ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 624

Question ช่วยแนะนำทีครับว่าควรอัพเป็นเฟิร์มแวร์อะไรดี?

ตอนนี้เป็นเฟิร์มแวร์ 5.50 prome-3 บอร์ดสวรรค์ ควรอัพเป็นอะไรดีครับ หรือว่าดีอยู่แล้ว

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ต้องถามตัวเองก่อนครับว่าสามารถเล่นเกมใหม่ๆได้ทั้งหมดหรือเปล่า ถ้าเล่นได้ก็ไม่จำเป็นต้องทำการอัปเดทแล้วครับ (อาจเพิ่มการอัปเดทเป็น Prometheus 4) แต่หากเล่นเกมใหม่ๆไม่ได้ แนะนำให้ทำการอัปเดทเป็นรุ่น 6.35 จะดีกว่าครับ เพราะเวอร์ชั่นนี้สามารถเล่นเกมได้ทั้งหมดที่มีออกมาในปัจจุบันและเล่นได้โดยไม่ต้องอาศัย Patch ครับ ตามกระทู้นี้ครับ
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=5179
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55

Question

ขอบคุณมากครับ
    มีอีกคำถามครับ พี่ Jokerจะเอา PS VITA เข้าไหมครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    เอาเข้ามาแน่นอนครับ ไม่งั้นจะมีภาพของ Vita บนหัวเวปของเราเหรอ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    หะหะต้องรอคน hack ให้เล่นจากเมมได้ก่อนหนอแล้วผมื้อแน่ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    เอาเข้ามาแน่นอนครับ ไม่งั้นจะมีภาพของ Vita บนหัวเวปของเราเหรอ
    จริงด้วยครับ ลืมไป ถ้าลง CFW ได้แล้ว อุดหนุนแน่นอนครับ

Tags for this Thread