ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

ไม่ได้ใส่ถุง ไม่เสร็จใน แต่กลัวประจำเดือนไม่มา

ไม่ได้ใส่ถุง ไม่เสร็จใน แต่กลัวประจำเดือนไม่มาเราจะให้แฟนกินยาสตรีเบนโลขับเลือดออกมาก่อนได้ไหมครับ ตอนนี้กังวลมาก ผมเข้าใจว่าหลาย ๆ คนคงสมน้ำหน้าผม ที่ผมทำอะไรไปไม่คิด แต่ช่วยผมสักหน่อยได้ไหมครับ มันจำเป็นจริง ๆ
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ผมไม่ทราบครับกรณีนี้ รอผู้เชี่ยวชาญมาตอบครับ (ทำไมไม่ใส่ถุงละครับ) แต่อย่าไปเคลียดอะไรมากนะครับเดี๋ยวจะเป็นโรคจิตซะก่อนครับ สู้ๆครับ
    ถ้าชีวิตไม่เคยเจอเรื่องร้ายๆ เราเองก็จะไม่สามารถที่จะได้เรียนรู้ประสบการณ์ของชีวิตได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tomnotnow อ่านกระทู้
    ผมไม่ทราบครับกรณีนี้ รอผู้เชี่ยวชาญมาตอบครับ (ทำไมไม่ใส่ถุงละครับ) แต่อย่าไปเคลียดอะไรมากนะครับเดี๋ยวจะเป็นโรคจิตซะก่อนครับ สู้ๆครับ
    คิดจนนอนไม่หลับเลยครับ
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ยาคุมฉุกเฉิน

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ไม่มากี่วันแล้วหล่ะ ขาดเกินเดือนรึยัง หรือแค่ไม่มาแค่ 2-3 วัน บางทีบางคนเลื่อนเป็นเดือนๆก็มีครับ อยู่ที่ว่าเเฟนท่านเป็นคนที่มีประจำเดือนมาตรงตามเวลาหรือเปล่า
    เป็นเป็นพวกมาไม่ตรงเวลา ถ้ามาไม่ตรงเวลาบางทีมันก็เลื่อนได้ อยู่ที่ตอนนี้ไม่มาที่ว่าเนี้ยมันไม่มากี่วันเเล้ว หรือว่าเป็นเดือนๆ ปัจจัยมันเยอะแยะครับ
    ไม่อยากตอกย้ำนะครับแต่ว่าท่านรู้ได้ไงว่าไม่ได้เสร็จใน บางทีมันแอบออกมากับน้ำหล่อลื่นของท่านก็มีนะเออ ขอให้โชคดีครับ ผมก็เคยเจอเรือ่งราวแบบนี้มา 2-3 ครั้ง หลังจากนั้นผมเข็ดแล้วครับ
    ไม่มีถุงไม่เอาครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    ไม่มากี่วันแล้วหล่ะ ขาดเกินเดือนรึยัง หรือแค่ไม่มาแค่ 2-3 วัน บางทีบางคนเลื่อนเป็นเดือนๆก็มีครับ อยู่ที่ว่าเเฟนท่านเป็นคนที่มีประจำเดือนมาตรงตามเวลาหรือเปล่า
    เป็นเป็นพวกมาไม่ตรงเวลา ถ้ามาไม่ตรงเวลาบางทีมันก็เลื่อนได้ อยู่ที่ตอนนี้ไม่มาที่ว่าเนี้ยมันไม่มากี่วันเเล้ว หรือว่าเป็นเดือนๆ ปัจจัยมันเยอะแยะครับ
    ไม่อยากตอกย้ำนะครับแต่ว่าท่านรู้ได้ไงว่าไม่ได้เสร็จใน บางทีมันแอบออกมากับน้ำหล่อลื่นของท่านก็มีนะเออ ขอให้โชคดีครับ ผมก็เคยเจอเรือ่งราวแบบนี้มา 2-3 ครั้ง หลังจากนั้นผมเข็ดแล้วครับ
    ไม่มีถุงไม่เอาครับ
    ยอมรับครับว่ามันเลดออกมา แต่หมายถึงมันยังไม่ถึงกำหนดครับ แต่จะขับออกมาก่อนได้ไหมครับ พึ่งมีอะไรไปวันเสาร์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 724
    ไม่รู้ว่าจะ ได้มากน้อนแค่ใหนแต่เพื่อนผมเคย อาจจะคร้ายๆแบบ จขกท.น่ะ ผมก็เคยถามปัญหาแบบนี้อยู่เหมือนกันแต่นาน มาล่ะเรื่องเครียแล้วล่ะ กระทู้ผมไม่รู้ว่าจะช่วยได้มากน้อยแค่ใหนน่ะครับลองๆเข้าไปอ่านๆดู http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=141949
    คนเราไม่ได้มีความประเสริฐอะไรเลยก็เป็นเพียงสิ่งมีชีวิตที่มาจากวิวัฒนาการ เท่านั้น

- ::NOTEALEX:: -
    กล่าวขอบคุณ
    1,512
    ได้รับคำขอบคุณ: 494
    เข้าใจความรู้สึกเลย.. .... ใจเย็นๆเด๋วก็มาเชื่อสิๆ
    < HEISENBERG >

กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,834
    ถึงจะไม่เสร็จใน แต่มันอาจจะออกมานิสๆๆๆๆๆ ตอนเรามีอะไรก็ได้ คงต้องรอลุ้นล่ะคับ ผ่านมากี่วันแล้วที่มีอะไรกัน ยาคุมกำเนิดได้กินไหม

กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ไม่ใส่ถุงไม่แตกยังไงก็มีโอกาสท้องครับ ==

