ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Apple` Addict 
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 485

Question [ถาม] Item ใน Team Fortress 2 ครับ

เราจะหาได้จากไหน ?
    ซื้อได้จากไหน ?
    แล้วซื้อยังไง ทรูมันนี่ได้ไหม ?
    แล้วมันถาวรไหม ?
    item ไหน เหมาะสำหรับอะไรยังไง ?

พอดีผมหัดเล่นเกมนี้อยู่เห็นว่ามันสนุกมาก แต่ พวก item โหดๆ มันมี DMG เยอะ + เท่ เลยอยากลองหามาใช้ดูบ้างอ่ะครับ
    รบกวนผู้รู้ทีน่ะครับ
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    itemมีดรอปฮะกับคราฟแล้วก็ซื้อ ไอเทมที่ได้มาถาวร ว่าแต่ชอบเล่น จขกท ชอบเล่นตัวไรฮะ

กล่าวขอบคุณ
    1,073
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karnt111 อ่านกระทู้
    itemมีดรอปฮะกับคราฟแล้วก็ซื้อ ไอเทมที่ได้มาถาวร ว่าแต่ชอบเล่น จขกท ชอบเล่นตัวไรฮะ
    ชอบสไนเปอร์ครับ
    555 แรงดี
    แต่ปืนสไนเปอร์ที่ขาย แรงกว่าปืนปกติ
    T^T

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    เรื่องซื้อผ่านทางtrue moneyนี้ผมไม่ทราบนะเล่นเกมนี้ผมยังไม่เคยเติมเลยฮะ
    ปล. ถ้าอยากโหดแบบไม่เติมก็สปายไปฮะตุ๋ยทีตาย

กล่าวขอบคุณ
    1,073
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karnt111 อ่านกระทู้
    เรื่องซื้อผ่านทางtrue moneyนี้ผมไม่ทราบนะเล่นเกมนี้ผมยังไม่เคยเติมเลยฮะ
    ปล. ถ้าอยากโหดแบบไม่เติมก็สปายไปฮะตุ๋ยทีตาย
    เล่นยากจริงอ่ะครับ เจอไฟเผาตาย
    lol
    ปล. หลังจากเรปนี้ผมจะ Edit แทนแล้วน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    เกมนี้สมดุลไม่จำเป็นต้องซื้อก็ได้สำหรับคนที่ไม่มีเงิน ดอล เพราะต้องซื้อด้วยดอล
    คุณสามารถเล่นไป เรื้อยๆ ก็จะได้ปืนเอง หรือไม่ก็ คราฟ ของเอาครับ ดูได้ที่ Menu Item
    ถ้าเป็นเกมออนไลน์ ปกติ คงต้องเติมลูกเดียว บอกตรงๆ ว่าเกมนี้ทำดีจริงๆ