ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Blog Entries
    2

อยากหุ่นดีทำไงดีครับ

พอดี ผอมมากอ่ะ น้ำหนัก 53 กก.
    สูง 175 ซม.
    ทำไงดีให้อ้วนกว่านี้หน่อย เอาแบบเร็วๆเลย เห็นผลทันทีผมอายุ 16 นะ
    ผมกินเยอะมากจริงๆบอกตรงๆไม่เห็นอ้วนเลย

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ......ผมอิจฉาคนอย่างนายจริงๆ อย่างผมนี่เผลอกินเยอะแปปเดียว น้ำหนัก*****ขึ้นละ
    ปล.นอกประเด็นโทด

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:[ฆ่าสัตว์ตัดชีวิต]:.
    กล่าวขอบคุณ
    1,943
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    กินข้าวเยอะๆ เป็นกะละมังยิ่งดีเลยครับ 5555
    พวกแป้งอะครับ กินเยอะๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    ****ด จขกท เหมือนผมเป๊ะเลย แต่ผมสูงกว่าหน่อย
    อยากอ้วนเหมือนกัน T^T

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ทำไมผมอยาก นน.ลดจัง ผมสูง 174 หนัก 62 --" อยากให้เลือสัก 57 58
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    2
    คือผม กินเยอะก็แล้วกินทุกอย่างเลยตรงเวลาด้วย นอนก็เร็ว

แต่ปัญหาคือผมเล่นบาสบ่อยมาก

กล่าวขอบคุณ
    333
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ผมสูง185หนัก50 อายุ17 โค ตะ ระ ผอม 555

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ฮืมจริงๆมันก็มีคนประเภทเหมือน จขกท นะครับ กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วน .. กินข้าวเป็นกะละมัง ก็ตัวเท่าเดิม

ผมแนะนำให้เปลี่ยน วิธีการกิน จาก เดินกินข้าววันละ 3 มื้อ แต่กินมากเท่าฝูงช้าง ให้เป็น กินมันทุกเวลา 1 วันคุณกินตลอดเลย ซัก 10 ชั่วโมง เดี๋ยวกินนู้นเดี๋ยวกินนี้ ..

ถ้าเป็นไปได้จริงๆ กินตอนกลางคืน จะดีมากๆครับ เพราะช่วงกลางคืนนี้หละเป็นช่วงนี้ร่างกายเราพักผ่อน กินๆมันเข้าไปครับ มันย่อยสารอาหารไม่ทัน รับรอง อ้วนแน่นอนครับ ..
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    ตอนอายุ 16 ตัวผมบางเบากว่าอีกนะ (ประมาณ49-51) ต่อมาก็ได้เห็น หุ่น บรูซลี ที่บางแต่มีกล้ามเลยอยากมีมั่ง ออกกำลังอย่างบ้าคลั่ง(วิ่งแบบเพิ่มกิโลไปเรื่อยๆ วืดพื้นแบบเพิ่มจำนวนไปเรื่อยๆ ชิดอัพแบบเพิ่มจำนวนไปเรื่อยๆ ลุกนั่งแบบเพิ่มจำนวนไปเรื่อยๆ และออกกำลังกายทุกอย่างที่คิดออก มีSexบ้าง(ไอ้นี่ได้ผลที่สุดวันเดียวกล้ามท้องขึ้น)) ซึ่งการออกกำลังอย่าบ้าคลั่งทำให้ร่างกายมีความอยากอาหารมากขึ้น การที่ผอมแล้วกินเยอะอย่างเดียวจะไม่มีผลอะไรครับ เพราะร่างกายทำงานใช้พลังงานมากเท่ากับที่กินเข้าไปทำให้ออกมาหมดครับ แต่ถ้าออกกำลังกายจะทำให้ร่างกายต้องการพลังงานมากขึ้น และพอกินเยอะๆ บวกออกกำลังกายทำให้มีกล้ามเนื้อขึ้นมาเองครับ ซึ่งจะทำให้ร่างกายดูดีขึ้น (กล้ามขึ้นเท่กว่าอ้วนขึ้นมาเฉยๆนะครับ )
    (ตอนนั้นผมเรียน ปวช.เวลาว่างเลยเยอะ แต่ตอนนี้เรียน มหาลัยไม่มีเวลาว่างไปออกกำลังกายทำให้กล้ามที่มีแบนลงแต่ก็ยังมี เนื้อมากกว่าตอนผอมอยู่ดี)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย theover : 7th January 2013 เมื่อ 23:57

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 539
    คือเป็นคนร่างผอมใช่ไหมครับ ถ้าอ้วนมันจะลงพุงมีไขมันดูไม่เท่เอานะ

