ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067

ใครซื้อ Magicka ในสตีมบ้าง

ผมซื้อมาเล่นกับเพื่อนอ้ะ แค่ตอนลงก็มีปัญหาละ พอตอนเล่นเกมก็มีปัญหาอีก หาห้องกันเองไม่ค่อยเจอ ใช้ Invite แทน พอเข้าไปเล่น พอถึงฉากหนึ่งเพื่อนอีกคนผ่านไม่ได้ทำให้จอดำกันทั้งห้อง ออกเข้าไหม ลองเล่น 2 คน ผ่านตรงนั้นได้ แต่พอไปฉากๆหนึ่ง คนหนึ่งเข้าวาป แต่อีกคนยังติดอยู่ในแมพเดิม แล้วก็จอดำ (คนที่วาป) พอออกเข้าไหม่พอถึงตอนโหลด หลอดแดงๆ ข้างอยู่ตื่งเดียวทั้งคู่ (เน็ตแฟนผม 20MB ของผม 10MB เพื่อน 10M ปิงไม่เกิน 100 ทุกคน) ทำไมของแท้มีปัญหาเยอะแบบนี้เนี้ย T-T (ปล เป็นทีเดียว 3 คนนะครับไม่ใช่คนเดียว ซื้อพร้อมๆกันลงพร้อมๆกัน เห้อ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ปิด Hamachi เวลาเล่นครับปิดให้สนิทเลยนะครับ ถ้าชัวว์ก็ลบออกไปเลย End process ใน Task Manager ก็ได้ทำให้ครบเครื่องที่ท่านจะเล่นด้วยเครื่องท่านด้วยนะครับแล้วเล่นใหม่หายชัวว์ป๊าบ ( เพื่อนก็เป็นเหมือนกันครับ )

CN:LowerLay
    กล่าวขอบคุณ
    6,388
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    Blog Entries
    1
    กะว่าจะซื้ออยู่ครับ แต่ไม่เคยเล่นไม่รู้ว่าสนุกมั้ย เลยยังไม่ได้ซื้อ
    BETTER THAN YOU

กล่าวขอบคุณ
    1,618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PorFG141 อ่านกระทู้
    กะว่าจะซื้ออยู่ครับ แต่ไม่เคยเล่นไม่รู้ว่าสนุกมั้ย เลยยังไม่ได้ซื้อ
    สนุกครับ แต่ไม่รู้ทำไมปัญหามันถึงเยอะแบบนี้ เซ็ง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    เวลาเล่นผมแนะนำว่าอย่าเดินห่างกันเกินไปครับ เพราะผมเล่นกับเพื่อนเดินใกล้ๆกันตลอดก็ไม่เห็นติดบัคเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ปิด ฮามาชิ แล้วแต่ก็มีปัญหาหลุดๆ อยู่ดีนะครับ แล้วระบบเซฟเกมนี้มันยังไงอ้ะครับ คือผมเล่นผ่าน แชปเตอร์ 1 แล้ว พอขึ้นแชป 2 แล้วแฟนผมหลุดพอเข้าเกมมาอีกทีมันไปเริ่มที่ก่อนออกมาจากปราสาท = = ไกลพอสมควรเลยนะ เลยเซ็งมาก หลุดบ่อย เซฟงง

กล่าวขอบคุณ
    1,618
    เซ็งเลย เมื่อวานผมนั่งเล่นด่าน 1 ไหม่ตั้งหลายรอบ ==