    พอ กด play game แล้วมันไม่มีอะไรเกิดขึ้นอะ ลงตามคลิปทุกอย่าง ยกเว้น Co-opอะ เน็ตไม่ค่อยดี เลยไม่ลงอะ
    ไม่เข้าใจๆ เกมอื่นก็เล่นได้
    ลองลง Steam ยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณคร้าบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอโทษครับ ช่วยสอนวิธีลง update หน่อยครับ ผมลงไม่เป็นเลยตั้งเเต่อันเเรกเลยนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ uzu_orange อ่านกระทู้
    ขอโทษครับ ช่วยสอนวิธีลง update หน่อยครับ ผมลงไม่เป็นเลยตั้งเเต่อันเเรกเลยนะครับ ขอบคุณครับ
    ดูตามคลิปสิครับผมสอนไว้หมดละนะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จะ Co-op กันแบบ offline ไม่ได้หรอคับ ผมใช้่สายแลนต่อตรง 2 เครื่องอ่ะ ดู ping ผ่าน cmd lanกันได้ปกติ แต่พอเข้าเกมกลับมองไม่เห็นห้องกันเลยอ่ะคับ (ปรับในเกมเป็น Lan แล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พอจะมี trainer มั้ยครับ เก็บเงินน้านนานๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Borderlands.2.Update.4.with.Mechromancer DLC (Version 1.1.0) พอแตกไฟล์แล้วมัน error อ่ะครับ ซ่อมแล้วก็ยังไม่ได้ ตรวจสอบให้ผมหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ลงเกมแล้วต้อง Update ทั้งหมดเลยหรอ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bank_ja อ่านกระทู้
    ลงเกมแล้วต้อง Update ทั้งหมดเลยหรอ
    ลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ถ้่าลง จะ Co-op ได้ แล้วก็ได้ DLC ไหม่ๆอีกเพรียบครับ แต่ถ้าไม่ลงก็ก็อปแคร๊กในแผ่นไปวางเลย แต่เล่น Co-op ไม่ได้+ไม่มี DLC ของเสริม

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    พี่ ครับอย่า โกด ผม นะ ครับ

ผม ขอถาม ไร หน่อย นะครับ

มี วิธี เช็ค DLC ป้า ว่า ลง ไป ใน เกม แล้ว อะ ครับ

ผม ลง DLC ทั้ง หมด ไป แล้วดู ไม่ เป็น อะ ครับ สอน หน่อย นะ ครับ ครอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    น่าเล่น จัง ^^

กล่าวขอบคุณ
    336
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Blog Entries
    1
    พาสที่ให้มามันแตกไม่ได้ครับ Silenthi11@JKG ตัวนี้ใช่ไหมครับ ทั้งพิมพ์และก็อปก็ไม่ได้ มันฟ้องว่า พาสเวิร์ดผิด ช่วยหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0

แพท

เรื่องแพท บอเดอร์เลนสองครับ

ตัวแพท Borderlands.2.Update.4.with.Mechromancer DLC(Version 1.1.0)

หลังจากลงตัวนี้ไปแล้วลองเข้าแลนกันเพื่อนผ่าน Hamachi ดูมันบอกว่า แพทแตกต่างกันอ่ะครับ

ตัว1.0.0 - 1.0.3 นี้เล่นด้วยกันได้ปรกติ พอถึง 1.1.0 เท่านั้นเหละมันบอกแพทต่างเลยครับ ที่คนอื่นๆหากันไม่เจอน่าจะเป็นเพราะตัวนี้รึเปล่า

ตัวแพทอาจจะมีปัญหาหรือว่าอะไรยังไง

ที่ผมมาลองลงที่ละแพทนี้ เพราะว่าทีแรกผมลงไปตั้งแต่ 1.0.0 - 1.3.2 + ล่าสุด เข้าเกมเล่นคนเดียวได้โอเค Tunngle เจอต่างชาติโอเค

แต่มาลองเล่น Hamachi กับเพื่อนมันไม่ได้มันบอก แพทต่าง ผมเลยลองมาไล้ลงทีละตัวก็พบว่า 1.1.0 นี้เหละตัวปัญหา

อยากให้ท่านช่วยลองๆดูด้วยนะครับ ได้ผลยังไงก็ PM มาบอกผมด้วยนะครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    update+DLC แล้วหมดทุกอันแล้วค่อย Crack ทีเดียวหรือเปล่าครับ ผมลองทำดูแล้วมันเข้าเกมไม่ได้ TT

ขึ้น has stop working
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mythz2533 : 9th March 2013 เมื่อ 04:22

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    คนที่เล่นไม่ได้ ให้โหลด Madness And Supremacy Skin Packs (DLC) มาลงอีกครับ โหลดได้จากลิ้งค์นี้เลยครับ http://www51.zippyshare.com/v/19759134/file.html
    ตอนแรกผมลงตามคลิป แล้วมันก็เข้าเล่นเกมไม่ได้ ผมเลยลองหาดูว่ามีตัวอัพเดตตัวใหม่รึเปล่า ก็เจอตัวนี้ เลยลองดู แล้วลงแคร๊ก ก็ปรากฏว่ามันเล่นได้ครับ ลงต่อจากDLC Sir Hammerlocks ได้เลยครับ

ปล.ส่วนลิ้งที่โหลดผมไปเจอมาจากลิ้งค์นี้ครับ http://cs.rin.ru/forum/viewtopic.php...810246#p810246

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    กดเข้าห้องแล้วมันขึ้นว่า incompatible game อะครับ แก้ยังไงช่วยบอกที

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผม win7 32bit เล่นได้สนุกมาก เล่นกับน้องมันส์เลย ขอบคุณครับสำหรับเกมส์ดีๆ ส่วนวิธีลงกับปัญหาผมอ่านของคนอื่นจนแก้ได้หมดละ ก็ขอขอบคุณคอมเม้น ที่ปัญหาด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ตอนนี้ผมกลับมาเล่นแล้วนะครับใครอยากเล่น Co-op กันก็ทักได้ เวล 37 อยุ่เลย เล่น Zero อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Silenthi11 อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมกลับมาเล่นแล้วนะครับใครอยากเล่น Co-op กันก็ทักได้ เวล 37 อยุ่เลย เล่น Zero อิอิ
    ผ่าน Tunngle หรือ Steam เอ่ย ไว้ว่างๆมาเล่นกันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมลงแต่ละอัพเดทแล้วลองเข้าเกมส์ มันไปติดที่ 1.3.1 พอลงไปแล้วเข้าเกมส์ไม่ได้เลยครับ