ถ้าอยากตัวใหญ่ต้องเล่นเกล้ามครับ ยกเวท เสริมกล้ามให้มันใหญ่ๆเอา แรกๆก็วิทพิ้นก่อนก็ได้ครับ 20 ที แล้วเพิ่มไปเดือนละ 10

อาจจะยกเวทประกอบด้วยก็ได้ แล้วก็อย่างลืมฝึกขาด้วยนะครับไม่งั้นจะตัวโตขาลีบ

อาหารกินพวกที่เป็นโปรตีนครับ เนื้อๆ เช่น สเต๊ก ประกอบกับข้าวพอเหมาะ

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    3
    ผอมเหมือนกัน อยากอ้วนแบบมีกล้าม แต่ผมเล่นคอมทั้งวัน ไม่ออกกำลังกาย มันจะมีได้เรอะ !

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    เหมือนกันอะผมสูง 175 หนัก 56 กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วน กินยาถ่ายพยาธิทุกปี ผมกินเยอะมาก แต่น้ำหนักก็ไม่ขึ้นคงที่ตลอด ไม่กินข้าวก็ไม่ลด งงอยู่เหมือนกัน

ที่เคยอ่านเจอคือคนแบบผมจะเป็นคนเผาผนาญเยอะมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speaknase อ่านกระทู้
    ฮืมจริงๆมันก็มีคนประเภทเหมือน จขกท นะครับ กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วน .. กินข้าวเป็นกะละมัง ก็ตัวเท่าเดิม

ผมแนะนำให้เปลี่ยน วิธีการกิน จาก เดินกินข้าววันละ 3 มื้อ แต่กินมากเท่าฝูงช้าง ให้เป็น กินมันทุกเวลา 1 วันคุณกินตลอดเลย ซัก 10 ชั่วโมง เดี๋ยวกินนู้นเดี๋ยวกินนี้ ..

ถ้าเป็นไปได้จริงๆ กินตอนกลางคืน จะดีมากๆครับ เพราะช่วงกลางคืนนี้หละเป็นช่วงนี้ร่างกายเราพักผ่อน กินๆมันเข้าไปครับ มันย่อยสารอาหารไม่ทัน รับรอง อ้วนแน่นอนครับ ..
    ทำตามท่านนี้ครับ อ้วนแน่แล้วก็ไขมันเพิ่มมาบานเลยครับ แนะนำแบ่งกินสัก 6 มื้อพอครับกินพวก คาร์น้อยๆโปรเยอะๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    อยากอ้วน หรืออยาก ล้ำครับ

อ้วนนี่หมายถึง ไขมันหรออครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ถ้าไม่อ้วนแนะนำเล่นกล้ามครับผมหนักเท่าจขกท.แต่สูงกว่าอีก ต้องเล่นกล้ามๆ

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    เดียวเป็นแบบผมตอนนี้อยากจะร้อง TwT / ตั้งแต่มีคอมที่บ้าน กิน นั่งเล่น นอน ไม่ไปไหนปัจจุบันพุงมาแล้วครับ TwT

ถ้าอยากอ้วนง่ายๆเลยคือ กินหน้าคอม ไม่ต้องออกกำลังกาย กินแล้วนอน เดียวก็อ้วนเองแหละ

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    กินอาหารมื้อดึกอีกครับ รวมวันหนึ่งกิน4มื้อครับ ถ้าน้ำหนักยังไม่เพิ่ม ลองกินพวก หมู3ชั้น หรืออะไรที่มันติดมันลองดูน่ะ ผมให้คำแนะนำได้แค่นี้แหละครับ

L o V e You

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    อาจเพราะว่ากินเท่าไรไม่อ้วน อาจเกิดจาก การ ช่วยตัวเอง น้ะคับ ถ้าคุณช่วย ตัวเอง แต่คุณกินยังไง โปรตีน ก็ส่งผลไปสร้าง อสุจิ ค่าบบบ ควรปรับการช่วยตัวเอง อาทิตย์ นึง 1 ครั้ง หรือ 1เดือน 1ครั้ง

(ไม่ได้เคยอย่างที่ผมบอก ก็ขอโทษด้วยค่าบบ)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นึกว่าผมเป็นคนเดียวซะอิก 555+

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ผมสูง 180 หนัก 80 มีแต่คนบอกว่าตัวใหญ่น่ะไม่มีคนบอกว่า อ้วนเลย

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    เล่นเพาะกายครับช่วยทำให้คุณหล่อได้ อิอิ

นี่ตารางอาหารของผมครับ