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ลูกผู้ชายกล้าทำกล้ารับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    วันเสาใช่ไหมครับ

วันนี้รีบกินยาคุมฉุกเฉินเลยครับ

ทันครับ

ไม่เป็นไรปลอดภัยครับอย่าคิดมาก

ปละอย่าให้เธอเครียด

พี่มีอะไรกับเมียเป็นปี ไม่ใส่ถุง เมียไม่กินยา ยังไม่เป็นไรเลยแต่เสี่ยง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    วันเสาใช่ไหมครับ

วันนี้รีบกินยาคุมฉุกเฉินเลยครับ

ทันครับ

ไม่เป็นไรปลอดภัยครับอย่าคิดมาก

ปละอย่าให้เธอเครียด

พี่มีอะไรกับเมียเป็นปี ไม่ใส่ถุง เมียไม่กินยา ยังไม่เป็นไรเลยแต่เสี่ยง
    วันนี้ยังทันไม่ครับมันเลยมาสามวันแล้ว

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เรื่องนี้ไม่ค่อยแน่ใจนะ แต่มีน้อยที่จะท้อง ถึงแม้ว่าน้ำหล่อลื่นต่างๆมันจะมีอสุจิปนอยู่ก็เถอะแต่มันเบาบางมากเกินกว่าจะทำให้ท้องได้ โอกาสท้องมีน้อยครับถ้าไม่เสร็จข้างใน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    รอประจำเดือนหรือรอเพื่อนว่ะเห้ย เดี๋ยวมันก็มาๆ = =" ปล.จขกท อย่าคิดมากเลยเรื่องนี้ คิดเรื่องชื่อลูกค่านมลูกดีกว่า //โดนกระทืบบ ล้อเล่นๆ

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongpat011 อ่านกระทู้
    วันนี้ยังทันไม่ครับมันเลยมาสามวันแล้ว
    น่าจะทันอยู่นะครับ เห็นว่าช้าที่สุดคือ 5 วัน
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    มันไม่เกี่ยวหรอกคะ นอกใน ยังไงก็ท้องเหมือนกัน
    แต่อยู่ที่ว่าโฮโมนจะแข็งแรงพอที่จะเข้าไปยังรังไข่หรือป่าว
    ทางที่ดี คุมฉุกเฉินคะ. แล้วถ้าครั้งต่อไปก็กินยาคุมปกติ28เม็ดอ่ะคะ สบายใจหายห่วง ><
    อุ๊ยอายไปหล่ะ 5555

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    กลัวทำไมเวลาทำไมคิด
    ทำเสร็ดแล้วมาคิด...
    ถ้าเค้าจะถึงกำหนดประจำเดือนระก็ไม่ท้องหลอก ไม่รู้ไง หน้า7หลัง7 ไม่ใช้สูตรคอมโบนะครับ555+ไม่ใช้ โยกหน้า7ครั้งโยกหลัง7ครั้งนะ555+
    ผมอธิบายไม่เป็นใครที่เข้าใจก็ช่วยอธิบายให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ผมแนะนำยาคุมฉุกเฉินครับ ใช้หลังจากมีเพศสัมพันธ์ได้ประมาณ 42 ชั่วโมงครับ ใครไม่เคยเจอกับตัวไม่รู้หลอกครับ กังวลใจเหลือเกิน ปัจจุบันผมให้เเฟนทานยาคุมกำเนิดครับ ปลอดภัยดีครับ ฟันธง

กล่าวขอบคุณ
    257
    กลุ้มใจมากเลย กรรม ๆ !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ไอ้พวกไม่ใส่ถุง เเตกนอก เเต่อสุจิเล็ดลอดออกมาก่อนเเตก
    ไม่ต้องกังวลครับ ท้องเเน่นอน!!!

เรปล่างเป็นเกย์
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 936
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deviltereter อ่านกระทู้
    ไอ้พวกไม่ใส่ถุง เเตกนอก เเต่อสุจิเล็ดลอดออกมาก่อนเเตก
    ไม่ต้องกังวลครับ ท้องเเน่นอน!!!
    อย่าพูดงั้นสิ จขกท.เขายิ่งเครียดๆอยู่

กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    กรณีนี้ ส่วนตัว ป้องกันเนิ่นๆไว้ก่อน ยาคุมฉุกเฉิน ตามที่ท่าน ballba กล่าวไว้ข้างบน
    อย่าคิดมากไปครับ ในเมื่อลงมือทำไปแล้ว ก็ต้องยื่นอกรับผลอย่างลูกผู้ชายครับ

ปลอดภัยที่สุดคือจับมือมุ่งหน้าไปหาหมอผู้เชี่ยวชาญเลยจะดีกว่า
    เป็นกำลังใจให้ครับ จขกท.
    WE LOVE JOKERGAMETH
    MY CHANNEL >>Oop<<

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แนะนำให้ทานยาคุมฉุกเฉินทันทีสองเม็ดเลยครับ(ไม่รับประกันผลนะครับ เพราะประสิทธิภาพจะเหลือประมาณ 50-60%)
    ในคราวต่อไปควรใช้ถุงยาง หรือทานยาคุมแบบรายเดือนจะปลอดภัยกับฝ่ายหญิงมากกว่า
    อย่าให้ฝ่ายหญิงทานยาคุมฉุกเฉินบ่อยๆนะครับ ฮอร์โมนมันสูงเสี่ยงต่อมะเร็งเต้านม

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ยาคุมฉุกเฉินกินแล้วเลือดจะมาใน 1 อาทิตย์ อีก 1 อาทิตย์เจ็บนม ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจก็ได้ 50 บาท