ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203

The Witcher 2 ถ้าไม่เก่ง อังกฤษจะรอดไหม

คือว่าอยากเล่นมากๆเห็นภาพแล้วสวยมากๆ แต่ไม่เก่งอังกฤษอะครับ เลยอบากถามว่าถ้าไม่เก่งจะเล่นรู้เรื่องไหม
    แอดมาได้นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เล่นได้ครับผม แต่ถ้าได้อังกฤษเกมจะสุดยอดมาก เนื้อเรื่องก็เข้มข้นดีฮะ แต่ติดเรท ^_^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    ได้อยู่ครับ แนะนำหาwalkthroughดูเอาถ้าผ่านไม่ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    แนะนำโปรแกรมนี้เลยครับ ROSETTA STONE (โปรแกรมเรียนภาษาอังกฤษผมรับรองครับว่าเรียนจบหลักสูตรแล้วสามารถอ่านออกเขียนได้สะกดได้ในระดับนึงส่วนที่เหลือก็ไปต่อยอดเอาเอง) ส่วนก่อนจะเรียนแนะนำไปเรียนรากศัพท์ ทางเน็ตก่อนก็ดีนะครับ .. เช่น Do With about how out over และอีกมากมายครับ

http://www.crc.ac.th/knowledge/english/500words.html ตามนี้เลยครับ ถ้าคุณไม่มีทักษะทางภาษาเลย แรกๆก็อดทนหน่อยครับ อย่าพึ่งถอดใจและล้มเลิกไปก่อนจำรากศัพท์+กับไปเรียนในโปรแกรม ROSETTA STONE ซัก 2 3 เดือนเดี๋ยวก็จะได้เองครับ ..

ปล.ผมเองก็อ่านออกเขียนได้และก็สื่อสารฟังรู้เรื่องในระดับนึงได้ก็เพราะโปรแกรมที่ผมแนะนำ จขกท ไปนี้หละครับ อาจจะนอกเรื่องไปนิสนึงแต่มันก็อาจจะมีประโยชน์กับ จขกท และท่านอื่นๆที่เข้ามาดู ถ้าคุณอ่านออกฟังรู้เรื่อง การเล่นเกมส์หรืออื่นๆนั้นมันก็ไม่ใช่ปัญหาแล้วหละครับ
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speaknase อ่านกระทู้
    แนะนำโปรแกรมนี้เลยครับ ROSETTA STONE (โปรแกรมเรียนภาษาอังกฤษผมรับรองครับว่าเรียนจบหลักสูตรแล้วสามารถอ่านออกเขียนได้สะกดได้ในระดับนึงส่วนที่เหลือก็ไปต่อยอดเอาเอง) ส่วนก่อนจะเรียนแนะนำไปเรียนรากศัพท์ ทางเน็ตก่อนก็ดีนะครับ .. เช่น Do With about how out over และอีกมากมายครับ

http://www.crc.ac.th/knowledge/english/500words.html ตามนี้เลยครับ ถ้าคุณไม่มีทักษะทางภาษาเลย แรกๆก็อดทนหน่อยครับ อย่าพึ่งถอดใจและล้มเลิกไปก่อนจำรากศัพท์+กับไปเรียนในโปรแกรม ROSETTA STONE ซัก 2 3 เดือนเดี๋ยวก็จะได้เองครับ ..

ปล.ผมเองก็อ่านออกเขียนได้และก็สื่อสารฟังรู้เรื่องในระดับนึงได้ก็เพราะโปรแกรมที่ผมแนะนำ จขกท ไปนี้หละครับ อาจจะนอกเรื่องไปนิสนึงแต่มันก็อาจจะมีประโยชน์กับ จขกท และท่านอื่นๆที่เข้ามาดู ถ้าคุณอ่านออกฟังรู้เรื่อง การเล่นเกมส์หรืออื่นๆนั้นมันก็ไม่ใช่ปัญหาแล้วหละครับ
    อยากจะบอกว่า ขอบคุณสุดๆเลยครับ ผมชอบภาษาอังกฤษมากๆ แต่ไม่มีที่จะเรียน ถ้าเรียนด้วยโปรแกรมนี้แล้วเราจะพออ่านได้เยอะไหมครับ
    แอดมาได้นะครับ