ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[ PC ] SHANK 2 [Eng : 2012] [Mediafire] (1.30GB)

Shank 2 ถ้าใครเคยเล่นภาคแรกแล้ว ภาคนี้ก็ยังคงเป็นการเล่นแบบเดียวกันคือบุกตะลุยด่าน ด้วยฉากแอคชั่นที่ดูเรียบง่าย แต่ควมสนุกนั้นอยู่ตรงเนื้อเรื่องและฉากที่ต้องแก้ไขปัญหาเพราะเอาชนะเหล่าร้ายในตัวเกม งานนี้เล่นได้ 2 คนสามารถช่วยกันลุยด่านในเกมได้อีกด้วย ทำให้เพิ่มความสนุกเป็นสองเท่าเลยทีเดียว ตัวเกมไม่มีความซับซ้อนอะไรมากนัก AI ของเกมมีความฉลาดในระดับกลาง ๆ ที่ทำให้ผู้เล่น เล่นได้แบบไม่ยากนัก ในส่วนของเนื้อเรื่องยังคงความเป็น Shank คล้าย ๆ ในภาคเดิมไว้คือเดินตะลุยด่านฆ่าเหล่าร้ายไปเรื่อย ๆ ตีหัวหน้าไปเรื่อย ๆ ถ้าเป็นคอเกมแอคชั่นแล้วนั้น ถือว่าเกมนี้เป็นอีกหนึ่งเกมที่สนุกเลยทีเดียว ใครยังไม่เคยเล่น อดใจรอหน่อยนะครับ ปีหน้ามีมาให้เราได้บู๊ ฟัน ยิง ฆ่า แหลกกระจายอย่างแน่นอน กับเกมแอคชั่นเลือดสาด อีกหนึ่งเกมที่น่าสนใจ

Minimum
    CPU:Pentium 4 as 1.6 GHz or Athlon XP 1600+
    RAM: 1 GB
    HDD: 4 GB Free Disk space
    Graphics: 256 MB Graphics Memory
    Sound Card: DirectX 9 Compatible
    DirectX: Version 9

กด กล่าวขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปด้วยนะครับ

MediaFire

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07

Shank2-UPLOAD-Zionistic
    (ถ้าก็อปไปแล้วผิดให้พิมพ์เอานะครับ)

วิธีติดตั้งเกมส์ อยู่ในไฟล์หมดแล้ว

Credit: Zionistic
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 6th July 2012 เมื่อ 21:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาสอะไรหรอครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ big948948 อ่านกระทู้
    พาสอะไรหรอครับผม
    พาส Shank2-UPLOAD-Zionistic ถ้าก็อปไปแล้วผิด ให้พิมพ์เลยครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากเลยนะครับZionistic

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    ขอดันหน่อยนะครับ

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมครับผม สนุกดีครับเกมนี้