ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838

Lightbulb [PC] FIFA MANAGER 13 [RELOADED/FULL/ENG][2013][ONE2UP/PUTLOCKER][6GB]

ด้วยการเป็นผู้จัดการทีมใน FM13 คุณจะมีอำนาจควบคุมการบริหารของสโมสรฟุตบอลยุคใหม่แบบเบ็ดเสร็จ ในเกมคุณจะต้องรับผิดชอบทั้งการจัดรายชื่อผู้เล่นในการแข่ง วางแผนกลยุทธ์ในการเล่น การฝึกทีมของคุณ การเซ็นสัญญากับนักเตะฝีมือดี รวมถึงการสร้างและปรับปรุงสิ่งอำนวยความสะดวกของสโมสรและสนามแข่ง ไฮไลต์พิเศษใน FM13 คือการได้รับอนุญาตอย่างเป็นทางการจากฟีฟ่า, เอนจินสามมิติของเกม FIFA, ข้อมูลผู้เล่นอย่างเป็นทางการมากกว่า 40,000 คนซึ่งส่วนใหญ่มาพร้อมกับรูปภาพต้นฉบับ, โหมดจัดการผู้เล่นและโหมดจัดการทีมชาติ, โหมด Create-a-Club สำหรับสร้างสโมสร และเครื่องมือทำนายผลการแข่ง รวมถึงตัวปรับแต่งที่ครอบคลุมรายละเอียดทุกด้านอันมีเอกลักษณ์

ONE2UP [DIRECT LINK] 1GB = LINK

ก่อนโหลดให้แก้ชื่อไฟล์ให้ตรงกันก่อน ภาพตัวอย่าง เปลี่ยนตรงนี้นะครับ

PART 1 : PART 2 : PART 3 : PART 4 : PART 5 : PART 6 : PART 7

โหลดสลับกันได้นะครับ

PUTLOCKER 1 GB = LINK

PART 1 : PART 2 : PART 3 : PART 4 : PART 5 : PART 6 : PART 7

วิธีติดตั้ง : แตกไฟล์ : ติดตั้งเกม : ลงแครค : เล่นได้เลย

ถ้าให้ดีปิดอินเตอร์เนตแล้วเล่นนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

โหลดเสร็จแล้วเล่นได้แล้วช่วยกลับมายืนยันกันด้วยนะครับ เพื่อความมั่นใจของคนโหลดต่อๆไป

http://ellninoo.blogspot.com/
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ellninoo : 15th January 2013 เมื่อ 13:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    อัพเสร็จแล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับจะลองดูครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เจิมให้ครับพี่

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    สมบูรณ์หรือยังครับ เล่นไปจะเด้งออกเหมือนตัวก่อนหน้านี้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อันนี้จะเด้งป่าวเนี่ย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้าได้แต่ของผมพอถึงหน้าที่4แล้วเด้งออก มีวิธีแก้บอกด้วยคับ

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณคับบบบบ

Tags for this Thread