ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440

Talking Defiance เปิดเซิฟทดสอบ 18 ม.ค. นี้ PC เท่านั้น!

Defiance เปิดเซิฟทดสอบ 18 ม.ค. นี้ PC เท่านั้น!

Defiance เกมชู้ตติ้งในโลก Open world ที่พัฒนาโดยทีม Trion Worlds และทางสตูดิโอก็ได้บอกว่า ตอนนี้ก็ใกล้ถึงเวลาเปิดทดสอบในช่วงเบต้าเทสกันแล้วสำหรับชาว PC

โดยจะสามารถเข้าไปเล่นได้ในวันที่ 18 มกราคม 2013 เวลา 8 a.m. และจะสิ้นสุดการทดสอบในวันที่ 20 มกราคม 2013 ตามเวลา PST

สำหรับใครที่สนใจก็สามารถเข้าไปร่วมสมัครกันได้เลย ที่นี่ โดยในเบต้าเทสนั้นเราจะได้เล่นเป็นกลุ่มที่เรียกว่า Ark Hunter ที่จะเป็นทั้งนักล่าสมบัติและทหารรับจ้างในบทบาทเดียว

เป้าหมายของเรานั้นคือการตามล่าหาเทคโนโลยีของเอเลี่ยนแล้วนำไปประมูลขายในตลาด อะไรทำนองนี้

ในเบต้าเทสนี้การสอนผู้เล่นหน้าใหม่กันอย่างเต็มที่ และมีการเพิ่มแผนที่ Waterfront ที่ผู้เล่นจะต้องต่อสู้กันเองในแผนที่นี้ , แผนที่ Shadow War ซึ่งเป็นแผนที่ Open world และ

Arkfall ที่เป็นโหมด co-op ต่อสู้กับบอส เกม Defiance มีกำหนดการปล่อยให้เล่นกันในเดือน เมษายน 2013 ปล่อยให้เล่นบนเครื่อง PC , PlayStation และ Xbox 360

ใครที่ชอบเกมมุมมองบุคคลที่ 3 บวกกับโลก Open world แถมยังเป็น MMO อีก ก็ลองเข้าไปทดสอบเล่นกันดูได้ครับ

สนใจเข้าไปสมัครได้ที่เว็บไซต์นี้เลยครับ CLICK

ที่มา JUROPY.COM
    ข้อมูลอ้างอิง POLYGON

เสพย์ข่าวเกมส์แบบเร็วผ่าน FACEBOOK FANPAGE ได้ที่นี่ CLICK
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 360mins : 4th January 2013 เมื่อ 18:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    โอ้ว เจ๋งงงง
    .-[THOS]-.

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    มันโหลดเกมส์ตรงไหนนิคับ - -*

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ firemanza อ่านกระทู้
    มันโหลดเกมส์ตรงไหนนิคับ - -*
    ขออภัยอย่างแรงครับผมลืมแปะลิงก์ ตอนนี้แก้ให้ในเนื้อหาข่าวแล้ว หรือเข้าจากลิงก์นี้เลยก็ได้ครับ http://vonbachindustries.com/en/

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    อย่างเจ๋งเลย
    No Comment