ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440

Red face หลอน! วิญญาณ Ashley จากเกม Mass Effect 3

หลอน! วิญญาณ Ashley จากเกม Mass Effect 3

รู้หรือไม่ ในเกม Mass Effect ภาคแรก ถ้าเราเลือกตัวละคร Kaidan Alenko ให้เป็นผู้รอดชีวิตอยู่ในกลุ่มของเรา และทิ้งให้ Ashley Williams ตาย ในเกมภาคแรก

พอมาเล่น Mass Effect 3 เราจะสามารถเห็นวิญญาณของ Ashley ปรากฏในฉากคัดซีนที่ CITADEL ตามรูปด้านล่างนี้ครับ แต่ในกรณีภาคแรกเราเลือกให้ Ashley รอด

ก็จะไม่มีใครมาปรากฏตรงจุดของรูปด้านล่างนี้ …แอบหลอนเหมือนกัน ใครยังไม่เคยสังเกตเห็นก็ลองกลับไปเล่นดูอีกครั้งละกัน

ปล หากเคยทราบมาก่อนแล้วก็ขออภัยนะครับ

ด้านล่างนี้เป็นหน้าตาของ Ashley Williams แบบชัดๆครับ

ที่มา JUROPY.COM
    ข้อมูลอ้างอิง DIDYOUKNOWGAMING

ติดตามเรื่องแปลกจากเกมและข่าวสารผ่าน FACEBOOK FANPAGE ได้ที่นี่ CLICK
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 360mins : 3rd January 2013 เมื่อ 18:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    บ๊ะ ชัดเจน เลย

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    เล่นมา 7 รอบพึ่งจะรู้

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    สงสัย ผู้สร้าง ต้องการตั้งใจทำ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    เฮ้ย !!!! เล่นมาไม่เคยสังเกตอะ พึ่งเห็นนี่แหละ
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ผมเป็นคนเดียวรึเปล่าที่ไม่เห็นรูป?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    งี้ก็หลอนเดะ

ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    จากที่คุณเล่าผมสรุปได้ว่าพวกคุณนั้นได้ออกไปทำภารกิจด้วยกันแล้วก็เกิดเหตุการณ์หนึ่งขึ้นที่ทำให้ต้องทิ้งคนๆนึงไว้ที่นั่นซึ่งก็คือคุณ Ashley Williams ซึ่งเหตุนั้นทำให้เธอต้องตายอย่างทุกทรมาณหรือไม่เราไม่ทราบแต่วันนึงเธอได้มาปรากฏตัวให้เห็น ทำให้คุณอยากรู้ว่าวิญญาณของเธอต้องการอะไร หรือ เธอตายด้วยแรงอาฆาต ใช่ไหมครับ..... ขอเชิญคุณ ริว ครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อย่างนี้ต้องมีsave ภาคแรกอยู่ในเครื่องด้วยใช่ไหมครับ