ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

So Nyeo Shi Dae 4EVER
    กล่าวขอบคุณ
    671
    ได้รับคำขอบคุณ: 441

ชนะ HON ด้วย Creeps [คลิป 2 นาที]

บอกได้เลยว่า "เกรียนเทพ" 555+

เป็นการออกหน้ากากที่สามารถคุมครีปป่าได้แล้วเอามาตั้งแถวเรียงกันเพื่อปิดทางออกของครีปฝ่ายเรา
    แล้วรอให้เวลาผ่านไป รอปล่อยครีปจำนวนมหาศาลให้ออกไปถล่มฝ่ายตรงข้ามอย่างไม่น่าเชื่อ

มันก็น่าลองเอาไปใช้นะ ดูจากเวลาแค่ 34 นาทีเองด้วยเร็วกว่าบางเกมด้วยซ้ำ 555+ แต่ต้องอดทนรอหน้ากากคูลดาวน์กว่าจะได้มาแต่ละตัว 555+
    I NEED A GIRL

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    นี้ถ้าอีกฝั่งเลือกฮีโร่สกิลกลุ่มมาเยอะๆแผนนี้ก็คงจะแย่เลย

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    Behemoth อะไรเนี่ยทีละ

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    ตัวไหนเป็นตัวไหน อีกฝั่งคงงงหน้าดู 555 มาเป็นกองทับ
    [I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]

So Nyeo Shi Dae 4EVER
    กล่าวขอบคุณ
    671
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Innes อ่านกระทู้
    นี้ถ้าอีกฝั่งเลือกฮีโร่สกิลกลุ่มมาเยอะๆแผนนี้ก็คงจะแย่เลย
    ผมว่าก็ไไม่แน่นะ อย่าลืมว่าแต่ละฝั่งต่างก็มี Hero ด้วยกันทั้งนั้นแถม Lv.10+ ก็พอไหวอยู่นะ 555+
    I NEED A GIRL

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    อันนี้ของ Dota 2 ครับ จบเกมก่อน 12 นาที โดยใช้ courier มาบล็อกครีบไว้แค่เลนเดียว แล้วก็ปล่อยออกไปทีเดียว

เกรียนพอพอกันเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: