ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ถามหลายเรื่องเรื่อง PS3

1. ต่อสาย HDMI เล่นในคอม ทำยังไง ต้องลงโปรแกรมอะไรในคอมรึเปล่า

2. หูฟัง PS3 ใช้ฟังกับคอมได้ไหม

3. อัดวีดีโอยัง หรือต้องต่อกับคอมแล้วอัดผ่านคอมเอาครับ

ขอบคุณครับ ถ้าจะมาตอบผมขอสาระนะครับ
    THE MUSICIAN
    https://www.facebook.com/BMOSP

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    1 คอมไม่ได้ ที่ได้คือแค่หน้าจอ LCD หรือ LED ค่ะ พวกสายต่อเข้าช่อง DVI
    2 อันนี้ไม่แน่ใจ ไม่รู้
    3 ต่อเข้ากับเครื่อง เห็นหลายคนบอกว่าจะอัดสวยดครื่องอัดก็ปาไปหมื่นกว่าๆแล้วล่ะค่ะ
    NiM's Living

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    1.ได้โดยตรงครับ เพียงแต่ จอของคุณมี HDMI พอครับ หรือถ้าคอมมี พอร์ต DVI สามารถหาตัวแปลง HDMI to DVI ได้

2.หูฟัง PS3 ถ้าเป็นของ Sony ที่ For PS3 เลย ผมไม่แน่ใจ ลองอ่านดูครับ น่าจะได้
    http://www.digitaltrends.com/gaming-...elite-edition/

3.เท่าที่รู้อัดผ่านคอมครับ ผ่านพวก Capture Card หรือแบบ Capture ชนิด USB ผานโปรแกรมที่ให้มากับอุปกรณ์นั้นแหละ ครับ
    It's Good For You !!!!!

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    พวก Capture Card ราคาถูกๆนี้อัดภาพมาทีหยังกะเป้นเกมของPs2แนะ คือถ้าไม่ได้ใช้ในเรื่องงานต่างๆไม่คุ้มครับเพราะเอาแบบดีๆหลายพันอยู่ ถ้าจะอัดไว้แคชกะโหลกกะลานี้เอากล้องจ่อถ่ายเอาง่ายสุดล่ะ
    เพิ่่มเรื่องหูฟังนิดถ้าเป้นตัวPS3 Wireless Headset ถ้าเอามาเสียบกะPCต้องเสียบกะสายชาตUSB เอานะจ๊ะ แล้วเสียงที่ออกไม่ใช้7.1แต่เป้น2.1เมื่อเสียบกะ PC
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FreedomBlood : 13th January 2013 เมื่อ 01:59
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonedevil อ่านกระทู้
    1.ได้โดยตรงครับ เพียงแต่ จอของคุณมี HDMI พอครับ หรือถ้าคอมมี พอร์ต DVI สามารถหาตัวแปลง HDMI to DVI ได้
    แล้วถ้าตัวแปลงสลับหัวกันล่ะครับ แบบ ตัวแปลงเป็นอีกหัวไปเสียบที่ ps3 แทน แล้วโยงสาย DVI มาต่อจอคอมล่ะครับ ได้มั๊ย เพราะถ้าไม่ได้ ผมจะรีบเอาไปเปลี่ยนโดยพลัน

นี่คือหัวต่อที่ผมซื้อมา....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย worakorn3 : 26th January 2013 เมื่อ 23:51

Tags for this Thread